Mapitio na Utabiri

Mpira wa kiooProBlogger ina Mradi mwingine mzuri wa Uandishi wa Kikundi. (Unaweza pia kushiriki!)

Darren ni kama kuwa na mkufunzi wa kibinafsi wa kublogi. Mara chache naona chapisho ProBlogger hiyo sio asili kabisa. Nadhani Darren anajitahidi sana kufanya blogi ziwe bora kwenye mtandao.

Mradi huu wa Uandishi wa Kikundi utakuja na orodha ya ubunifu, matamko, n.k ya hakiki kwa mwaka jana au utabiri wa mwaka ujao. Niliamua kuwa mbunifu kidogo na kujaribu mchanganyiko wa zote mbili. Hapo chini utapata maoni yangu ya kibinafsi juu ya kile kilichokuwa kizuri mnamo 2006 na mawazo yangu juu ya kile kitakachokuwa kizuri mnamo 2007. Endelea kutabiri utabiri wa 2007, nadhani nimefanya kazi nzuri kabisa ya kuweka kumbukumbu katika maeneo tofauti blogi inagusa na kufikiria kwa umakini juu ya mwelekeo ambao kila mada inachukua.

Furahiya! Kama kawaida, maoni yanakaribishwa. Na hakikisha kufuata wimbo ProBlogger ili uweze kuangalia ni nini kila mtu mwingine anaandika juu yake.

jamii
Kubwa mnamo 2006
Kubwa mnamo 2007
Programming
Ajax
Apollo (HEWA)
Music
iPod
Zune
Wachunguzi
Flat
Wide
blogs
blogs
Mitandao ya Blogi
Programu ya Blogi
WordPress
Bado Uzinduzi
tafuta
google
Google Maalum
Social Networking
MySpace
Jamii za Niche
Suites za Ofisi
microsoft
google
Mods za OS za Kompyuta
Intel Mac na XP
Intel PC na OSX
Matangazo
Yaliyomo ndani
Tabia ya tabia
Masoko
Barua pepe
Mikakati Jumuishi w / Barua pepe Mtandao
matumizi
Watoa Huduma ya Maombi
Mteja-Server kupitia Net
Wahariri
WYSIWYG
Hariri-Mahali
mtandao
CSS
XHTML
Browsers
internet Explorer
Firefox
Servers
microsoft
Sun
mwenyeji
Seva za Wavuti
Maeneo ya makopo
Integration
WALIOBAKI API
Mwingiliano wa GUI
Kusoma
Amazon Books
Vitabu vya Mipaka
Kahawa
Starbucks
Caribou
Burudani
TV ya kweli
Wavuti ya Ukweli
Masuala ya Teknolojia
Predators mtandaoni
Spam
Biashara
VC / ISP
muunganiko
Kipimo
Maoni ya Ukurasa
Ushirikiano wa Ukurasa
Doug
Single
Hadi leo

12 Maoni

  1. 1

    Ninakubaliana na utabiri wako mwingi Doug, ingawa sioni Zune ikifanya athari kubwa katika soko la kicheza media. Niliandika orodha yangu mwenyewe ya utabiri wa mradi wa kuandika kikundi.

    Bahati nzuri na utabiri wako wa mwisho 🙂

  2. 2

    Hujambo Brandon,

    Kwa kweli nilitoka kwa mguu kwenye Zune! Hasa baada ya kununua tu iPods kwa watoto wangu kwa Krismasi. Ni urefu wangu mrefu.

    Asante kwa bahati, naihitaji! Je! Unajua wanamitindo wa zamani wa mamilionea wa miaka 25-30 wanaopenda sana ambao wanapenda baba kubwa ambao wanapenda kublogi wakati wao wote wa ziada?

    🙂

    Doug

  3. 3
  4. 4

    Lo, ni njia nzuri sana ya kutuma utabiri, naipenda! Mipaka inahitaji kushuka kwa bei na kutoa chaguzi zaidi mkondoni, pamoja na sehemu ya soko iliyotumiwa kama Amazon, hata iwe karibu kugusa hiyo ingawa.

    Tulishiriki pia katika mradi huu, acha mbele ukipata nafasi!

  5. 5

    Moja ya kulinganisha bora niliyoona mpaka sasa na utabiri mzuri. Blogi yako inaangaliwa sasa lol.

    Mimi pia nilishiriki shindano la busara. Nikungoja tu darren kuiweka kwenye chapisho lake lijalo

    Ninalisha blogi yako

  6. 6
  7. 7
  8. 8
  9. 9
  10. 10
  11. 11
  12. 12

    Furahisha kuona kwamba iPod inabadilishwa na Zunes, kama vile Windows XP inahamishiwa na Mac OSX.
    Sioni kabisa jambo la kwanza likitokea (na kwa kiwango chochote sio haraka sana), lakini hakika natumai kuwa la pili litakuwa kweli.

    (Hei, hiyo ingemaanisha kuwa wamiliki wote wa PC walio na iPod sasa wangepata IntelMac na kuisawazisha na programu fulani ya Microsoft? Hm…)

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.