Kupanua Usomaji wako

Ikiwa wewe ni blogger wa ushirika au una blogi yako mwenyewe, moja ya sababu za ukuaji wa blogi yako itategemea uwezo wako wa kufikia wasomaji wapya ambao hawajui kuwa blogi yako ipo. Ninafanya hivi kupitia mbinu kadhaa… kwa umuhimu ni:

  1. Kutoa maoni juu ya blogi zingine, haswa wakati ziko kwenye tasnia hiyo hiyo. Ninawapata kupitia Google Alerts, Utafutaji wa Blogi kwenye Google, na Technorati.
  2. Mimi kuchapisha mpasho wangu wa RSS kwenye tovuti nyingi kama ninavyoweza, pamoja na tovuti zingine na kijamii mitandao.
  3. Ninajisajili kwa kila wavuti ya 2.0 ambayo ninaweza na ninahakikisha anwani yangu ya blogi na anwani ya kulisha ya RSS imejaa kwa namna fulani katika wasifu wangu.
  4. Mimi hutumia huduma za kuarifiwa kwa Twitter (ingawa inakatisha tamaa ikiwa nitahifadhi chapisho lililotangazwa hapo awali).
  5. Ninazungumza saa hafla za kikanda kila inapowezekana.
  6. Ninatoa anwani ya blogi yangu kwenye kadi za biashara kwa kila mtu ninayekutana naye!
  7. Ninaunga mkono ulimwengu wa blogi kwa kuweka programu-jalizi za bure na zana kwa watu kutumia.
  8. Ninajaribu pia kuingiza viungo kadhaa kwenye wavuti zingine, kama Knol na Wiki zingine.

Mwishowe, najitolea andika machapisho ya wageni wakati ninapewa na sijawahi kukataa fursa ya kuandika tovuti kubwa wakati niliulizwa, bila kujali fidia!

Karibu mwezi mmoja uliopita, niliwasiliana na Zoo ya talanta kuandika safu ya kila mwezi kwenye Media ya Jamii na Uuzaji kwa wavuti yao. Miaka kumi iliyopita, Zoo ya Talent ilijulikana kama moja ya mashirika ya kwanza ya ajira kwa makampuni katika tasnia ya matangazo. Kwa maneno yao:

Kadri dot-com ilivyokuwa dot-bomu, TalentZoo.com ilikua. Sasa ni hifadhidata mkondoni ambapo kampuni za uuzaji na mawasiliano zinaweza kuona wasifu zaidi ya 100,000 kutoka kwa novice hadi wataalamu. Ni mahali ambapo watafuta kazi wanapata fursa za kazi. Na TalentZoo.com inaendelea na uvumbuzi, kama kuongeza maudhui ya lazima-kusoma kwenye habari za tasnia, mwenendo, ushauri wa kazi na vile vile bodi za ujumbe na podcast ili kuvutia watafuta kazi zaidi.

Nakala yangu ya kwanza inapaswa kuchapishwa Jumatano hii! Ninatarajia kupokea nakala hiyo (dokezo: tasnia / teknolojia mpya inayolipuka hivi sasa ambayo inawezesha Wauzaji kupata faida na kujiendesha). Natarajia pia kufikia watazamaji wapya kupitia Zoo ya Talent! Bila shaka wasomaji wengine watarejea kwenye blogi yangu.

3 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Muhtasari mzuri. Asante kwa vidokezo. # 3 ni mlaji wakati, lazima aanze kufanya kazi kwenye # 7. Lazima uje na wazo jipya ingawa. Asante tena.

  3. 3

    Ninachapisha katika machapisho kadhaa ya nje ya mkondo, pamoja na magazeti 8 ya kila wiki kote jimbo. Hiyo haiathiri moja kwa moja usomaji wangu wa blogi, lakini inaongeza usomaji wangu kwa jumla (ambayo ni zaidi ya 30,000 kwa wiki).

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.