Google Adsense Sasa ikichuma Malisho yangu

Mti wa fedha

Kwa muda mrefu nilitangaza matangazo ya ushirika katika kulisha kwangu ukitumia Chapisho Plugin mimi maendeleo kwa ajili ya WordPress na Tume ya Junction matangazo. Haikuwa chanzo cha mapato yoyote muhimu, ingawa, labda dola chache kwa mwezi.

Wiki hii, niliomba na Google Adsense kubadilisha mpasho wangu kutoka Feedburner kuwa Google. Mchakato wa kufanya hivyo bado ni mwongozo, lakini usiogope, hautapoteza msajili mmoja katika mchakato. Anwani zote mbili zinaendelea kuchapisha malisho, lakini kuweka chakula kwenye Google ina faida za kifedha kwani itakupa ufikiaji wa Google Adsense kwa milisho.

Ingia tu kwa akaunti yako ya Adsense na ufuate maagizo ya kuwasilisha malisho yako mwenyewe kwa ubadilishaji. Ilichukua karibu wiki moja kwa ajili yangu kuongoka. Google inaahidi kuwa hii itakuwa mchakato wa kiotomatiki katika siku zijazo.

biden malisho ya adsense google

Bado sio kamili, ingawa! Angalia tangazo hapo juu kutoka kwa shirika lenye siasa kali ambaye aliungana na barua yangu kuhusu Joe Biden. Kifungu kilichotajwa kilikuwa kweli sura ya kutisha katika historia ya miaka 40 ya Biden ya kupiga kura na kaka mkubwa na kumwacha kijana huyo nje anywe.

Sitarajii mapato mengi kutoka kwa Adsense kwenye malisho. Watu wengi wanaita tu programu hiyo Webmaster Ustawi.

3 Maoni

  1. 1

    Kweli Douglas nimekuwa na matangazo ya RSS kwa wiki moja sasa na kwa siku zingine nina mapato bora kutoka huko kuliko mimi kutoka kwa blogi za AdSense za blogi. Sijui ikiwa hiyo itadumu kwa muda lakini ni hakika ni noce kwa sasa.

  2. 3

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.