Soma Chakula changu na upate Miezi 12 ya Kuhifadhi Wavuti Bure

Hosting BureNilitaka kukupa vichwa vyote! Kampuni ya kukaribisha ambayo ninafanya kazi nayo inatoa miezi 12 ya kukaribisha bure unapojiandikisha. Rafiki yangu, Amol Dalvi ndiye wa kwanza kujaribu mpango huo. Nijulishe ikiwa utafaidika na mpango huo na nitahakikisha kuwa na blogi juu yako kusaidia kuinua kiwango chako.

Nilichagua mwenyeji wangu baada ya mwaka wa kuruka kutoka kwa mwenyeji kwenda mwenyeji. Nilivumilia wakati wa kupumzika, msaada wa kutisha, uboreshaji polepole, kazi… mpaka nikaenda na Jumpline. Nilipata Jumpline kwa kufanya kuchimba juu Netcraft ambapo nilichambua majeshi na viwango vya chini zaidi vya mauzo. Ilihitimisha kuwa Jumpline hakuwa na kasoro yoyote na alikuwa na wakati mzuri zaidi kwenye mtandao.

Nilihamishia tovuti zangu zote (kama 25) hadi Jumpline na nimekuwa na furaha tangu wakati huo. Wanaendesha programu za hivi karibuni na kubwa kupitia urahisi VDS. Ikiwa unataka MySQL, bonyeza tu na imewekwa. Unataka PHP? Kitu sawa. Huu ndio kifurushi cha mwisho cha technophobe ambaye anaogopa hii yote ya mwenyeji wa mumbo-jumbo. Wao ni aina ya mwenyeji unayesajili na unasahau unapaswa kuwa na wasiwasi juu yake.

Kuchukua faida ya ofa hiyo, Jisajili kwenye malisho yangu na utaona bendera ya matangazo chini ya kila chapisho. Ofa hii itakuwa juu kwa wiki 2 zijazo kwa wasomaji wangu. Tumia faida yake! Hakuna masharti!

6 Maoni

  1. 1

    Hujambo Doug,

    Ningependa tu kusema asante tena kwa kupendekeza Jumpline kwangu wiki chache zilizopita. Kuhamisha blogi yangu ya WordPress kwa mwenyeji mpya ilikuwa upepo na jopo la kudhibiti watumiaji la Jumpline hufanya iwe rahisi kusimamia vitu kama MySQL, anwani za barua pepe, nk.

    Napenda sana kukaribisha kwa kweli wanatoa pia. Nina seva yangu ya Apache sasa, kwa hivyo hakuna wajinga zaidi wanaovunja seva ya Apache iliyoshirikiwa kama vile nilikuwa na mwenyeji wangu wa zamani 🙂

    Nimekuwa na blogi yangu inayoendesha Jumpline kwa wiki chache sasa na hadi sasa ni nzuri sana.

    Bahati nzuri na ukuzaji huu.

    Regards,
    Mkuu.

  2. 2

    Asante, Mkuu! Singeweka sifa yangu nyuma ya kampuni isipokuwa a) Niliitumia na b) Ninawaamini. Nimetoa Jumpline hapo zamani kwa wasomaji wangu lakini kamwe sio hii kwa fujo. Nimesoma tu hadithi nyingi za kutisha hivi karibuni za wakati wa kupumzika, msaada duni, na mnyama wangu mkubwa zaidi - matoleo ya zamani ya programu!

    Moja ya programu-jalizi ambazo niliandika nilipata TANI za maoni kwamba ilikuwa imevunjwa na haikufanya kazi - wakati yote ilikuwa matoleo ya zamani ya PHP au matoleo ambayo hayakuwa na maktaba ya kawaida yaliyowekwa au kuwezeshwa.

    Kwa hivyo - niliamua kuweka pesa zangu mahali kinywa changu kilipo. Ikiwa haifanyi kazi, nina hakika nitasikia juu yake!

  3. 3

    Hmm inaonekana ya kuvutia sana. Ninatarajia kubadilisha mwenyeji wangu wa sasa na bora kuliko maoni ya mdomo kutoka kwa mtaalam wa teknolojia. Nadhani imma hutumia fursa hii.

    Asante Doug.

  4. 4

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.