Je! Jaji wa Uuzaji Wako ni Nani?

Picha za Amana 30001691 s

Nimefanya katika nakala ambazo nimeandika hapo zamani. Nimetumia njia mbaya-midomo ambazo wauzaji wametumia… kutoka kwa kutumia wasemaji wa kukaba hadi kutoa matokeo ya ujinga. Uuzaji fulani unanikera. Lakini mimi sijali katika usawa wa uuzaji, wala maoni yangu hayana uaminifu kabisa.

Rafiki hivi karibuni alishiriki ofa aliyopokea kutoka kwa kampuni ambayo ilionekana kama kadi iliyofungashwa vizuri na anwani iliyoandikwa kwa mkono na stika iliyowekwa na anwani ya kujibu. Ilionekana kana kwamba ingeweza kutoka kwa rafiki au familia. Walakini, alipoifungua - ilikuwa na ofa na alihisi kudanganywa. Alikasirika sana, akapiga picha na kushiriki kwenye Facebook.

Sijui kama alistahili kukasirika au la - hiyo ni biashara yake. Ana haki ya maoni yake. Swali nililojibu katika kujibu lilikuwa wakati gani sivyo uuzaji wa kujificha kwa aina fulani. Tunabuni tovuti za kuanza ndogo ambazo zinawafanya waonekane kama biashara za biashara. Tunabuni infographics ya kiwango cha ulimwengu kwa wateja ambao wanapambana na bajeti zao za uuzaji. Tunapata masomo ya kesi na ushuhuda kutoka kwa wateja ambao wanapata matokeo bora.

Je, huo ni udanganyifu?

Kwa maoni yangu, uuzaji ni kama uchumba. Huendi kwenye tarehe katika jasho hizo za kupendeza unazotupa. Unaoga, unavaa vizuri, unanyoa nywele zako sawa na unatupia cologne ... unataka kuonekana mzuri.

Je, wewe ni mdanganyifu?

Mtazamo unaweza kuwa ndiyo. Unatafuta kuvutia mtu wa kutosha kuona ni jinsi gani unampenda. Baada ya tarehe chache, unaweza au usiamue kuendeleza uhusiano.

Kupata kipande cha barua moja kwa moja kilichoandikwa kwa mkono kunaweza kuvutia mtu wa kutosha kuifungua. Wakati niliendesha huduma za barua moja kwa moja, niliwaambia wateja wetu kwamba tunalazimika kunasa umakini wa mtu katika matembezi mafupi kati ya sanduku la barua na takataka. Hiyo inahitaji ubunifu mkubwa kujitokeza kutoka kwa umati. Teknolojia zimebadilika sana kwa barua ya moja kwa moja hivi kwamba printa zingine zina mifumo ambayo ni halisi kuandika maandiko na hata mitindo mbadala ya wahusika ili kwamba hakuna barua mbili zinaonekana sawa!

Nitaongeza kuwa teknolojia hizo sio za bei rahisi. Mtangazaji huyo alitumia mengi zaidi kwenye kadi hiyo ya maandishi (ya mtindo) kuliko vile wangeweza kubandika tu barua ya ukurasa mmoja kwenye sanduku la barua. Kutumia pesa hizo za ziada hakika kulisababisha kiwango cha juu cha ushiriki na uwezekano mkubwa ulisababisha kiwango kikubwa cha ubadilishaji.

Swali la kweli au la ikiwa uuzaji ni udanganyifu sio maoni yangu wala ya rafiki yangu. Jaji wa kweli ndiye matarajio na, mwishowe, mafanikio ya uhifadhi wa kampuni. Ikiwa mtego wa wateja ni suala kubwa, muuzaji anaweza kuwa kuvutia wateja lakini wana uwezekano kukosa matarajio na wanahitaji kurekebisha mikakati yao ya uuzaji.

Sidhani kuvutia mtu kufungua, kuona au kubofya ni udanganyifu - naamini ni kazi ya wauzaji kuhamisha watu kwenye safari ya mauzo na hadi uamuzi ufanyike ikiwa mteja anaweza kufaidika kwa kufanya biashara na wewe .

Kufungua bahasha hakutoa mtu yeyote kwa usajili, ilifanya kazi nzuri tu katika kutangaza uuzaji wao badala ya kuweka kwenye takataka. Karibu kila siku ninajikuta nikitazama biashara, kupakua karatasi nyeupe, au kufungua barua pepe ambayo nilidhani ilikuwa kupoteza muda wangu. Sikasiriki juu yake, na sidhani kuwa ni udanganyifu.

Ninaendelea tu.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.