Hotuba Ya Bure Hailindi Sifa Yako

Screen Shot 2012 01 27 saa 7.12.23 PM

Sam Montgomery ni msomaji wa Martech Zone na kuwasiliana nami kuhusu hadithi ya talanta mchanga anayeitwa Yuri Wright. Yuri alikuwa akiajiriwa kikamilifu na Jimbo la Michigan… hadi watu wengine waliposoma tweets zake. The tweets zinaonyeshwa kwenye Gumzo la Michezo na sio salama kwa kazi (NSFW)… jua tu kuwa wao ni wazuri sana.

Yuri Wright, CB ya nyota 4 kutoka New Jersey, alikuwa mara moja akielekea Michigan katika darasa la 2012. Mapema mwezi huu, wafanyikazi wa makocha wa Michigan waliangalia kwa undani matarajio hayo baada ya mwanafunzi aliyehusika kutuma barua za maandishi za shule ambazo Yuri alikuwa amechapisha kwenye akaunti yake ya Twitter ambazo hazikubaliki kibaguzi na kingono.

Nimezungumza katika vyuo vikuu kadhaa juu ya hii na kuwaambia wanafunzi hiyo kila kitu wanarekodi kwenye media ya kijamii leo ni jambo ambalo litaathiri matarajio yao ya kazi barabarani. Wengine wameshtuka, wengi wanafikiria sio sawa… lakini ukweli ni kwamba ambao Waajiriwa wa Michigan ni kielelezo cha moja kwa moja cha chuo kikuu chao.

Michigan ilichagua hatua inayofaa kulingana na hali hiyo. Ninaamini Bwana Wright alijifunza somo gumu, pia. Nina hakika alikuwa akisema tu ili kupata alama kadhaa na wafuasi wake na kupata kicheko chache. Ikiwa angekuwa mchekeshaji, angekuwa sawa… lakini kwa kuwa yeye ni mwanafunzi wa Chuo Kikuu chenye kujulikana sana, hii ndio ilifanyika.

Kila shughuli unayochukua mkondoni ina athari. Ndio sababu hakuna kitu kama hicho uwazi… Ni zaidi usawa. Sitoi njia ya kukosea watu mkondoni, lakini hata mimi hupoteza wafuasi mara kwa mara ambao hawajali ucheshi wangu.

alipoteza mfuasi

Wakati mimi tweet kitu hatari, sio tu kuhatarisha mfuasi, ninahatarisha pia wadhamini wa blogi yangu na wateja kutoka kwa wakala wa uuzaji wa ndani. Hakuna njia ambayo ninaweza kuwa wazi kabisa! Ninapenda utani wa rangi-mbali ... zaidi kisiasa sio sahihi, ndivyo ninavyocheka kwa bidii zaidi. Ni maoni yangu tu, lakini ukweli kwamba kila mtu ni mkali sana siku hizi ni mbaya - haswa wakati maisha yetu yanacheza mkondoni.

Ninaweza kuishi na ukweli kwamba nilipoteza mfuasi na, labda msomaji, lakini bado ilinisumbua. Ilinisumbua kwamba kulikuwa na mtu nje ambaye nilidhani mimi ni mtu ambaye sikuwa. Lakini lazima niiweke nyuma yangu na kuendelea. Sina mkamilifu, nitateleza mara moja kwa wakati. Na ... watu wengine hawatapenda mimi. Ni ukweli rahisi tu.

Lakini mimi ni bahati… Kazi yangu haijaanza. Mimi sio kuajiri au mwajiriwa wa mtu yeyote. Siwezi kufikiria nitakuwa wapi maishani ikiwa kungekuwa na picha za Facebook, Twitter - au mbaya zaidi - Youtube nilipokuwa katika ujana wangu. nilikuwa kabisa nje ya udhibiti. Labda ningekuwa nikifanya kazi ngumu mahali pengine!

Je! Alistahili nafasi ya pili? Ndio… sote tunafanya. Kwa bahati nzuri alipata moja wakati CU ilimchukua:

Nilifanya kosa kubwa, ”Wright alisema. “Hakika nilijifunza somo la maana, na siahidi kitu kama hicho kitatokea tena. Kila mtu ambaye ananijua anajua hiyo sio tabia yangu ya kweli au mimi ni nani haswa. Sitakaa hapa na kujaribu kutoa visingizio kwa kile nilichofanya. Nitakuwa tu mtu na kusema nilikuwa nimekosea na nilijifunza kutoka kwake.

Nani anajua… siku nyingine unaweza kuhitaji nafasi ya pili, pia. Wacha tusifanye kitu chochote huko nje, jamaa! Watu wanaangalia… na wengi hawana ucheshi.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.