Kupata Blogi yako kwenye "Orodha-ya"

tuzoSawa, kwa kuwa sasa nina wewe hapa, usiwe mwendawazimu na uondoke. Sikiza kile ninachokuambia.

Kuna moto unaovuka ulimwengu wa blogi hivi sasa kwenye blogi ya Nicholas Carr, Haijasomwa. Shel Israeli iko kwenye hoja, kama vile tani ya wanablogu wengine (mfano).

Unapaswa kusoma chapisho kamili la Bwana Carr kabla ya kusoma ninachosema. Natumai ninawasiliana na ujumbe wake kwa haki… Nadhani anachosema ni kwamba kuna wanablogu wachache sana wa "Orodha-A" ambayo kila mtu anapaswa kutupa kitambaa.

Ikiwa unataka kufika kwenye "Orodha ya A" ya ulimwengu wa blogi, kwanza unahitaji kuamua orodha hiyo ni nini. Ni juu yako… sio Nick Carr, sio Technorati, sio Google, sio Yahoo !, sio Typepad au WordPress. "Orodha ya orodha" haijaamuliwa na idadi ya vibao unavyopata, kiwango cha mwonekano wa kurasa, tuzo ambazo umepokea au kiwango cha dola kwenye akaunti yako ya adsense. Ikiwa ni hivyo, unaweza kuwa unablogi kwa sababu zisizofaa.

Karibu kwenye Douglaskarr.com, moja ya mambo ambayo hayajasomwa. (Sawa, labda sio nzuri sana)

Katika suala ni "shule ya zamani" ya matangazo ya media. Sheria hiyo inasema kwamba kadiri mboni za macho zinavyoona tangazo lako, ndivyo unavyozidi kuwa bora. Shule ya zamani inasema ikiwa unapata mamia ya maelfu ya mwonekano wa kurasa, umefanikiwa. Mia kadhaa na lazima uwe umeshindwa. Wewe ni sehemu ya Mkuu Hajasomwa. Ni mawazo sawa ambayo yanashusha Tasnia ya Sinema, Tasnia ya Magazeti na Televisheni ya Mtandao. Shida ni kwamba unalipa bei kubwa kwa mboni hizo za macho, bila kurudi. Shida hauitaji mboni zote za macho, unahitaji tu kupata tangazo lako kwenye mboni za macho za kulia.

"Orodha yangu" hailingani na Seth Godin, Tom Peter, Technorati, Shel Israel, au Nick Carr. Sitaki wasomaji milioni. Hakika, ninafurahi kadri takwimu zangu zinavyoendelea kukua. Kwa kweli nataka kukuza usomaji na uhifadhi wa wasomaji kwenye blogi yangu. Lakini ninavutiwa tu na watu ambao wana shida sawa na wanatafuta suluhisho sawa na mimi.

Mimi ni huyu jamaa wa uuzaji-teknolojia-geek-Mkristo-baba ambaye anaishi Indiana. Sitakwenda New York au San Francisco. Sitazami kuwa tajiri (lakini sitalalamika nikifanya hivyo!). Ninawasiliana na kikundi cha uuzaji na teknolojia katika na karibu na Indianapolis. Ninajifunza na kufunua mabalozi kwa watu wangu '(dazeni kadhaa au hivyo!). Ninashiriki uzoefu wangu, mawazo yangu, maswali yangu, na habari yangu na watu wengi wanaopenda.

Unaona, ninapopata maoni kutoka kwa Shel Israel, Tom Morris, Pat Coyle, familia yangu, marafiki, au watu wengine ambao ninawaheshimu na kushiriki nao… tayari nimefika kwenye "Orodha ya orodha". Ikiwa hilo sio wazo lako la "Orodha-A", hiyo ni sawa. Labda sitaki kuwa kwenye yako. Sisi kila mmoja tunaona mafanikio tofauti.

Iliyosainiwa,
Moja ya mambo ambayo hayajasomwa

4 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Njia ya kwenda - kukubali kabisa.

    Nilianzisha mawazo machache juu ya hii njama ya A-lister mwenyewe.

    . . .
    . . .

    Kudos kubwa kwenye "quasi-marketing-technology-geek-Christian-father dude" bit, btw. Ningeweza kujielezea vivyo hivyo!

    🙂

  3. 3
  4. 4

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.