Kusahau Uzalishaji wa Blackberry, Ushindi wa Kazi nyingi

smartphone

Julai iliyopita nilihamia Blackberry. Kadri muda ulivyokwenda na nikapata na kusanikisha programu, ilizidi kupungua polepole. Ilikuwa kana kwamba Programu zilikuwa wazo la pili na Blackberry haikuundwa kamwe kuiendesha.

Usinikosee, nilipenda sana mkondo wa Tweets (shukrani kwa programu mpya ya Twitter), sasisho za Facebook, simu na ujumbe wa maandishi katika dirisha moja. Kile ambacho sikuweza kushughulikia ni kujaribu kufuta arifa za kujibu simu. Wakati nilipofika kwenye simu, mpigaji wangu alikuwa kwenye barua ya sauti. Hakuna kitu kinachoweza kufadhaisha zaidi. Baada ya yote… ni SIMU!

Shida ni kwamba ninahitaji simu NA zana zingine. Ninahitaji Twitter, Facebook, LinkedIn, Evernote, Ramani, Ujumbe wa sauti na tani ya zana zingine za kunifanya nipate siku nzima. Ninatuma ujumbe mfupi kila wakati kwa watoto wangu na kupata ujumbe kutoka kwa wateja kupitia kila kitu LAKINI simu yangu. Ninahitaji mashine inayoweza kufanya kazi nyingi.

Mimi ni mtu wa Apple - na 2 MacBookPro's, Machine Machine mpya, AppleTV na kabati lililojaa zaidi ya vipodozi vya Apple. Nilikuwa mtu wa Windows kwa zaidi ya muongo mmoja wakati rafiki Bill Dawson aliongea kampuni tuliyofanya kazi kunipatia MacBookPro yangu ya kwanza. Sijawahi kutazama nyuma! Mimi sio mtu wa ibada ya Apple au mjinga - Natambua kwamba Apple ni nzuri sana kwa sababu wanadhibiti vifaa na programu. Hiyo ni faida kubwa juu ya kampuni kama Microsoft ambaye anapaswa kupanga mfumo wa Uendeshaji uliojaa ambayo inaendesha vifaa vingi.

Lakini sikupata iPhone. Nilinunua Droid. Tayari tuna iPhone ndani ya nyumba - binti yangu alitaka moja na kwa kuwa amenitia karibu na pinky yake, nilimnunulia. Kila wakati ninampigia simu, inasikika kama tunapiga kelele na makopo mawili ya bati na kamba kati yetu. Samahani AT&T, ubora wako wa simu huvuta. Ninaweza kusema kila wakati ninapopigia mtu simu kwa sababu kilio cha kilio kinasikika kama rekodi ya zamani iliyokwaruzwa ikicheza. Ni mbaya sana.

Pia sikuchagua iPhone kwa sababu ya usimamizi unaozidi kukasirisha wa mtindo wa dikteta wa Apple linapokuja suala la matumizi. Matamshi yao mabaya ya Adobe sio ladha mbaya tu… Adobe imekuwa nzuri sana kwa Apple kwa miaka mingi. Sitaki pia kukuza programu katika Lengo C. Nilijaribu. Inavuta. Nimemaliza.

Ningependa kuhamia simu yenye nguvu na kubadilika, ujumuishaji mzuri wa Google, na uhuru wa matumizi na ubinafsishaji. Ninaweza kupoteza tija niliyokuwa nayo mapema na Blackberry… lakini sasa nina kazi nyingi zinazopatikana. Nadhani mchanganyiko inaweza kuwa safisha kwa muda mrefu.

Moja ya maoni

  1. 1

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.