Google husafisha, Spammers Hamia kwenye Facebook

google hutakasa tim piazza

google hutakasa tim piazzaKila media ambayo imekuja na kupita imekufa kwa sababu moja kati ya mbili, ama kutokufanya ubunifu, au kutokuwa na uwezo wa kudhibiti uwiano wa ishara-na-kelele. Katika kesi ya Google ishara ni matokeo mazuri sana ya utaftaji kwenye ukurasa wa kwanza na kelele ni matokeo ya utaftaji yasiyofaa ambayo huingia na kuchafua nafasi hizo za juu. Google isingekuwa injini ya utaftaji inayoongoza ikiwa hawangekuwa waangalifu sana juu ya ishara-yao-ya-kelele.

Hivi majuzi, Google imekuwa ikipiga marufuku maelfu ya akaunti za AdWord zinazoendeshwa na wauzaji wa moja kwa moja na kuacha nyundo kwenye shamba za yaliyomo, tovuti hizo ambazo zinakaribisha reams ya yaliyomo, yaliyomo chini ambayo yanakuambia zaidi ya vile ulivyokuwa unajua hapo kwanza. Hii ni habari njema kwa watu wanaotegemea Google kwa utafiti wa haraka na wa kina na hatua hii inaambatana na mipango ya Google iliyotangazwa ya 2011.

Google inafanya hatua sahihi za kuvumbua na kudumisha umuhimu wa ishara-kwa-kelele ambao umewafanya kuwa injini kuu ya utaftaji. Tovuti kubwa za yaliyomo ambao wameweka mfano wao wa biashara kwenye trafiki ya AdWord labda ingewajia. Ubora wa yaliyomo sio mzuri tu. Walakini, wafanyabiashara wengi halali pia hushikwa na vita dhidi ya barua taka, na wavuti yako inaweza kuwa moja yao. Ikiwa viwango vyako vimepungua kwa ghafla, inaweza kuwa tu kutuliza vumbi, lakini pia inaweza kuwa ishara kwamba unahitaji kutoa dhamana zaidi kwa wasomaji wako.

Pamoja na kuondoa akaunti taka za AdWord, Google inalazimisha mabadiliko katika nafasi ya media ya kijamii. Buzz ya sasa kati ya wauzaji wa moja kwa moja ni kwamba kukimbilia kwa dhahabu kuelekea Facebook kunaanza, na utaftaji unacheza mikononi mwao. Kama Google inavyoendelea kutengeneza, watakuwa wakitoa mkopo zaidi wa injini za utaftaji kwa kurasa za umma za Facebook, ambayo ndio ambapo wauzaji wa moja kwa moja wataunda njia mpya za uzinduzi wa matoleo ya bidhaa na viungo vya ushirika.

Ikiwa biashara yako hutumia media ya kijamii katika mchanganyiko wako wa uuzaji, endelea kuangalia ni nini hawa "watajiri-matajiri" wanafanya na hakikisha uwepo wako hauonekani kama vile wauzaji wa moja kwa moja wanavyofanya. Jambo muhimu zaidi, kaa macho kwenye kurasa zako za biashara za Facebook kwa sababu utaona kuongezeka kwa biashara zingine kuchapisha kwenye ukurasa wako kama wauzaji wa moja kwa moja hutumia kila fursa ili kuonekana zaidi katika nafasi ya media ya kijamii. Usiruhusu ishara yako ya kelele iwekwe. Tumia programu ya ufuatiliaji kama HyperAlerts kukaa juu ya ukurasa wako wakati hauna wakati wa kukaa umeunganishwa kwenye Facebook.

Kwa habari zaidi juu ya mabadiliko ya hivi karibuni ya Google, soma The Wall Street Journal "Usafishaji wa Utafutaji wa Google Una Athari Kubwa".

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.