Nimechoka na FPAM

Picha za Amana 18642397 s

Ikiwa uko kwenye Facebook, unapata FPAM'd, sivyo?

Inasikika kuwa ya kuchekesha, lakini sivyo. Nadhani hiyo ndio nitaanza kuiita… FPAM = Barua Taka ya Facebook. Kikasha changu cha barua pepe kimejaa mialiko ya marafiki, mialiko ya hafla halisi, mialiko ya marafiki wa kawaida, marafiki zangu wana maswali ya kuniuliza, napaswa kusanikisha programu tumizi hii ya Facebook, nipaswa kuwa marafiki wao bora, napaswa kuzungumza kama maharamia wa frickin….

Niache peke yangu, Facebook!

Maisha yangu hayahusu Facebook - wala maisha yangu mkondoni. Facebook ni moja ya Mitandao ya Kijamii ambayo mimi ni wa. Inaonekana kwamba inajaribu kuwa wote. Tulikuwa na hiyo mara moja, iliitwa Prodigy. Je! Nyinyi mnakumbuka hilo? AOL alikuwepo pia. Wote hawakuwa ISPs wakati huo, walikuwa wakijaribu kuwa kila kitu unachohitaji mkondoni. AOL hata ilikufanya uvinjari wavuti na kivinjari chao kwa muda mrefu.

Haikufanya kazi wakati huo, na haitafanya kazi sasa. Facebook - hautakuwa kitovu cha maisha yangu. Nina marafiki wengi sana (nje ya Facebook), maisha ya kijamii katika ulimwengu wa kweli, na masilahi mengine katika ulimwengu wa kawaida.

Niache peke yangu, Facebook!

Kuna wazo nzuri kwa programu kwenye facebook, programu ya "Niache peke yangu". Maombi haya huzuia maombi yote yanayokuja kwa chochote na hujibu kiotomatiki mwombaji na barua pepe ambayo inasema, "Niache peke yangu". Unapotembelea ukurasa wangu wa Facebook, inapaswa kusoma, "Niache peke yangu!"

Niache peke yangu, Facebook!

8 Maoni

  1. 1

    Hujambo Doug

    Inaweza kuwa umekuwa na marafiki wengi kwenye facebook.

    Walakini, ikiwa hautaki kupata mialiko, basi badilisha mipangilio yako ya utaftaji kwenye Facebook ili hakuna mtu anayeweza kukupata na kufanya maombi ya urafiki, kukutumia ujumbe na kadhalika na kadhalika. Nilitazama wasifu wangu chini kwa nguvu kisha gereza na sasa napata tu mialiko / ujumbe kutoka kwa watu ninaowataka.
    __
    Duane

  2. 3

    Kwa kweli nilizima akaunti yangu siku kadhaa zilizopita. Baada ya kuzima wanakuuliza kwanini. Moja ya chaguzi zilikuwa "zingine" na sanduku la maandishi. Waliuliza kwa hiyo. Naweka:

    "Hivi karibuni utauza / utapeana habari yangu kwa kampeni za matangazo ambazo zitalenga matangazo haswa kwangu, ikiwa hamjakuwa tayari."

    Nina shaka itachochea kitu chochote hapo, lakini walinipa nafasi ya kuweka senti yangu mbili. Kwa kawaida, nilichukua!

  3. 4

    Ninaweza kusimama barua pepe kutoka Facebook juu ya hafla au ujumbe wa ukuta au maombi ya marafiki. Kile siwezi kusimama ni barua pepe kutoka kwa programu ambazo sitaki. Ikiwa programu yoyote inanitumia barua pepe basi mimi huizuia mara moja sasa.

    Napenda wazo la programu ya "Niache peke yangu"! Ingeniokoa dakika 5 kwa wiki wakati nilipiga "kutoka: facebook" katika Gmail na kufuta kura.

  4. 5

    Kile unachoelezea hivi karibuni kimefafanuliwa kama bacn.

    Lakini kwa kweli unaweza kubadilisha mipangilio ya arifa gani Facebook inakutumia - Angalia tu chini ya Akaunti> Arifa. Unaweza kukagua chaguo zote na labda hautapata barua pepe nyingi 😉

  5. 7

    Ninafurahiya kushirikiana na marafiki, haswa wale ambao nina uhusiano nao na nina mambo sawa.

    Kwangu, rafiki ni mtu ambaye najua, kwamba nina vitu sawa, na kwamba tunaweza kuongeza thamani kwa kila mmoja anaishi.

    Labda kinachohitajika ni 'upangaji' wa marafiki? Wengine wanaruhusiwa kupata karibu kuliko wengine, wakati wengine ni marafiki tu ambao unawaona karibu na mahali mara kwa mara!

    Wale ambao huniunganisha ni 'marafiki' ambao hujaribu kuniuzia kitu kila siku. Nimeanza 'kuwachana' mara tu wanapoanza hivyo!

    Mimi pia ni mgonjwa wa kuumwa na Vampires na werewolves, na ninakabiliwa na shida ya kuishiwa na usambazaji wangu wa risasi za fedha!

    Nini watu wengi hawatambui ni kwamba kuongeza programu kunamaanisha kuwa maelezo yao yanaenezwa mbali zaidi kila wakati wanapoongeza!

  6. 8

    Maoni mengi yanayosaidia hapa.

    Pia kwa maoni ya Stephen. Facebook ilizindua Flyers Pro Jumatatu, ambayo ni kama Maneno ya Google Ad. Facebook haitauza habari yako, lakini mfumo wao husoma maelezo yako mafupi na utaona vipeperushi kulingana na kile unachoweka kwenye Facebook kutoka kwa mtangazaji.

    Sidhani kama hili ni jambo baya. Nadhani kwa watu wengi inajifunza jinsi ya kutumia Facebook na kuiweka kwa ladha yao. Nimebuni ili nipate habari tu ninayotaka, ambayo ndiyo iliyofanya Facebook ipendeze sana tangu mwanzo. Ikiwa hupendi kitu badilisha mipangilio yako.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.