Siku za usoni hazina kazi na hazijawahi kuwa

ajira baadaye

Paranoia kuhusu siku zijazo za ujasusi bandia, roboti, na kiotomatiki inahitaji kusimama. Kila mapinduzi ya viwanda na kiufundi katika historia yalifungua wanadamu hadi fursa zisizo na kikomo za kutumia talanta na ubunifu wao. Sio kwamba kazi zingine hazipotei - bila shaka zinafanya hivyo. Lakini kazi hizo hubadilishwa na kazi mpya.

Ninapoangalia karibu na ofisi yangu leo ​​na kukagua kazi yetu, yote ni mpya! Ninaangalia na kuwasilisha kwenye AppleTV yetu, tunasikiliza muziki kwenye Amazon Echo yetu, tumebuni programu nyingi za rununu kwa wateja, tuna programu za infographic kwa wateja, wiki hii tumesaidia wateja wawili wakuu na maswala magumu ya utaftaji wa kikaboni, mimi ni kuchapisha hii kwenye mfumo wa usimamizi wa yaliyomo, na tunatangaza nakala hizo kupitia media ya kijamii.

Ukweli ni kwamba, sijawahi kuota hata miaka 15 iliyopita ningekuwa na wakala wangu wa uuzaji wa dijiti na ningewasaidia wateja kusafiri kwa uuzaji mkondoni. Njia ya siku za usoni haizidi kuwa nyembamba na nyembamba, inafungua kwa upana na pana! Kila hatua ya otomatiki inawezesha tu hatua mpya ya mageuzi na uvumbuzi. Wakati tunafanya maoni na kazi ya ubunifu kwa wateja wetu, siku zetu nyingi hutumiwa kuhamisha data, kuanzisha mifumo, na kutekeleza. Ikiwa tunaweza kupunguza vitu hivi, tunaweza kuunda mengi zaidi.

Ninaamini changamoto yetu, haswa Amerika, ni kwamba tunawaelimisha na kuwaandaa wanafunzi wetu kwa kazi ambazo zinatoweka. Tunahitaji mfumo mpya kabisa kuandaa vizazi vijavyo kupiga hatua kwenye teknolojia hizi mpya.

Kwa mwezi uliopita, kama mfano, nimekuwa nikimsaidia binti yangu na kazi yake ya nyumbani ya HTML. Nimekuwa nikimfundisha CSS, JavaScript, na HTML. Lakini, kama mtaalamu wa PR, talanta hizi hazina maana. Kuwaelewa ni jambo moja, lakini nafasi za binti yangu kuandika mstari wa nambari katika taaluma yake ni ndogo. Atatumia mifumo ya usimamizi wa yaliyomo. Natamani masomo yake yangekuwa muhtasari wa teknolojia na uelewa wa jinsi majukwaa ya uuzaji yanavyojumuika na mtu mwingine ili aelewe uwezo ya mifumo hiyo… sio jinsi ya kuijenga.

Maisha ya Kikoloni yalikuza infographic hii, Ajira 15 Ambazo Hazikuwepo Miaka 30 Iliyopita. Unapokagua orodha ya ajira na wastani wa mishahara, kumbuka ni wangapi walio kwenye media ya dijiti!

kazi-ambazo-hazikuwepo

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.