Wewe Ndio Bidhaa ya Facebook

kibaraka wa facebook

Joel Msaada kusimamishwa na ofisi Ijumaa kwa chakula cha mchana nzuri ambapo tuliongea kwenye mada kadhaa. Joel alinukuu mtu ambaye alisema kuwa, kama kampuni ya media ya kijamii, lazima uamue bidhaa yako ni nini… watu au jukwaa. Watu wengi (mimi mwenyewe ni pamoja na) wanaangalia hesabu za jukwaa kama Facebook na wanafikiria ni povu kubwa zaidi katika historia.

Bado ninafanya ... lakini ni muhimu kutambua kwamba thamani ya Facebook haitokani na programu, inatokana na kuwa na watumiaji wengi. Wewe ni bidhaa ya Facebook, sio matumizi. Facebook imeendeleza tabia yako, imenasa data yako, na sasa inaboresha kuuza matangazo. Sio juu ya programu, ni juu yako. Sio juu ya kuuza huduma au bidhaa, ni juu ya kukuuza.

facebook marrionetteKuna shida ya asili katika mpango huo wa biashara, ingawa, na hiyo ni hiyo watu sio kitu ambacho unaweza kudhibiti. Watu ni wabadhilifu. Watu wanajitegemea kwa njia zingine na wafuasi kwa njia zingine. Haraka kama Facebook ilikua hadi watumiaji milioni 800, wangeweza kuondoka Facebook kwa jukwaa linalofuata.

Bianca Bosker hivi karibuni aliandika:

Lakini siku hizi, kutoridhika na Facebook inaonekana zaidi kuwa sheria kuliko ubaguzi. Zaidi ya theluthi ya watumiaji wa Facebook wanatumia muda kidogo kwenye wavuti sasa kuliko ilivyokuwa miezi sita iliyopita, kura ya hivi karibuni ya Reuters / Ipsos ilipatikana, na kiwango cha ukuaji wa watumiaji wa Facebook huko Amerika mnamo Aprili kilikuwa kidogo zaidi tangu comScore ilipoanza kufuatilia takwimu miaka nne iliyopita. Kulingana na ripoti inayokuja kutoka kwa Kielelezo cha Kuridhika kwa Wateja wa Amerika, "kuridhika kwa wateja na tovuti [Facebook] kunapungua." Hata Sean Parker, rais wa kwanza wa Facebook na mwekezaji wa mapema katika kampuni hiyo, alisema anahisi "kuchoka kidogo" na mtandao wa kijamii.

Kama muuzaji, hii ni muhimu sana - na inaelekeza jinsi tunapaswa kubadilisha njia zetu za kufikia hadhira yetu au kukuza jamii zetu. Lengo letu halipaswi kuwa kuona jinsi tunaweza kuingiza tangazo katika pengo ambalo ni ngumu kupuuza kwenye ukuta wa Facebook, lengo letu linapaswa kuwa ni jinsi gani tunaweza kukuza matarajio kwa wateja, na wateja kuwa mashabiki, na mashabiki kuwa watetezi ambao husaidia kupata neno nje juu ya bidhaa zetu kubwa na huduma.

Wauzaji bado wanafikiria kuwa kila kitu kinakuja kununua umakini na, katika ulimwengu ulio na usumbufu mwingi, hiyo inazidi kuwa ngumu. Ikiwa Facebook ina umakini wako, basi hakika kutumia pesa kwenye matangazo ya Facebook itanunua umakini wanaohitaji. Inafanya kazi kwa kiwango kidogo. Lakini ikiwa ulibadilisha mkakati wako na haukujali sana kununua umakini na zaidi anastahili umakini, juhudi zako za uuzaji zinawezaje kubadilika?

Sio tu kitu cha kufikiria, ni jambo ambalo lazima uanze kulifanyia kazi. Facebook haitamiliki milele.

Moja ya maoni

  1. 1

    ni kwamba ninaandika katika mpango wa biashara wa PhotoSpotLand ™ na narudia kwa sauti yoyote. Ninatoa mfano ufuatao: Kama Wavuvi tunakimbiza kamba, bidhaa zetu na biz sio boti na nyavu… ni LOBSTERS. Mawakili wetu ni watumiaji wetu, tunauza wateja, wateja watarajiwa, kwa wateja wetu!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.