Je! Kuna Chombo Bora cha Tukio kuliko Facebook?

Screen Shot 2015 04 27 saa 1.34.55 PM

Jana tulisherehekea mwaka wetu wa pili na yetu Tamasha la Muziki na Teknolojia hapa Indianapolis. Hafla hiyo ni siku ya sherehe kwa tasnia ya teknolojia (na mtu mwingine yeyote) kupumzika na kusikiliza bendi kadhaa za kushangaza. Mapato yote yanakwenda kwa Saratani ya Saratani na Jamii ya Lymphoma kwa kumkumbuka baba yangu ambaye alishindwa na vita mwaka mmoja na nusu uliopita kwa AML Leukemia.

Na bendi 8, DJ, na Mcheshi, kweli kuna sehemu moja tu mtandaoni ya kuuza na kuwasiliana na matarajio, marafiki, mashabiki, wafanyikazi wa hafla, na waliohudhuria… Facebook. Ukweli kwamba ningeweza kushiriki video na picha, vikundi vya lebo na wadhamini, na kisha kukuza bendi na wafadhili wa hafla hiyo na kuwaleta pamoja mahali pamoja ni rahisi sana. Ongeza utangazaji wa Facebook, na tuliweza kupanua ufikiaji wa hafla yetu kwa kiasi kikubwa.

Wakati tovuti yangu ilikuwa na habari, haitaweza kuwa jamii inayostawi kama Facebook ilivyo. Mara nyingi tunaulizwa na kampuni ikiwa inapaswa kuendeleza jamii kwenye wavuti yao au la na ninaelezea jinsi ilivyo ngumu. Watu hawaweka maisha yao karibu na bidhaa, huduma, chapa… au hafla. Hafla hii ilikuwa sehemu moja tu ya wikendi ya msaidizi na hapo ndipo Facebook ni sawa kabisa.

Ikiwa ningekuwa na matakwa kadhaa kwa Matukio ya Facebook, wangekuwa:

  • Ruhusu uuzaji wa tikiti - tulifanya kazi kupitia Eventbrite kwa mauzo yetu lakini hiyo bado ilimaanisha kulikuwa na muunganiko mkubwa kati ya idadi ya watu ambao walisema walikuwa kwenda na watu ambao kwa kweli kununuliwa tiketi. Ingekuwaje ikiwa ningeweza kushughulikia ununuzi wa tikiti, punguzo la tikiti, na hata ununuzi wa tikiti kwa vikundi kupitia Facebook?
  • Tag Matukio katika Picha na Video - wacha tukabiliane nayo, sisi sote tunayo shughuli nyingi ya kuweka hashtag kila maoni, picha, au video kwa hafla. Je! Haitakuwa nzuri ikiwa Facebook itakuruhusu kutia alama mahali na watu tu ... lakini vipi kuhusu hafla yenyewe? Mwachie msimamizi kuidhinisha au kuondoa lebo kama vile ungefanya kwenye lebo ya Ukurasa wa Facebook.
  • Ruhusu Usafirishaji wa Barua pepe au Uuzaji - Sasa kwa kuwa nilikuwa na hafla… nitarejeaje na kualika watu mwaka ujao? Inaonekana ni bubu lakini ninapouza orodha ya wageni, ninapata tu orodha ya majina. Je! Hiyo inanisaidiaje?
  • Mialiko isiyo na Ukomo - Niliweka wasimamizi wachache kwa hafla hiyo na sisi sote mwishowe tukafika kikomo kwa idadi ya mialiko tuliyoituma, ingawa kila mtu alialikwa mara moja tu. Hawa ni watu ambao ni marafiki wangu au wananifuata… kwanini unaweza kupunguza ufikiaji wa mialiko ya Tukio kama hii?

Ikiwa ningekuwa na chaguzi hizo, kwa kweli sina hakika ikiwa nitaunda tovuti ya hafla au nitatumia mfumo wa tikiti.

Tulitumia Twitter na Instagram pia, lakini bendi zingine hazikuwa na akaunti za Twitter na zingine hazikuwa zikifuatilia Twitter au Instagram. Lakini kila mtu alikuwa kwenye Facebook kabla, wakati, na baada ya hafla hiyo. Wacha tukabiliane nayo - Matukio ya Facebook ndio mchezo pekee mjini.

2 Maoni

  1. 1
  2. 2

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.