Kupata Visio… aka… Watu Wanashangaa Kwanini niko kwenye Mac

Watu wanashangaa kwanini situmii Microsoft kama vile zamani. Watu wengine wanafikiria jambo zima la PC / Mac ni utani tu. Nilidhani PC dhidi ya Mac jambo hilo lilikuwa utani tu, pia. Ni isiyozidi. Nimekuwa kwenye Mac sasa rasmi kwa mwaka mmoja.

Na nimeharibiwa.

Jambo baya zaidi juu ya kufanya kazi kwenye Mac ni lazima ufanye kazi kwenye PC pia. Ninafanya hivyo kila siku kazini. Hivi majuzi nilipakia Vista (bado ni skrini ndogo baada ya kulala) na nilihitaji kupakua na kusanikisha Toleo la kawaida la Microsoft Visio. Rahisi, sawa? Nilinunua kutoka kwa Microsoft mkondoni kwa hivyo nitaenda tu kuipakua tena, na kuiweka tena.

Ninaenda mahali pazuri, Kituo cha Upakuaji cha Microsoft. Kuna beta ya Silverlight ya Kituo cha Upakuaji cha Microsoft kwa hivyo nitaenda! Ninaandika tu "Visio" kwenye uwanja wa "upakuaji wa utaftaji". Hapa kuna kile kinachokuja kwanza na matokeo 119:
Beta ya Kituo cha Upakuaji cha Microsoft - Utafutaji wa Visio

Je! Matokeo ya kwanza yameorodheshwa? Sio Visio hata kidogo… ni Programu-jalizi ya Microsoft 2007: Microsoft Hifadhi kama PDF au XPS. Huh? (Sitajaribu hata kujua kwanini matokeo ya kwanza yalikuwa kiwango # 31). Kwa hivyo, nilisoma na kupanga na kusoma na kupanga na kupanua ili kuonyesha matokeo 100… siwezi kupata Visio popote… watazamaji tu na kikundi cha ujinga mwingine.

Nenda kwenye Tovuti ya Ofisi! Kwa kuwa nilinunua Visio mkondoni, nilifikiri nitaweza kurudi dukani kupitia Microsoft. Ninatafuta kidogo, lakini ninaiona… Toleo la kawaida la Visio. Na kwenye upau wa kushoto ... Manunuzi ya awali! Yahoo !!!!… er… namaanisha Wahooo !!! Mimi bonyeza Ununuzi uliopita na idadi yangu ankara pops up. Ndio !!!! Karibu hapo !!!! Mimi bonyeza ununuzi na hii ndio ninayopata:
Microsoft Office Pakua na Mto wa Dijiti Umevunjika

Ouch. Ninatumia Internet Explorer 7 hata… hata kuhatarisha hii kwenye Firefox. Ninafuta kuki zangu. Ninarudi nyuma, bonyeza ankara yangu… na….
Microsoft Office Pakua na Mto wa Dijiti Umevunjika

Unanyonya Microsoft! Washa na uzime mtandao ... unanyonya! Sasa siwezi kukamilisha mradi wangu leo ​​na programu nimekata tamaa kwa kuwa umenifanya kuboresha ambayo ilinigharimu $ 150 nyingine ambayo siwezi kupakua na haiwezi kutumia.

Watu wanashangaa kwa nini niko kwenye Mac.

Haishangazi kwanini Chapa ya Microsoft imepungua. Nitashangaa kujua ikiwa wafanyikazi wa Microsoft walilazimika kutumia hata bidhaa zao wenyewe, mkondoni au nje ya mtandao.

12 Maoni

  1. 1

    Ndio, mimi pia ni mgonjwa wa ujinga wa M $. Hivi majuzi niliruka meli kwenye Outlook 07 na nikaenda Mozillas Thunderbird .. Nimefurahi nilifanya hivyo. Pia endelea kusanikisha ofisi wazi hivi karibuni ili kuondoa taka zote za ofisi ya M $.

    Kuzingatia kweli kuruka na usitumie ila linux kwenye mashine zangu sasa. Imekuwa rafiki sana kwa watumiaji wa programu iliyochelewa na winblows nyingi ina siku mbadala inayoambatana na linux.

    Sijui Ikiwa nina ujasiri wa kupata mac tho.

  2. 2

    Ndoto mbaya nini !!! Microsh * te! Wakati sisi watu tunajifunza…. Microsoft itakuwa katika shida ya kweli wakati jamii ya ushirika ghafla itatambua wakati na pesa wakati watabadilisha Mac na kuacha kutumia bidhaa za Microsoft.

  3. 3

    Na bado, wakati ninasoma nakala hiyo, kiunga chako cha Google Ads chini ya kiingilio chako kina viungo vya kununua Office 2003 na 2007.

    Na matangazo ya Mac upande, yaliyounganishwa na Ofisi zingine zinaongeza.

    Wakati mwingine inafurahisha sana jinsi nambari ya matangazo ya otomatiki inaweza kutokea wakati wa kupendeza zaidi. Chapisho lako pamoja na matangazo "ya wakati" yalifanya jioni yangu 🙂

  4. 5
  5. 6
  6. 8
  7. 10

    Nimekuwa na shida chache sana na bidhaa za Microsoft. Lo, nimekuwa na shida nyingi mkondoni, lakini hakuna kitu muhimu. Kwa sababu ya kutokuaminika kwa jumla kwa Mtandao, napendelea kuwa na nakala ngumu za programu zote ninazonunua, haswa wakati zina gharama kubwa. Shule ya zamani, najua.

    Ni jambo la kushangaza, lakini nimekuwa na shida zaidi na Mac na Linux kuliko na Windows, na programu za chanzo wazi hazionekani kufanya kazi na mimi. Kwa kweli sio kwa ukosefu wa ujuzi wa kiufundi (nimekuwa nikitumia kompyuta tangu siku za DOS).

    Pia, kwa nini watu hubadilisha herufi wakati wa kuandika "Microsoft"? Ninamaanisha, sio kana kwamba kuileta kwa njia fulani kutaongeza nguvu isiyo safi ya Bill Gates kutawala ulimwengu. Inaonekana kijinga tu.

    • 11

      Habari Cody,

      Chapisho hili lilikuwa nafasi kubwa kubwa juu ya kuchanganyikiwa kwangu na wavuti yao. Nadhani unganisho ni kwamba Microsoft imeunganishwa kwa njia fulani na watumiaji wao. Suala langu halikuwa juu ya programu (wakati huu;), ilikuwa kweli juu ya huduma ya wateja.

      Kwa muda mrefu kama ninakumbuka, imekuwa hivyo kila wakati. Microsoft imekuwa haifikiwi kwa kiasi fulani na imeamuru mwelekeo… vitu kama kuwa na kivinjari ambacho hakikutumia viwango, kujenga mifano ya usalama ambayo inafanya kazi tu na matumizi ya Microsoft, na kupuuza viwango vingine - kama viwango vya hati.

      Ninaheshimu sana yale waliyofanikiwa, lakini ninaamini uhasama wao kwa mtu mwingine yeyote katika nafasi unapata bora zaidi. Angalia moja kwenye video ya Steve Ballmer inaelezea mimi!

      Usinikosee, Kazi ina vituko vyake, pia. Yeye ni mjinga ikiwa unasoma jarida la hivi karibuni la Wired. Lakini nadhani umakini wake umezingatia zaidi kubadilisha hali ilivyo na kujaribu kufanya mambo kuwa rahisi na maridadi zaidi kwa "ibada" yake.

      Cheers!
      Doug

  8. 12

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.