Vipu vya Damu za Blogger wakati Uenezaji Mbaya wa SEO unenea

Iliyotumwa na Christina Warren:

Kwetu, aina ya mashambulio ya SEO yaliyofichuliwa wiki hii ni hatua chache tu kutoka kwa kile wanablogu / wavuti hufanya kila siku: kwa makusudi jaribu injini za utaftaji wa mchezo ili tu waweze kupata vibali zaidi kwenye wavuti yao, na kwa kuongeza, labda pata dola chache za ziada. Isipokuwa unaendesha shamba-moja kwa moja la shamba la kashfa au bahati nzuri sana - kiwango cha juu zaidi cha injini za utaftaji ulimwenguni hakitapata faida za kudumu ikiwa yaliyomo hayapo.

Mbwa mwitu mmoja mwenye hasira

Mbwa mwitu mwenye hasiraChapisho kamili lilipata jibu kali kutoka kwa Michael saa Blogi ya SEO ya Graywolf, ambaye haswa anasema Christina ni mjinga asiye na habari. Lugha ya aina hiyo ina nguvu kidogo, sitamshambulia Christina, lakini nitasema kwamba chapisho lake lilikuwa shambulio la kibinafsi kwa watu kama mimi - ambao hufanya blogi zetu kwa shauku na ujuzi wa kiufundi ili kuvutia na kuweka zaidi wasomaji.

Kutambua teknolojia ya injini za utaftaji na kuboresha tovuti yako sio tofauti na kutafiti trafiki na kupata eneo bora kwa duka lako la kona. Una bidhaa nzuri na duka kubwa, sio busara kuweka duka mahali pazuri? Je! michezo ya kubahatisha isipokuwa uweke duka lako katikati ya jangwa ambapo hakuna mtu anayeweza kulipata?

Christina pia anaonekana kutokujua uwezo wa Google wa kuchambua kwa usahihi na kupanga viungo. Ukweli unaambiwa, unaweza kufanya uchezaji wote ambao ungependa, lakini ikiwa hakuna mtu anayerejelea tovuti yako, hautakuwa kwenye msimamo kwa muda mrefu sana. Umaarufu ni ufunguo kwenye wavuti, na wanablogu wanasaidia kuendesha umaarufu wa kila mmoja. Hutafuta mamia ya Google kila siku, na mara chache hupata ukurasa uliowekwa juu ambao hauna habari ninayotafuta.

Ni Kublogi Fursa? Kabisa!

Ikiwa hautumii fursa ambazo injini za utaftaji zimetoa, wewe ni mjinga tu. Mimi sio michezo ya kubahatisha mfumo kwa kuzingatia muundo wa ukurasa wangu, yaliyomo, uteuzi wa neno kuu, nk naweka zulia jekundu kwa Google, Microsoft, na Yahoo! kunipata kwa urahisi na kupanga yaliyomo vizuri.

Google iliandika mapishi ambayo tovuti zote nzuri zinapaswa kufuata. Ikiwa huwezi kufuata kichocheo, usilalamike kwangu kwamba chakula chako cha jioni kina ladha kama ujinga ikilinganishwa na yangu. Fikia kupika, fuata maagizo… na uombe msaada wakati unahitaji msaada!

6 Maoni

  1. 1

    Doug: Maoni yake kama haya narudi kwenye tovuti yako. Kugusa hisia na wazi. Uko sawa kabisa katika mlinganisho huo na duka jangwani.

    Uuzaji ni muhimu sana wakati kampuni kubwa inaenea kupita kiasi na habari na ni muhimu kupitia kwa mteja wako. Sio gharama yoyote ingawa njia kama barua taka mimi hudharau sana…

    Pamoja na blogi watu wadogo walipata njia mpya ya kuambia ukweli wao na watu wanaolegeza nguvu zao hukasirika. Nadhani ni dalili tu kwamba wanafikiria ukweli mwingine kuliko wao ni mbaya kabisa…

    Watakuwa na mwamko mgumu…

  2. 3

    Inaonekana kwangu kana kwamba maoni ya Christina juu ya "michezo ya kubahatisha" yanahusu zaidi wale wanaotumia mbinu za kofia nyeusi. Msingi uboreshaji wa blogi / wavuti ni jambo ambalo wafanyabiashara wote wanapaswa kujua au wanaishia kuacha "mchezo" kwa chaguo-msingi… Ninaamini yeye anakubali hilo na ni sahihi juu ya kuwa na yaliyomo au vinginevyo.

