Njia Mbili Zinazofaa Kukuza Orodha Yako ya Barua pepe

Mti wa fedha

Tunakua kwa ukali mpango wetu wa jarida la barua pepe na nina kukiri kufanya… Ninaongeza watu kwenye yetu Martech Zone jarida kila siku moja. Kwa kweli, tumekua karibu na wanachama 3,000 katika miezi michache iliyopita! Jambo muhimu zaidi, trafiki hiyo inaendelea kurudisha wanachama kwenye blogi yetu na kwa watangazaji wetu na wafadhili. Ikiwa huna mpango wa barua pepe wa kukamata watu na kuwarejesha kwenye wavuti yako, blogi au chapa… unapoteza wateja wengi wanaowezekana.

Njia mbili za haraka zaidi za kukuza orodha yetu ya jarida la uuzaji imekuwa:

  1. Kuongeza kila mawasiliano yanayofaa ambayo imetufikia kupitia wavuti yetu au barua pepe. Hii inajumuisha hata wataalamu wa uhusiano wa umma ambao huwasiliana nasi kuweka maoni ya blogi (karibu kila saa).
  2. Kuongeza kila mtu kwenye mtandao wangu - kutoka kwa kitabu changu cha anwani na hata LinkedIn. Kwa kufurahisha, nilinasa nakala kutoka kwa mtu anayetumwa na barua pepe ambaye niliongezea miezi 6 iliyopita… lakini kwa kweli hakuongeza barua pepe kwenye folda ya Junk, alilala sana, akaniita majina mkondoni, kisha akaenda (nashiriki ).

jarida loga3Inafanya kazi vizuri sana kwamba ninatamani ningekuwa na njia ya kiotomatiki ya kuifanya ifanye kazi. Natamani ningekuwa na zana ambayo ilivuna barua pepe zote zinazoingia na moja kwa moja iliongezea mtu huyo kwenye orodha yangu ya jarida. Kwa kufurahisha vya kutosha, niliona hiyo GetResponse ameongeza ujumuishaji sawa na huu ndani ya jukwaa la barua pepe. Kulia ni vyanzo vyote ambavyo watumiaji wa GetResponse wanaweza kuvuta wanachama kutoka.

Ikiwa wanachama wangu wapya wanapokea barua pepe na hawaipendi? Hakuna wasiwasi - wanaweza kujiondoa tu. Hii ni mazoezi yanayokubalika katika tasnia ... lakini sio mara zote hushauriwa. Ikiwa unafikiria hii ni ya kutisha (kama wataalamu wengi wa uwasilishaji wa barua pepe watakavyofanya), sijali. Mimi naendelea kukuza jarida letu, nikikuza trafiki yangu kwenye wavuti NA Bado ninaendelea wazi wazi na bonyeza viwango. Vile vile, ninaendelea kuwa na uwiano wa malalamiko ya 0% na kiwango changu cha kujisajili kilikuwa 0.41% kwenye jarida la mwisho nililotuma.

Ufunguo wa haya yote, kwa kweli, ni mara mbili:

  1. The ubora wa yaliyomo katika jarida letu. Ni muhimu. Ni kwa wakati muafaka. Na ni ya kuelimisha na iliyoundwa kitaalam. Barua pepe hii ya hivi karibuni hata ilikuza hafla. Sio tu kwamba sikupokea malalamiko moja, watu kadhaa wamebadilishwa!
  2. The kiasi cha wanachama wapya Ninaongeza kila wiki ni ndogo sana. Situpi wanachama 10,000 ambao 'nimepata' kwenye orodha yangu ya jarida… Ninaongeza wanachama 20 hadi 50 kila wiki kwake… juu ya ujazo ule ule ambao jarida linaongeza kawaida.

Imebadilisha kabisa mtazamo wangu wote kwa uuzaji wa barua pepe. Sina ruhusa ya kuingia mara mbili na ninaongeza kila barua pepe ninayowasiliana nayo kitaalam. Hata inanifanya nijiulize ikiwa ni wakati wangu kupata orodha ya wataalamu wa uuzaji. Ikiwa nitafanya hivyo, mimi mapenzi tuma barua ya mwaliko ili nisihatarishe kuumiza orodha yangu.

Sina hakika ni kwanini kila muuzaji wa barua pepe haiongezi hii kwenye mkusanyiko wa zana zao. Kudos kwa GetResponse… Nilidhani nilikuwa nikikua asili ya orodha yangu. Inaonekana wako mbele ya mchezo.

3 Maoni

  1. 1

    Ni wazo la ujasiri sana! Lakini upande wa nyuma - ikiwa kila mawasiliano ya kitaalam nimeongeza kwenye jarida lao bila mimi kuuliza / kutoa ruhusa - ningekasirika sana.

    Ongeza kwa hiyo - mada yako - yaliyomo ni jambo ambalo kila mtu atafurahiya. Sidhani kama ushauri huu unaweza kutumika kwa tasnia zote.

  2. 3

    Doug, mara nyingi nilikuwa nikisoma tu machapisho katika msomaji wangu wa RSS, lakini hii ilikuwa ya kushangaza kutosha kudhibitisha kusimama na kutoa maoni. Ninakubali 100% na ninaugua nazi ya barua pepe kujaribu kufanya bidhaa zao kuwa ngumu wakati watu wengine wote wanajumuishwa zaidi.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.