Facebook Imelemazwa Akaunti Yangu

Picha ya skrini 2011 01 16 saa 1.37.48 PM

Hakuna onyo, hakuna sababu iliyotolewa, hakuna barua pepe inayoelezea kwanini… kurasa zangu za Facebook zimezimwa, programu zangu za Facebook zimezimwa, na yangu Akaunti ya Facebook imezimwa. Siku chache zilizopita, nililazimika kuweka upya nenosiri langu - Facebook iliona kuwa mtu alikuwa anajaribu kuingia na akaunti yangu kutoka Indiana Kaskazini. Sina hakika kama hii ilikuwa na athari yoyote kwenye tukio hili.

Picha ya skrini 2011 01 16 saa 1.37.48 PM

Mjinga mzuri ukiniuliza. Na inathibitisha ushauri wangu kwa kampuni zote - usitegemee Facebook au jukwaa lingine lolote kuwa njia yako kuu ya mawasiliano. Nina marafiki ambao wako karibu na timu kwenye Facebook - nitaona ni nini ninaweza kufanya ili akaunti iwezeshwa tena. Nimefanya tayari faili ya ombi kupitia ukurasa wao wa msaada.

1:33 PM Hapa kuna orodha ya arifa zote za papo hapo

Picha ya skrini 2011 01 16 saa 1.51.49 PM

Kwa upande: Kama mzazi, mimi pia nimeudhika… Nina uwezo wa kumtazama binti yangu kupitia akaunti yangu ya Facebook.

1:36 PM Hapa kuna majibu ya barua pepe niliyopokea kutoka kwa Facebook

Picha ya skrini 2011 01 16 saa 2.14.39 PM

21 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Labda Facebook iligunduliwa kwamba ulikuwa unaweka Tweets zako zote hapo. 😉

    Wote utani kando, wewe ni sahihi katika ushauri wako kwa wafanyabiashara. Haumiliki uwepo wako wa Facebook. Facebook inafanya.

    • 3

      Nimefikiria juu ya hiyo, Chuck. Inaonekana ujinga ingawa kwa kuwa ninatumia huduma yao ya ujumuishaji ya Twitter kuifanya!

      Hoja yako ya pili imekufa… hii ndio sababu hatuwezi kuwa na kampuni moja inayomiliki mtandao.

  3. 4

    Chapisho linasasishwa na barua iliyopokea ili kudhibitisha utambulisho wangu ... ambayo inaonekana kuwa ya ujinga kwani nina programu nyingi, kurasa nyingi, tani ya marafiki - na nimekuwa kwenye Facebook kwa miaka sasa.

  4. 5

    Oh ujinga, Doug. Hiyo ni ya kutisha kweli wangeizima kama hiyo bila taarifa. Sikuwahi kuwapa mawazo yoyote juu ya jinsi hiyo inaweza kuchukuliwa kwa urahisi.

    Ni wazimu kufikiria kwamba watu na wafanyabiashara wanawekeza maelfu ya dola kwa mwezi kwenye mali zao za Facebook na Twitter bila dhamana yoyote kwamba watakuwapo kesho.

    Natumai utapata habari hiyo.

  5. 7

    Jambo sawa kabisa lilinitokea Jumatatu, Doug. Nilipokea barua pepe ile ile ya generic, BAADA ya kuwa tayari nilikuwa nimebadilisha nenosiri langu peke yangu. Nilijibu barua pepe yao ndani ya dakika 7, na bado sijasikia tena. Inasikitisha kuzingatia kuwa hakuna maelezo rasmi kutoka kwa FB juu ya kile kilichotokea / kwanini. Nilikuwa mwanachama wa programu yako ya Vets ya Jeshi la Majini pia, nashangaa ikiwa imetokea kwa wengine kwenye kikundi.

