Utanzu wa Kila kitu Kijamii? Kweli?

Picha za Amana 4742860 s

Wow, hii ni taarifa kabisa kutoka Avinash juu ya kuziba roho:

Inapendeza kila wakati mtu aliye na mamlaka kama hiyo Mitch or Avinash hutupa nje a kutawala kama hii. Sio tu kwamba sikubaliani na Avinash, najua kampuni nyingi, ambazo hazitakubali pia. Kubadilisha roho sio ubishi wa kila kitu kijamii ... uhalisi, uaminifu, na udanganyifu ni antithesis ya kila kitu kijamii.

Kampuni zimesukumwa kufanya mengi zaidi bila rasilimali sahihi zaidi ya miaka. Hivi karibuni Accenture ilifanya utafiti uliotambua hilo bajeti haitoshi, uhaba wa ujuzi, na zana duni ni nguvu inayosababisha idara za uuzaji kushindwa.

Je! Ikiwa kampuni yako haina bajeti, haina ujuzi au haina zana za kublogi? Walakini, kampuni yako ina hamu ya kuchapisha msingi wa maarifa na kushiriki hadithi nzuri za wateja mkondoni. Wangeweza kufanya hivi bila gharama kubwa na waandikaji wa roho - ambao wanaelewa jinsi ya kuandika vizuri, jinsi ya kutumia maneno kwa ufanisi, na kuwa na zana wanazohitaji kufuatilia mafanikio ya mteja. Ghostbloggers wanaweza kuifanya vizuri, haraka, na kwa matokeo mazuri.

Nina wanablogu wengine Martech Zone kwamba nimekuwa kuziba roho kwa… kwa sababu waliendelea kuniambia hawana wakati. Kwa hivyo, niliwatumia swali la halali ambalo walikuwa na uzoefu nalo. Waliandika majibu na rasilimali zingine mkondoni ambazo zinaweza kusaidia. Kisha nikachukua barua pepe yao, nikaiweka tena kuwa chapisho la blogi linalofaa na nikauliza ruhusa yao kuichapisha chini ya jina lao. Kila wakati mtu huyo amekubali na kunishukuru kwa kufanya chapisho.

Sikushiriki kwamba kweli niliandika chapisho… niliuliza swali tu. Jibu lilikuwa la kweli, la kweli, na lilishiriki habari muhimu na hadhira yetu. Kwa maneno mengine, tulizuia roho na kutoa thamani kwa msomaji. Je! Huo ndio upingaji wa kijamii? Sidhani! Ingawa ninaheshimu sana Avinash, yeye sio yule mtunza vitu vyote kijamii kwenye wavu. Tengeneza akili yako mwenyewe. Ikiwa ni bora, fanya. Ikiwa sivyo, usifanye.

Nimesema tena na tena… unafikiri Barack Obama, bila shaka ni mmoja wa wasemaji bora wa wakati wetu, ni ukweli kwa sababu haandiki hotuba zake mwenyewe? Je! Tunamzomea na kumwambia yeye ndiye mpinzani wa kila kitu cha kusema hadharani kinatoa? Hapana! Tunatambua kuwa, kama kiongozi wa ulimwengu huru, ana rasilimali ambazo zinamsaidia kutoa hotuba ambazo zimeandikwa kwa sauti yake akilini.

Ikiwa hauna wakati wa kuandika lakini unataka kutoa neno juu ya bidhaa au huduma zako… na unataka kuwa waaminifu na wa kweli, kuziba roho inaweza kuwa mkakati mzuri. Sizungumzii juu ya kwenda na kununua nakala mkondoni kwa pesa 5 pop. Ningependa sana kuwa na maandishi ya blogi yaliyoandikwa vizuri ambayo yalimpatia msomaji habari wanayohitaji kutoka kwa kampuni waliyokuwa wakitafiti… badala ya barua ya blogi iliyoandikwa haraka sana kutoka kwa Mkurugenzi Mtendaji bila wakati.

Na kwa kweli, sitoi kutetea ukosefu wa uaminifu. Ikiwa umepingwa kuhusu ni nani anayeandika blogi yako, waambie ukweli! Ghostblogger yako atakupenda kwa hilo.

PS: Machapisho yangu yote ya blogi yaliandikwa na mimi.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.