Dashibodi ya Utafutaji wa Google ilinitisha ujinga!

Picha za amana 12295247 m

Tumekuwa tukifanya kazi mchana na usiku kuandaa Martech kwa mabadiliko ya muundo unaokuja. Kazi imejumuisha kurudi nyuma kupitia machapisho ya blogi 4,000 - kuhakikisha kuwa tumeonyesha picha, yaliyomo hayapitwa na wakati (kama majukwaa ambayo yamekwenda nje ya biashara), na kuhakikisha hatuna shida zingine za kushangaza… kama machapisho kama 100 kwamba niliharibu usimbuaji wa html kwa vijisehemu vya nambari, na mengi zaidi. Tulifanya pia ukaguzi wa backlink na tukatoa tovuti kadhaa za taka ambazo zilikuwa zikituelekeza.

Kuboresha moja ni kwamba tuliweka faili ya Hati ya SSL katika maandalizi ya chaguzi zingine za kizazi cha kuongoza na ecommerce tutaongeza kwenye wavuti. Bila kusema kuwa Google ilidokeza kuwa kuwa na tovuti salama inaweza kuwa na athari nzuri kwa viwango katika siku zijazo. Mabadiliko yote ambayo nimekuwa nikifanya hakika yamekuwa na athari. Kwa kweli, katika mwezi uliopita trafiki yetu ya injini ya utaftaji imeongezeka mara mbili. Hapa kuna skrini kutoka Semrush:

semrush-marketingtechblog

Kwa kweli hatuna muda mwingi wa kufanya kazi kwa Martech kama hii kwani tunafanya kazi kuhakikisha tovuti zote za wateja wetu zimeboreshwa. Kama sehemu ya mchakato wetu, nimekuwa nikitumia zana kadhaa kusaka wavuti kutafuta maswala, na nimerekebisha maswala ya kushangaza ambayo Google Search Console imefunua… kama vichwa vya nakala, n.k.

Kwa hivyo… fikiria majibu yangu wakati niliingia Google Search Console wiki hii na kuona hii:

google-wakuu wa wavuti-wasio-ssl

Niliangalia makosa katika Wasimamizi wa wavuti na makosa yalikuwa chini sana. Niliangalia na kuangalia tena my Orodha ya CMS SEO - faili ya robots.txt, ramani zangu za ramani, maelekezo yangu… kila kitu! Niliangalia ujumbe wowote (kwa mfano adhabu) na hakukuwa na ujumbe uliotumwa kwangu. Hata ingawa nimejitenga, siwezi kujiuliza ikiwa kuna kitu kilienda vibaya na Wasimamizi wa wavuti.

Na kisha ikanijia… vipi ikiwa Dashibodi ya Utafutaji wa Google ilihitaji njia salama kwenye wavuti? Kwa hivyo nilijiandikisha https: //martech.zone badala ya http://martech.zone. Kwa kweli sikuhitaji hata kubadilisha lebo ya kichwa. Hapa kuna kile kilichoibuka:

google-webmasters-ssl

Google… uliniogopesha kabisa ujinga. Nilidhani nilikuwa nimefanya kitu kibaya sana kwenye wavuti yangu kwamba nilikuwa nikizuia utaftaji kabisa. We!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.