Kwa Biashara, Media Mpya SIYO Rahisi

kifungo-rahisi-rahisi.pngMitandao ya kijamii ni rahisi. Utaftaji wa injini ya utaftaji ni rahisi. Kublogi ni rahisi.

Acha kusema. Si kweli. Teknolojia ni ya kutisha. Kampuni za kawaida hupambana na teknolojia ya kutumia na njia mpya kupata matokeo mazuri. Wengi huiacha au kuiepuka kabisa. Mtandaoni, utaftaji na media ya kijamii sio ngumu sana.

Twitter ni rahisi, sivyo? Je! Ni ngumu sana kuandika wahusika 140? Sio… isipokuwa umefungwa kazini na majukumu mengine kadhaa, chini ya shinikizo la kutoa matokeo wakati wa uchumi huu, na unataka kuchanganya tweet nzuri na ufuatiliaji mzuri wa kuendesha trafiki kurudi kwenye wavuti yako kubadilisha mteja. Na fanya yote bila kutenganisha yafuatayo na kufanya uharibifu wa chapa yako.

Biashara ni rahisi, sivyo? Pata tu maneno muhimu na urudie mara kadhaa. Hakika… isipokuwa unashindana kwa neno kuu - basi SEO ni ngumu zaidi.

Kulipa kwa kila bonyeza ni rahisi. Weka bajeti na bonyeza vyombo vya habari nenda. Na baadaye endesha bajeti yako kavu bila kupata mabadiliko yoyote. Kuboresha alama za ubora wa matangazo, kuanzisha simu kwa hatua, kulenga yaliyomo, kupanga matangazo yako, kuanzisha mkakati wa neno kuu, na kuboresha ukurasa wako wa kutua sio rahisi sana.

Kublogi ni kipande cha keki. Sakinisha WordPress kwenye akaunti ya kukaribisha $ 6 na andika yaliyomo kila siku. Boresha mada yako. Boresha kila chapisho. Tangaza blogi. Shirikisha yaliyomo. Kila siku andika juu ya bidhaa sawa, huduma na wateja. Kila siku fanya yaliyomo kuwa tajiri kwa utaftaji, kulazimisha wageni, na kuvuta matarajio katika mauzo. Siku ya 1 ni rahisi. Siku ya 180… sio rahisi sana.

Tunafanya kazi na mteja sasa hivi ambaye ametumia mamia ya maelfu ya dola kwenye media ya kitamaduni, na matokeo mabaya sana, lakini hajawekeza kikamilifu katika mkakati mkondoni kwa sababu kadhaa. Kwanza, hawakuwa na utaalam wa ndani kufafanua kikamilifu na kutekeleza mkakati wa kushinda. Pili, hawakujali kuajiri washauri kwa sababu kila mtu alifanya iwe rahisi. Walijitahidi sana na hawakupata matokeo… kwa hivyo walirudi kwenye media za kitamaduni.

Fursa kwao ni ya kushangaza, lakini wamevunjika moyo kwa kusoma nakala baada ya nakala juu ya jinsi mambo ni rahisi. Sio rahisi jamani! Kwenye mteja huyu maalum, labda nitafanya kazi na kampuni zisizo chini ya 5 tofauti… malipo kwa kila kampuni ya usimamizi wa kubofya, kampuni ya utaftaji wa injini ya utaftaji, mkakati wa yaliyomo, chapa ya chapa na picha, na kutumia mikakati yangu ya kutafuta na mitandao ya kijamii nao. Ni mkakati mkali kwamba tuna wakati mdogo wa kukuza, kutekeleza, na kuanza kupima matokeo. Ikiwa hatuwezi kupata gharama kwa karibu kabisa ndani ya miezi 6 hadi 9, tutapoteza mteja.

Hiyo sio rahisi.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.