  6. 9

    Nimepata dokezo kutoka kwa mteja kwamba Wasimamizi wao wote 10, pamoja na mimi, walikuwa na akaunti zao za #Facebook zimezimwa leo. Nina ufikiaji, lakini haifanyi kazi kwenye ukurasa wao kibinafsi. Itafurahisha kuona ikiwa hii ina uhusiano wowote na hii. Nilisoma pia kwamba Facebook ina mdudu mnamo Novemba iliyolemaza akaunti nyingi. Nitaendelea kuwaweka wote.

  7. 10

    Doug, nina hakika watapata suluhisho kwako. Lazima uwe na mfumo mzuri wa kiotomatiki ikiwa una wateja milioni 500 na maswali mengi tayari yameshughulikiwa katika Msaada. Endelea kutuhabarisha. Amina kwamba huwezi kutegemea chanzo chochote kimoja. Hiyo sio kubisha kwenye Facebook, kwani sio uwezekano tu (labda uwezekano mkubwa) kwamba wavuti yako itashuka na Facebook iwe juu?

    Na inasaidia kila wakati kujua watu wa ndani.

    “Kujaribu kukumbuka ni nini nilisema ungefanya.
    Kweli haijalishi sababu yako bado yangu pekee.
    Mambo yanaharibika, mambo hayaendi sawa. ” - Chris Isaak

    • 11

      Nadhani tutaona, Kenan! Sehemu mbaya kabisa ya uzoefu huu ni kwamba nilikuwa naanza kuzoea Facebook na kupata hasi juu yao kujaribu 'kumiliki' mtandao. Nitaishi hii faini… lakini kwa karibu nusu ya Dunia kwenye Facebook, utafikiria njia zao sio tu nyeusi na nyeupe. Ikiwa kulikuwa na shughuli za kutiliwa shaka, wangeweza kunijulisha juu yake.

      Baada ya yote, mimi ni mwanachama wa Kulipa wa Facebook, nimenunua Matangazo ya Facebook kukuza jamii zangu huko. Kwa papo hapo, bila kujua kwangu na bila njia yoyote ambayo yote yamekwenda. Inaonekana kama watawajibika kidogo kwa watu wanaotangaza Facebook, kununua matangazo huko, na kushauriana na kampuni juu ya jinsi ya kuinufaisha vyema.

  8. 12

    Doug, nilipokea barua pepe hiyo hiyo mnamo Januari 11 baada ya kujaribu kuingia kwenye facebook yangu. Nimejaribu kila kitu na sipati majibu kutoka kwa facebook.

  9. 13
    • 14

      Kuvutia, Doug. Mgodi bado umezimwa (tangu 1/10). Walituma jibu la pili kwa barua pepe yao ya kawaida asubuhi ya leo. Lakini umesema kweli, hii haithibitishi kwa kampuni kwamba kamwe hawapaswi kutegemea FB 100% kama sehemu ya "kujitolea" ya biashara yao ya kijamii.

  10. 15

    Jambo lile lile lilinitokea siku 10 zilizopita. Nimeandika kwa Facebook kila siku moja - HAKUNA majibu! Imeshindwa kuwapigia simu. . . hawajibu! Msaada wa Wateja ni wa kutisha - kwa kweli, haupo. Mzaha kwa kampuni ambayo inasema ni "marafiki" kiasi gani! Sio wakati wa kuwa na shida!

  11. 16

    Akaunti yangu ya Facebook imelemazwa leo… Sina wazimu kama mimi ingawa ningekuwa. Lakini bado nilituma barua pepe kwa Facebook hata nilikuwa na rafiki yangu wa kike kuanzisha kikundi kwenye Facebook na jina langu ndani ili warudi tena!

  12. 17

    Hi jina langu ni TaShe. Akaunti yangu ilikuwa imezimwa nje ya bluu kama wiki 3 zilizopita. Nimetumia muda mwingi kujaribu kuwasiliana na wafanyikazi wa Facebook, lakini sijapata jibu. Siwezi kuunda ukurasa mwingine mpaka watakapojibu kwa sababu wanasema hiyo pia ni ukiukaji wa sheria zao. Kwa hivyo nastahili kufanya nini? Maelezo yangu na kila kitu kingine ninachoweza kuhitaji kilikuwa kwenye Facebook. Nilikuwa na jina la utani kati ya jina langu la kwanza na la mwisho ambalo linaweza kuwa hivyo, lakini sikupokea onyo. Sehemu mbaya juu ya hii ni kwamba sipokei jibu kutoka kwa Facebook na nimekuwa nikingojea karibu mwezi. Hii inanikatisha tamaa kwa sababu mpaka nitakapopata jibu kwa Facebook, siwezi hata kuunda akaunti mpya. Nifanye nini jamani ???

