Sisi ni Watumishi waliodhibitiwa kwa Google

g pingu

Sekta ya mkondoni ni ya kushangaza sana. Ikiwa utaendeleza na kudhibiti ensaiklopidia kubwa zaidi ulimwenguni kutoka kwa kazi ya kujitolea, unaonekana kama shujaa. Ukituma watu mialiko ya bure kujaribu na kujibu programu yako ya beta, wewe sio shujaa tu… wewe pia uko sawa. Walakini, ikiwa unamlipa mtu senti kwenye dola kufanya kazi, wewe ni mnyanyasaji na unanufaika nao. Ajabu jinsi inavyofanya kazi… bure ni sawa, bei rahisi sio.

Google ndiye bwana wa kufaidika na kazi ya bure. Wananufaika kutoka kwetu kila siku moja na kwa upande wetu, tunapata huduma na programu zao. Sisi ni wahudumu wao wasio na dhamana.

  • Tunaandika yaliyomo muhimu na tunayachapisha kwenye mtandao, tukiruhusu Google kuitumia katika matokeo ya utaftaji, pamoja na matangazo yaliyowekwa kwa zabuni kwa washindani wetu. Karibu, Google!
  • Tunaingiza viungo kwenye yaliyomo, tukiruhusu Google kuamua kiwango cha kurasa katika matokeo hayo ya utaftaji; kwa hivyo, kuongeza thamani ya utaftaji… na kuongeza ushindani wa zabuni ya wale wanaolipa kwa kila tangazo la bonyeza. Karibu, Google!
  • Tunaandika yaliyomo kwenye Google kwenye mfumo wa WikiKnol). Wamekusanya zaidi ya kurasa milioni 1 za maarifa ya kushiriki… na kuweka matangazo kwenye. Karibu, Google!
  • Tunaandika nyaraka nzuri za msaada katika vikao vyao vya bidhaa. Hii lazima iokoe timu zao maelfu ya masaa katika nyaraka za kiufundi na msaada wa wateja. Karibu, Google!
  • Tunajaribu programu yao na kusambaza maoni ya bure na data ya utumiaji kwenye kila bidhaa zao za beta… kuwaokoa makumi ya mamilioni katika upimaji na usaidizi. Karibu, Google!
  • Tunaongeza bidhaa na bidhaa zetu kwa Ununuzi wa Google ili waonekane katika matokeo ... na tunalipa Google sehemu ya mauzo… au wanapata pesa kwa matangazo ya kulipwa kwa washindani wetu. Karibu, Google!
  • Tunatumia vivinjari na huduma zao, tukiongeza data zetu zote za kibinafsi, data ya kuvinjari, na historia ya ununuzi ili waweze kutulenga na kuuza matangazo muhimu zaidi. Karibu, Google!

Usinikosee… niko pamoja na safari kama kila mtu mwingine alivyo. Kampuni yetu hutumia Programu za Google na programu hufanya kazi nzuri. Ninatumia karibu kila kitu Google, pamoja na simu yangu ya Android… na naipenda yote. Ninaandika chapisho hili kwenye Google Chrome .. inafanya kazi vizuri. Napenda hata Google+. Ninaandika juu ya bidhaa na huduma za Google kwenye Martech kila wakati!

Nimewahi kupiga kura mara kadhaa kuhusu Google. Kupitia yote hayo, hata hivyo, sikufikiria kuacha Google. Uwezo wa Google kuteka watazamaji wao kwa kuwapa bure mambo ni ya kushangaza. Watu halisi wanaomba kuingia mlangoni (kama wengi wetu tulifanya wakati Google+ ilizindua).

Unaweza kusema kuwa yote ni ya hiari.

Je! Ni hivyo?

Je! Umejaribu kupita kwa siku kwenye mtandao bila Google kuhusika? Nina hakika kuwa haiwezekani!

Ifuatayo kwenye orodha ya mabwana wa Google? Onyesha upunguzaji wa matangazo. Hiyo ni sawa… Google inataka uweze kusaidia kufanya matangazo kuwa muhimu zaidi kwa kubofya vitufe vya Google +1 kwenye matangazo. Situmii hii.

Matangazo 1 ya kuonyesha 2

Matangazo ya kuonyesha ni maarufu chini ya orodha kwa gharama… na mbaya zaidi kwa matokeo. Lakini ikiwa Google inaweza kuomba msaada wako katika kuboresha jinsi wanavyoweka matangazo ya kuonyesha na pia kuangalia umuhimu na ubora wa matangazo… wanaweza kuboresha matokeo na kupata pesa zaidi. Unasubiri nini kwa watumishi? Anza kazi!

Karibu, Google!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.