Baadaye ya Simu

baadaye ya simu

Kila siku chache, mimi na binti yangu tunabishana juu ya nani ana kamba ya kuchaji. Natamani kamba yangu na huwa anaacha kamba yake ndani ya gari lake. Ikiwa simu zetu zote ziko chini ya asilimia ya malipo ya tarakimu moja… angalia! Simu zetu zimekuwa sehemu ya mtu wetu. Ni tishu zetu zinazojumuisha kwa marafiki wetu, kinasa kumbukumbu cha sasa, rafiki yetu ambayo inatukumbusha nini cha kufanya baadaye, na hata kengele yetu kuamka asubuhi. Inapokufa, tunahisi tumepotea jangwani. 🙂

Je! Siku zijazo zinabeba nini? Kwa maoni yangu, desktop, kompyuta ndogo na hata kompyuta kibao zitatoweka kutoka kwa maisha yetu na sote tutakuwa na simu zetu. Tunapokaa kazini, tutatoa tu simu yetu na kuiona kwenye skrini inayopatikana mbele yetu… kama vile Airplay na AppleTV inafanya kazi sasa. Maswala ya wiring, cabling, synchronizing, n.k yote yatakuwa yamekwenda, sisi sote tutatumia runinga yetu, redio yetu, magari yetu na kila kitu kupitia simu yetu. Matangazo na kampuni za kebo zitatoweka wakati kifaa cha rununu kinakuwa kitovu cha muunganisho wetu wote. Pochi zitatoweka hata kitambulisho chetu kinaweza kuthibitishwa kupitia kifaa cha rununu.

Tunatumahi, kati ya sasa na baadaye tunagundua jinsi ya kuongeza maisha ya betri kwenye vifaa vyetu, kuharakisha nyakati za kuchaji na / au kuchaji kwa uingizaji (kutokuwa na waya)… ili mimi na binti yangu hatupaswi kupigania keja ya sinia!

hii infographic kutoka Tatu inatupa mtazamo wa siku za usoni za kupitishwa kwa simu!

baadaye-ya-simu

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.