  13. 18

    Hi jina langu ni Sharon. Akaunti yangu ya fb pia ililemazwa bila onyo lolote mnamo tarehe 29 Machi 2011 na sijui kwanini. Nina marafiki wangu wote, familia na wenzangu kwenye fb na inanisikitisha kuachwa kwenye sasisho zote na habari zinazohusiana na kazi yangu ambayo ninapokea mara kwa mara. Ni rahisi kusema usitegemee fb lakini ikiwa marafiki na familia yangu wengine wako kwenye fb na wanategemea fb kuwasiliana kila mmoja ni chaguo gani ninalo !! Nimewakumbuka sana na pia ninakosa kucheza farmville ambayo nilikuwa nimeanza nyuma mnamo 2009 na nikatumia pesa halisi juu yake na ghafla imekwenda! Kinachonikera zaidi ni kwamba sikupata jibu kutoka kwa fb bado! Natamani tu irudishwe !!

    • 19

      Mimi niko katika msimamo sawa na wewe. Picha za watoto wangu na mchumba wangu aliyekufa zote ziko kwenye akaunti yangu na sasa siwezi kuzipata? Kwa nini nilikuwa mlemavu bila majibu au chochote? Sina chochote kisichofaa kwenye ukurasa wangu na ningefikiria wangechunguza mambo haya kabla ya kumlemaza mtu. Inasikitisha lakini nadhani hakuna kitu kinachoweza kufanywa. HAKUNA MAONI

  14. 20

    Hi jina langu ni Sharon. Akaunti yangu ya fb pia ililemazwa bila onyo lolote mnamo tarehe 29 Machi 2011 na sijui kwanini. Nina marafiki wangu wote, familia na wenzangu kwenye fb na inanisikitisha kuachwa kwenye sasisho zote na habari zinazohusiana na kazi yangu ambayo ninapokea mara kwa mara. Ni rahisi kusema usitegemee fb lakini ikiwa marafiki na familia yangu wengine wako kwenye fb na wanategemea fb kuwasiliana kila mmoja ni chaguo gani ninalo !! Nimewakumbuka sana na pia ninakosa kucheza farmville ambayo nilikuwa nimeanza nyuma mnamo 2009 na nikatumia pesa halisi juu yake na ghafla imekwenda! Kinachonikera zaidi ni kwamba sikupata jibu kutoka kwa fb bado! Natamani tu irudishwe !!

  15. 21

    Halo nami pia Juni 1, 2012 2:55 jioni nilikuwa mlemavu na Juni 2, 2012 1:04 am nilipata ujumbe kwamba nilisimamishwa kimakosa kwa hivyo nilipata akaunti yangu lakini Juni 3, 2012 3:14 am nilikuwa tena mlemavu lakini tangu ni Jumapili sidhani watajibu labda ni mbali .. hihi lakini natuma Phil yangu. kitambulisho cha posta na cert ya kuzaliwa. NSO nakala jana Juni 1 ili wanipitishe na kuthibitisha tu kuwa wamekosea lakini juni 3, 2012 tena nilikuwa mlemavu najisikia vibaya nitatumia pesa halisi kwa michezo huko na Juni 2 baada ya kunirudishia fb yangu ninunue tena .. na juni 3 2012 nilikuwa tena mlemavu huhu wanasema virusi vya Asia vinaweza kutokea Juni 2 rafiki yangu aliniambia kwamba ninapoingia facebook lakini kwanini tena mlemavu, sijakiuka sheria zozote za fb ninazotarajia jibu la timu ya jumatatu fb

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.