Kwaheri na Kuondoa mema kwa Uuzaji mnamo 2013

Picha za Amana 10183793 s

Je! Mwaka huu ulikunyonya? Ilinifanyia. Ulikuwa mwaka mgumu kwani nilipoteza baba yangu, afya yangu iliugua, na biashara ilikuwa na hali mbaya - ikiwa ni pamoja na kuachana na rafiki mzuri na mwenzangu. Ninyi watu soma blogi yangu kwa habari ya uuzaji kwa hivyo sitaki kuzingatia maswala mengine (ingawa yalikuwa na athari kubwa), nataka kuzungumza moja kwa moja na Teknolojia ya Uuzaji na Uuzaji.

Masoko mnamo 2013 yalinyonya

Tulitumia mwaka mzima kurudisha watu kwenye wimbo na mikakati ya kuthibitika, kufanikiwa, na njia nyingi. Vitu vyenye kung'aa mwaka huu vilikuwa kila mahali. Wateja wetu walibadilisha fedha na kuwekeza katika teknolojia nyingi mwaka huu ambazo ziliahidi mengi na zilitoa ujinga. Ilihamisha umakini kutoka kwa vitu ambavyo tulijua vitatumika kwa muda mrefu na kwa kasi. Ilitupa pesa nzuri na rasilimali kwa miradi ambayo haikuzaa chochote. Ilituibia wateja na waliporudi, walikosa fedha za kuendelea na kile kinachofanya kazi.

Usumbufu, Uongo na Shinikizo

Kitu kilibadilika na mimi mwaka huu wakati niliongea na wateja. Nilianza kuonekana kama curmudgeon ndani ya chumba badala ya mtu wa wazo. Kwa kadri tulivyokuwa tukishinikiza fursa mpya mpya, nilihisi ni lazima nishambulie na kuweka wengine wengi pembeni. Tulipigana wakati wateja wetu walipuuza mwenendo wa rununu, mwenendo wa video, na mafanikio ya yaliyomo.

Shinikizo la ndani kwa kampuni hizi lilikuwa la kutisha… uongozi ulidai matokeo ya haraka, kupunguza bajeti, na kupunguza hesabu za wafanyikazi. Kampuni zililazimishwa kufanya uamuzi mbaya baada ya uamuzi mbaya na kampuni za wanyama tai waliowateka walikuwa na furaha zaidi kuzisaini, kuchukua pesa zao, na kuwaacha bila chochote. Iligharimu marafiki wangu wengi kwenye tasnia hiyo kuondoka au kufutwa kazi. Nadhani nusu ya miunganisho yangu ya LinkedIn ina jina mpya katika kampuni mpya.

Kurudi kwenye Misingi

Mwaka huu ni mwaka wa kuzingatia. Biashara yetu imerejea katika mwelekeo wake wa msingi wa kuhakikisha wateja wetu wana msingi bora wa uuzaji unaofuatwa ikifuatiwa na maudhui thabiti, mkakati wa kijamii na utaftaji ambao huunda mamlaka na ufahamu wa chapa zao. Tutaendelea kusaidia wateja wetu kujumuisha na kugeuza teknolojia, lakini wazuie wasivurugike. Tutakuwa wazi juu ya kile kinachofanya kazi na kisichofanya kazi mwaka huu.

Sipendi utabiri kwa hivyo sitafanya. Hapa kuna mtazamo wetu katika 2014 na lengo tunalo kusukuma na wateja wetu:

  • Kuhakikisha kuwa uuzaji mkondoni una msingi thabiti ambao umeboreshwa kutafuta na kijamii - mamlaka ya ujenzi wa chapa na watu walio nyuma yao.
  • Utekelezaji wa uuzaji wa ndani ambao pima na kuongoza wageni kupitia kituo cha mauzo na uongofu.
  • Kuhifadhi na kujenga thamani na matarajio, miongozo, na wageni kupitia uuzaji mkubwa wa barua pepe na michakato ya uuzaji ya uuzaji.
  • Kuweka mtaji kwenye ukuaji wa simu na kupitishwa - pamoja na ujumbe wa maandishi, wavuti ya rununu, barua pepe ya rununu na matumizi ya rununu.
  • Kugawanya bajeti za picha, video za kitaalam, wavuti, na zingine wachawi wanaohusika ambayo husaidia kuelezea faida ngumu haraka na kuboresha mzunguko na viwango vya uongofu
  • Kutafuta fursa za uendelezaji ambayo inaongoza ufahamu na kupata bidhaa zetu, huduma, watu na chapa mbele ya hadhira mpya ambayo ni muhimu.

Niko tayari kwa 2013 kurudi nyuma yangu na kuanza 2014! Je! Wewe ni?

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.