    Mbali na uwezo wa Google kuweka viwango vya kurasa kwa usahihi… zinafaa, lakini nimefanya utaftaji ambapo orodha ya juu haikuwa na uhusiano wowote na utaftaji isipokuwa tu kwa maneno muhimu yanayoonyeshwa kwenye maandishi mara kwa mara.

    Ingawa ninaelewa sana kila kitu unachosema Doug, nilitaka tu kuwa sawa kwa Christina - sidhani yeye ni jumla ya mjinga.

    • 4

      Habari William,

      Labda hilo ndio shida, William. Christina hatofautishi kila mmoja, anaunganisha ulimwengu wote wa blogi pamoja na kusema kuwa sisi ni shida, sio suluhisho.

      Hapa kuna blabu nyingine:

      Kuna mazungumzo mengi ndani ya jamii ya teknolojia, haswa ulimwengu wa blogi juu ya kutumia SEO na jinsi ni nzuri kwa wanablogu na haiathiri vibaya wasomaji / watafutaji / watumiaji wa kawaida. Huu ni uwongo.

      SEO sio nzuri kwa wasomaji na watafutaji? Kweli? Yote ni uwongo na blogi zinaathiri vibaya matokeo ya utaftaji? Ninapata msaada wangu mwingi kutoka kwa blogi, sio tovuti za vipeperushi… msaada wa kutafuta wachuuzi, maendeleo, SEO, uuzaji, teknolojia… mara chache mimi hupata nyenzo bora nje ya ulimwengu wa blogi.

      Ninaamini blogi huwa wazi zaidi, waaminifu na wenye usawa kuliko tovuti za ushirika. Ndio sababu watu huzingatia sana - na kwa upande wao - Google huwaweka juu. Kampuni hazipendi hii… kwa kweli, wanaidharau kwa sababu inaweza kuwalazimisha kufungua na kuanza kublogi wenyewe.

      Vyombo vya habari vilidhani kitu kimoja, kila wakati kugonga ulimwengu wa blogi na kulaumu ole zao zote mkondoni kwa wanablogu. (Kama vile walivyolaumu tangazo linalokufa kwenye eBay na Craigslist). Angalau Mass Media ilipata busara, ingawa, na sasa wanablogi!

      Yote ni juu ya usambazaji na mahitaji. Nadhani Christina ana makosa yote kwa sababu watu wanadai aina hii ya yaliyomo. Wanablogu sio shida. Ujinga ni.

      PS: Sidhani Christina pia ni 'mjinga'. Nadhani tu hana ufahamu thabiti wa hali ya utaftaji, tabia ya mkondoni, na jinsi ya kuinua vizuri. Najua watu wengi kama Christina!

  3. 5

    Kama ilivyo na kila kitu, kuna mstari mzuri kati ya yale mazuri na ambayo sio mazuri (mabaya). Nadhani ni juu ya kila mtu mwenyewe kufanya tofauti hiyo, lakini kwa mtazamo wa ulimwengu wa blogi ni ngumu siku hizi kupata kitu kinachotokea bila angalau kutekeleza mikakati ya juu ya seo. Ukisoma blogi ya Matt juu ya hii unaona taarifa kama "haupaswi kufanya hivi au vile lakini ikiwa uko basi…" - lol 🙂

  4. 6

    Kwa kweli hii ni kama "mchezo" kwa kuwa sote lazima tupange mchezo wa "kukamata" na mwenendo wa hivi karibuni… lakini hii ndio kesi na Yoyote Biashara.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.