Haki miliki na Mapinduzi ya Ufaransa

guillotinePicha kutoka ©Makao Makuu ya Guillotine

Sethi maoni juu ya hakimiliki na nakala za nakala na vita vipya kati ya MPAA na kampuni inayobeba sinema kwenye IPods. Hii ndio Mapinduzi ya Ufaransa tena… ilicheza nje ya mtandao. RIAA (King Louis) na MPAA (Marie Antoinette) wako matatani. Biashara yao (Bastille) inavamiwa (na mtandao) na watapoteza vichwa vyao. Badala ya kufungua milango ya demokrasia, wangependa "tule keki" na kuendelea kuunga mkono wimbo wa utajiri na udhibiti wa tasnia ya burudani.

Mapinduzi ya Ufaransa (1789â? 1799) kilikuwa kipindi muhimu katika historia ya ustaarabu wa Ufaransa, Ulaya na Magharibi. Wakati huu, jamhuri ilichukua nafasi ya kifalme kabisa nchini Ufaransa, na Kanisa Katoliki la nchi hiyo lililazimika kufanyiwa marekebisho makubwa. Wakati Ufaransa ilibadilika kati ya jamhuri, ufalme, na ufalme kwa miaka 75 baada ya Jamuhuri ya Kwanza kuangukia kwa mapinduzi, Mapinduzi yanaonekana kama hatua kuu ya kugeuza historia ya demokrasia ya Magharibiâ tangu umri wa ukamilifu na aristocracy, kwa umri wa raia kama nguvu kubwa ya kisiasa - Wikipedia

Bwana (Watendaji wa Sekta ya Burudani) watapoteza vichwa vyao, bila kujali ni mawakili wangapi (mawakili) wanaowaita watu. Lawi litaanguka juu ya aristocracy, ni lazima. Nadhani ulinzi pekee waliobaki ni kujaribu kushtaki kila senti ya mwisho kutoka kwa kila mkulima wa mwisho kujaribu kudumisha jamii ya kimwinyi kwa busara ambayo itadumisha maisha yao ya kifalme.

Louis na Marie walikutana na hatima yao kwa sababu hakukuwa na njia ambayo watu wangewatetea. Ninaogopa RIAA na MPAA wako katika hali ile ile. Bila msaada wa watu, hatutakaa karibu na kula keki. Dola itaanguka.

Mawazo ya baadaye: Sipingi wanamuziki kutengeneza pesa nyingi za ajabu… Nashukuru talanta yao na najua kuwa wanafanya kazi kwa bidii. Inajulikana kuwa wanamuziki hufanya mapato yao mengi barabarani na sio usambazaji wa kazi zao. Hapo ndipo tasnia inabadilika… na wasanii wanaanza kuzingatia. Wengi wanasambaza muziki wao mkondoni bure au hata wanafanya kama kampuni zao za kurekodi. Hii ndio hali ya baadaye ya tasnia.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.