Uchoyo, Hofu na Wajasiriamali Walioshindwa

Picha za amana 1189912 m

Tofauti kubwa ambayo nimeona katika kampuni zote ambazo ninafanya kazi kufanikiwa dhidi ya kutofaulu ni uwezo wa mjasiriamali au biashara kutekeleza kweli. Inanikatisha tamaa kuona marafiki na wafanyabiashara wenzangu hawatambui mafanikio yao kwa sababu hawafanyi. Hofu na uchoyo ni vitu viwili ninavyoona vinawazuia wafanyabiashara katika nyimbo zao.

Hapa kuna mifano kadhaa:

Mjasiriamali A ina bidhaa nzuri ambayo inafanya kazi lakini haijatengenezwa, haina jina na sio tayari kwa wakati wa kwanza. Kwa miaka 3 sasa, amekuwa akizunguka magurudumu yake. Ana matarajio ya moto na kisha walipoa. Amekuwa na fursa kwa wenzi wenye talanta, lakini amepoteza wakati wao na mwishowe akazima. Anasimamia makaratasi ya kisheria, uuzaji, na kila kitu kinachohusiana na kampuni kwa sababu anafikiria anaweza kufanya yote. Miaka 3.

  • Wacha tuseme kampuni hii itakuwa kampuni ya $ 500k kwa mwaka. Hadi sasa, hiyo inamaanisha kuwa wamepoteza zaidi ya $ 1 milioni kwa sababu ya kutotenda.
  • Wacha tuseme kampuni hiyo ina thamani ya dola milioni 5. Mmiliki hataki kutoa hisa kubwa za kampuni kwa wale ambao wanaweza kumsaidia kuiondoa. Anafikiria ikiwa atatoa umiliki wa ziada wa 10%, kwamba anatoa $ 500k kwa mwenzi. Kumbuka kwamba $ 1 milioni katika mapato yaliyopotea? Kwa sababu hakumpa mpenzi wake $ 500k, sasa amepoteza mapato ya dola milioni 1… na pesa nyingi zikiwa zake. Hiyo inamaanisha kuwa ukaidi wake katika kujadili asilimia ya chini unamgharimu pesa. Uchumi wa ajabu, najua.
  • Kwa kweli, asilimia halisi haimaanishi chochote mpaka kuwe na mapato nyuma yake. Na kwa muda mrefu kama anaweza kudumisha umiliki wa watu wengi, anapata kuweka dhamana nyingi za biashara. 100% ya kampuni inayotengeneza $ 100ka mwaka ni $ 100k. 51% ya kampuni inayotengeneza $ 500ka mwaka ni zaidi ya $ 250k kwa mwaka. Ni nani anayejali ikiwa mwenzako ataenda kuongeza 10% ya ziada… ikiwa inakua mstari wako wa chini 250% ?! Hautoi dhabihu chochote na kampuni yako inathaminiwa zaidi na unapata pesa zaidi.

Mjasiriamali A huwa haifanyi biashara yake chini. Au, ikiwa anafanya hivyo, imejengwa na watu ambao hawana kitu chochote kilichowekezwa katika kampuni hiyo kwa hivyo ni shida na haiondoi. Miaka 10 kutoka sasa, bado anajikuna kichwa juu ya kile kilichoharibika - labda akilaumu talanta iliyomzunguka, bila kutambua kuwa ni chaguo lake.

Mjasiriamali B anaogopa. Ana bidhaa inayofaa ambayo ina hakimiliki, alama za biashara, na hati miliki. Ametumia pesa nyingi kwa mawakili na hutumia wakati wake kutafuta mtandao kwa wale watu ambao wanaweza kutumia alama yake ya biashara kukiuka. Hatafanya kazi na mtu yeyote kwa kuogopa kwamba wataiba wazo lake. Haamini mtu yeyote. Na kwa sababu pesa zake zote zimefungwa katika sheria na wakati wake hutumika kuangalia kwa watu 'kukopa' wazo lake - bidhaa yake haiendelei kamwe.

Kitu bora kinakuja na kumzika Mjasiriamali B. Anajiuliza ni nini kilichotokea hadi leo.

Wajasiriamali waliofanikiwa hawakuruhusu uchoyo wala woga kuingia katika njia yao. Wanatambua udhaifu wao wa kitaalam na hupata talanta ya kushinda hizo. Hawajali ikiwa kila mfanyakazi anakuwa milionea pamoja na utajiri wao… kwa kweli wanafurahia fursa ya kutengeneza utajiri kwa wengine. Pia hawapotezi muda kwenye mashindano au wasemaji… wanatekeleza, kutekeleza, kutekeleza.

5 Maoni

  1. 1

    Doug - Pointi nzuri. Nilisoma nakala katika ukaguzi huu wa miezi ya Harvard Biz ambayo ilisisitiza kwamba mkakati haupaswi kutenganishwa na utekelezaji - wanapaswa kuwa sawa. Msemo wa kawaida ni kwamba biashara nyingi hufaulu kwa sababu ya ukosefu wa mitaji. Ninaamini ni kwa sababu ya kutofaulu katika timu ya usimamizi. Umenasa alama hizi vizuri. Asante.

  2. 2
  3. 3
  4. 4
  5. 5

    Sawa! Mtu fulani aliye na jina la utani lisilojulikana alikuja kushiriki, maoni, juu ya nakala ambayo hakubaliani nayo! Njia ya kwenda kwenye mtandao!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.