Blogger Haven ya Kofia Nyeusi SEO

kofia nyeusi seo

Rafiki mzuri na mshauri, Ron Brumbarger ameniachia barua asubuhi ya leo na kiunga cha kusumbua kwenye blogi kwenye Blogger iliyoibuka kwenye Arifa zingine za Google kwa maneno kadhaa aliyokuwa akifuata. Sitarudia maneno hapa, kwani sitaki wageni wangu waunganishe tena au kutembelea blogi, lakini matokeo yalikuwa ya kusumbua sana. Hapa kuna sehemu ya maandishi kutoka kwa blogi ambayo nimeona imeunganishwa na:

Blogu ya Barua taka

URL na jina la blogi linaonekana kuwa limesimbwa kwa njia fulani ili muumba aweze kufuatilia matokeo. Imejumuishwa kwenye machapisho ni yaliyomo kwenye chama cha tatu kilichonyunyizwa na maneno muhimu - inaonekana kujaribu ujazo wa maneno. Kama vile, kuna viungo vya nyuma kwa blogi zingine ambazo zinajaribu maneno mengine… njia hiyo inaendelea na kuendelea na kuendelea.

Blogi inayoonekana haionekani kuiba yaliyomo yoyote, inazunguka tu katika upimaji wa maneno na misemo muhimu ya utaftaji. Sababu moja ambayo inatisha ni kwamba labda wanajaribu ili waweze kuhesabu jinsi ya kushinda maneno haya katika injini za utaftaji. Nilimjulisha Ron na kumtumia kiunga Fomu ya kuripoti Blog ya Barua Taka; kwa matumaini, itafungwa mara moja na blogi zingine zote zinazohusiana ambazo zinaunganisha na kutoka kwao.

Sishangai kuwa kuna watapeli nje ambao wanajaribu na njia hizi. Ninashangaa, hata hivyo, kwamba hii inafanyika chini ya pua ya Google! Matt Cutts anaomba maoni kadhaa juu ya kile Google inapaswa kushughulikia webspam mnamo 2009 - labda jukwaa lao wenyewe linapaswa kuwa kipaumbele cha juu!

Asante kwa kunijulisha na kuandika juu ya Ron huyu! Ron ni rais wa Bitwise Solutions, kampuni ya Waziri Mkuu hapa Indianapolis ambayo inafanya kazi ya kushangaza kitaifa na Maendeleo na ujumuishaji wa Microsoft Sharepoint.

4 Maoni

  1. 1

    Ikiwa ungetoa hifadhidata ya Google nguvu ya kusema na kusema "niambie kuhusu Ndege kwenda Chicago" ambayo labda iko karibu sana na itakayosema. Bila mtu anayeangalia bega lake hifadhidata haina maana.

    Ingeweza kupata uzito wa neno muhimu tu. Ingeweza kupata idadi ya vitenzi / nomino / maneno ya kuacha sawa tu. Ingeweza kupata sababu zingine kadhaa ngumu tu lakini haingekuwa na maana isipokuwa inarudia maneno.

    Sishangai kuona hii pia, inaonekana kama mwaka wa 2010 inaweza kuwa mbinu kali ya mwaka kuchukua mahali ambapo spammers hushambulia tu matokeo ya utaftaji kwa sauti kali wakati Google inakuwa kibabe katika kuhitaji mchanganyiko mzuri wa maneno kabla ya kupeana matokeo ya ukurasa mmoja .

    Ningependa kusikia zaidi ya matokeo yako Doug ikiwa kuna kitu chochote kinachoendelea na hii.

  2. 2

    Je! Maoni mawili ya mwisho hayaonekani kama barua taka ???

    Blah napenda blogi yako, nitarudi na kuiangalia n.k ...,
    sasa wana PR3 Backlink hmmmm…
    Kweli sitaandika kiungo lol mwenyewe 🙂

  3. 3

    Habari George!

    Sitoi uzito sana kwenye Pagerank - mimi hulipa kipaumbele zaidi kwa kuorodhesha vizuri maneno muhimu ambayo huchota trafiki nyingi. Blogi hii inashikilia vizuri mamia ya maneno. Je! Ninatamani ningekuwa na PR9? Hakika! Siwezi kuamua hiyo, ingawa. Nina TANI za viungo vya nyuma na historia nzuri - sijui kwanini PR yangu iko chini.

    Asante RE: SPAM. Niko kwenye IntenseDebate sasa na kujaribu kujua jinsi ya kupata maoni haya ya zamani ili kuashiria kama barua taka!

  4. 4

    Habari George!

    Sitoi uzito sana kwenye Pagerank - mimi hulipa kipaumbele zaidi kwa kuorodhesha vizuri maneno muhimu ambayo huchota trafiki nyingi. Blogi hii inashikilia vizuri mamia ya maneno. Je! Ninatamani ningekuwa na PR9? Hakika! Siwezi kuamua hiyo, ingawa. Nina TANI za viungo vya nyuma na historia nzuri - sijui kwanini PR yangu iko chini.

    Asante RE: SPAM. Niko kwenye Mjadala Mkubwa sasa - sijui jinsi walivyopita zamani. Wameenda sasa!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.