Google Inazika Sekta ya SEO

kaburi la tasnia ya seo

kaburi la tasnia ya seoNiliandika chapisho, SEO imekufa, nyuma mnamo Aprili. Bado nasimama na chapisho hilo… kwa kweli, sasa zaidi ya hapo awali. Kusudi la chapisho halikuwa kushambulia uboreshaji wa injini za utaftaji kama mkakati mzuri wa uuzaji mkondoni, kusudi lilikuwa kuwaendesha wauzaji kuondoa mwelekeo wao mbali na mbinu maarufu zinazohusiana na utaftaji wa injini za utaftaji na kuelekea juhudi bora za uuzaji wa yaliyomo.

Kwa wale ambao hawajui mikakati ya SEO, kuboresha tovuti ni mchanganyiko wa mikakati kadhaa:

Kwa kampuni na mashirika ambayo hayako tayari kudanganya, backlinking imekuwa maumivu ya kichwa sana. Wakala wa kawaida tu hakuweza kushindana na kampuni ambayo imewekeza dola kubwa katika miradi ya backlinking na mashirika ya SEO. Lakini mapato yanayohusiana na backlinking yalikuwa mazuri sana kupita kwa wakala au mteja, kwa hivyo watu walipanda kwenye bodi ya $ 5 bilioni Forrester.

Algorithm ya Panda ya Google mabadiliko yalianzisha vita, ikibadilisha maeneo mara moja ambayo yaliongezeka sana ili kunasa matokeo ya injini za utaftaji. Penguin ya Google ilikuwa ijayo, ikijumuisha ushawishi zaidi wa kijamii na hata kurudisha nyuma kwenye tovuti ambazo ziliboreshwa zaidi kwa maneno. Wakati maendeleo haya yaliboresha ubora wa matokeo ya injini ya utaftaji, bado walikuwa hawajashambulia suala halisi: kuunganisha nyuma.

Mpaka sasa.

Google imetuma ujumbe kama huu kwa kampuni ambazo zinaweza kujumuisha viungo visivyo vya asili:
viungo visivyo vya asili

Hii ni kutafuta ya kutisha. Mmoja wa wateja wetu kweli alifukuza wakala wa SEO uliopita wakati waligundua walikuwa wakirudi nyuma. Lakini uharibifu umefanywa na ni kuchelewa sana. Wanawezaje kurudi nyuma na kuondoa viungo? Tumehesabu zaidi ya elfu moja iliyoachwa nyuma… na kwenye wavuti, mitandao na saraka ambazo hatuna ufikiaji wowote! Google inazungumzia labda kuongeza aina fulani ya chombo cha disavow ambapo unaweza kimsingi polisi backlink zako ndani ya wakubwa wa wavuti.

Matt Cutts, ambaye anaendesha shughuli bora za Google na barua taka na anajihusisha na media ya kijamii na watumiaji wao, amesema kampuni hizo inaweza kuwa haifai kujibu mara moja au kuguswa na ripoti hiyo. Sina hakika ikiwa hiyo ilifafanua suala hilo au iliongeza machafuko ya ziada… lakini msingi ni wazi kama siku. Google mwishowe ina nia ya kukomesha tasnia ya SEO.

Ikiwa shirika lako la SEO ni kuunganisha nyuma, sio kikamilifu kufichua viungo hivyo, na kuzalisha viungo visivyo vya asili kwa mujibu wa masharti ya Google, unahitaji kughairi mkataba huo mara moja na hata uombe wafute uharibifu ambao wanaweza kuwa walikuwa wakifanya. Unaweka kampuni yako katika hatari.

11 Maoni

  1. 1
    • 2
    • 3

      @ facebook-100003109495960: disqus kwa bahati mbaya, Wataalam wengi wa SEO walipunguza wigo wa uelewa wao kwa jinsi tu algorithms zilifanya kazi na jinsi ya kuweka tovuti. Itawahitaji kujenga uelewa mzuri wa uuzaji na mikakati ya kijamii kuishi. Nadhani itakuwa nzuri kwa tasnia ... lakini itabisha kampuni nyingi!

      • 4

        Hii ni kweli sana. Viwango vya Google vimefanya sheria ya dhahabu "yaliyomo ni mfalme" kuwa ya kweli sana. Wao ni werevu sasa na wanatafuta yaliyomo kwenye ubora na sio SEO tu. Ambayo ni ngumu sana, kwa sababu sasa wale walio kwenye media ya kijamii lazima pia wajifunze uuzaji.

  2. 5

    Ujumbe mzuri Doug 🙂 Baada ya kuona sasisho za hivi majuzi kutoka Google na jinsi Google inavyoongea waziwazi juu ya SEO ili kuepuka kuchanganyikiwa kati ya watu wa SEO sidhani "Google inabadilisha tasnia ya SEO" Google inataka kutoa matokeo bora kwa mtumiaji. Kwa hiyo wanataka "watu bora wa SEO". Inabadilika. Sasa sio tu juu ya kuunda backlinks na neno kuu kama maandishi ya nanga (Penguin). SEO imekuwa mchanganyiko wa ishara anuwai pamoja na ya kijamii.

  3. 6

    Seo haiwezi kufa, lakini kulingana na sasisho jipya google ilifanya mabadiliko kadhaa katika ujenzi wa kiunga. Google inasasisha algorithm yake kwa wakati unaofaa kwa matumizi mabaya ya seo juu ya kuboresha tovuti na kadhalika.
    Seo sasa ni rahisi zaidi na mchanganyiko wa ushawishi wa kijamii.

  4. 7

    Karibu wale waliokufa lakini ni wale tu ambao hawajali tena mbinu za Seo, kofia nyeusi leo wamekufa sasa kabisa kwa sababu Penguni 1, 2, 3 inasasishwa na kubadilisha grafu ya utaftaji wa google na kisha adhabu za kuingizwa kwa Panda na kuondoa matokeo ya utaftaji kutoka kwa google fanya imekufa lakini kuna mengi zaidi ya kuona kwa sababu sasisho la Penguin 4 linakuja lets kuona nini kitatokea wakati huo.

    http://thesportsclash.blogspot.com/

  5. 8
  6. 11

    Ninaona kampuni nyingi za seo zinajaribu sana kuingiliana na media ya kijamii au kampuni za uuzaji wa bidhaa katika juhudi za kudumisha biashara zao. Shida ni kwamba hizo ni aina tofauti za utu na seti za ustadi ambazo sitarajii teknolojia ya kuwa nayo.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.