Vidokezo 7 vya Surefire kwa Kufanya Barua ya Blogu ya Wageni

kufurahisha

Mabalozi wa wageni ni mchakato mgumu na maridadi ambao unapaswa kutibiwa kama mwanzo wa uhusiano wowote: kwa umakini na kwa uangalifu. Kama mmiliki wa blogi, siwezi kukuambia ni mara ngapi nimetumiwa barua pepe zilizoandikwa vibaya, barua pepe za barua taka. Blogi, kama uhusiano, huchukua juhudi nyingi na mwanablogi anayeweza kuwa mgeni haipaswi kuichukulia kama mchakato wa kijinga.

Hapa kuna vidokezo 7 vya kuchumbiana kwa moto kwa mabango ya wageni kwa korti blogger:

1. Jua mechi yako inayowezekana

Kabla ya kumshambulia mwanablogu na maandishi au mawasilisho ya kifungu chako, pata kumjua blogger.

  • Soma ukurasa wao wa Kuhusu, jifunze jina lao, ufuate kwenye Twitter, na usome machapisho machache ya blogi ili ujifunze sauti ya blogi yao.
  • Ikiwa unataka kweli kuvutia, acha maoni kwenye machapisho yao, jibu kwa tweets zao, shiriki nakala zao unazofurahiya na mtandao wako.
  • Fikiria juu ya maoni kadhaa ya nakala ambayo yangefanya kazi kwa blogi. Ni nini kinakosekana kwenye blogi hii? Je! Ingetumika nini? Tazama kile kinachoendelea katika niche yao na kile watu wanazungumza kwenye media ya kijamii.

2. Fanya hatua ya kwanza

Sawa, umejenga uaminifu na blogger yako na uko tayari kuchukua uhusiano wako kwa kiwango kingine. Unajua kwamba blogi hii itakuwa sawa kwako na una wazo la kile ungependa kuweka au kuwasilisha kwa blogger. Sasa ni wakati wa kufanya hoja yako.

  • Baada ya kusoma miongozo ya blogger, wasiliana nao kupitia njia wanayopendelea. Ikiwa hawaorodheshe miongozo au njia inayopendelewa ya mawasiliano kwenye blogi yao, waulize!
  • Unapowasiliana, uwe na tabia-iwe wewe! Wajulishe wewe ni nani na kwa nini unawasiliana nao - kwa chapisho la wageni!

3. Kuwa muungwana

Kama vile ungefungua mlango kwa mwanamke, wanablogu wanapenda kupendezwa pia.

  • Fanya iwe rahisi kwa blogger. Mara tu nakala yako itakapowasilishwa (kulingana na miongozo yao), ongeza picha na ujaze maelezo yoyote ya ziada ya WordPress. Hii inaweza kujumuisha vitambulisho, picha iliyoonyeshwa na mahitaji ya SEO.
  • Hakikisha unasambaza picha zozote zilizotumiwa na una makosa ya kisarufi au tahajia sifuri. Hii inaweza kuonekana dhahiri, lakini maoni ya kwanza ndio kila kitu linapokuja uhusiano na mabalozi ya wageni.

4. Usiwe Clinger

Ikiwa utawasilisha chapisho lako na haliongezeki siku hiyo hiyo au hata siku inayofuata, usimwudhi mmiliki wa blogi — kama vile usingepiga simu mara kwa mara au kutuma tarehe yako wakati unapoanza kujenga uhusiano !

  • Baada ya siku tatu hadi saba, watumie barua-pepe au barua pepe isiyo ya vitisho. Usiwe mkorofi!
  • Angalia kwenye blogi au akaunti ya Twitter ili uone shughuli za hivi karibuni; hakuna sasisho mpya zinazoweza kumaanisha mwanablogi yuko busy na mambo mengine.

5. Jisifu kuhusu uhusiano wako mpya

Unapoipiga bahati kwa upendo, wengi wetu tunataka kupiga kelele kutoka juu ya dari. Tibu chapisho lako lililochapishwa kwa shauku ile ile.

  • Mara tu chapisho lako litakapokuwa moja kwa moja, shiriki na mitandao yako ya kijamii. Wanablogi wanapenda kuona machapisho yakishirikiwa kijamii! Kupata chapisho bora la blogi ni kama chakula cha jioni kizuri na hisa za kijamii ni creme brulee!

6. Usichukue faida

Mtu mwingine yeyote amechoka na wamiliki wa blogi wanaotaka fidia kwa machapisho ya wageni? Unamaanisha, ninakupa yaliyomo bora, inayofaa, inayovuma na unataka nikulipe?

  • Jaribu kumwambia mmiliki wa blogi kuwa hauwezi kuwalipa, lakini utafurahi kurudisha ukarimu wao kwa kuchapisha chapisho lako kwa kuwaunganisha na wanablogu wengine na kushiriki nakala yako kwa jamii.
  • Wakati mwingi, mmiliki wa blogi atakuwa mwema wa kutosha kulazimisha; wanataka tu kujua wanapata kitu kutoka kwa uhusiano na haitumiki!

7. Fanya kazi kuelekea uhusiano wa muda mrefu

Kuchumbiana, kama mabalozi wa wageni, kunaweza kuchosha; Unapopata kifafa kizuri, weka kazi hiyo kuweka mgeni akichapisha moto.

  • Endelea kuwasiliana na blogger. Endelea kuwaandikia, watumie barua pepe, tuma na uwaunganishe na wanablogu wengine.
  • Kuchapisha mgeni ni kuhusu kujenga uhusiano na watu mkondoni na kupata mfiduo. Huwezi kujua, wanaweza kukupendekeza au kukujulisha kwa wamiliki wengine wa blogi wenye urafiki.

Moja ya maoni

  1. 1

    HI CAss, umepigilia msumari huyo. Ni kweli ncha nzuri. Miongoni mwa vidokezo hivi sifikirii kuwa nimetimiza ncha moja, wakati ninajaribu kufanya blogi ya wageni au kublogi tu yangu mwenyewe ninaweka miguu yangu chini na kujiweka sawa. Asante tena.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.