Je! Teknolojia Inawezesha au Kulemaza Uuzaji Wako?

alikanusha

Baada ya kufanya kazi katika Programu kama Huduma kwa muongo mmoja uliopita, umaarufu wake mwingi unatoka kwa kampuni ambayo haifai kufanya kazi kupitia idara yake ya IT. "Mradi sio lazima uzungumze na watu wetu wa IT!", Ni mantra ambayo nasikia mara nyingi,"Wao ni busy!".

Kila ombi hufanywa kupitia mchakato wa ndani na baadaye ikakutana na sababu 482 kwa nini hawawezi ifanyike. Kwa kushangaza, hawa ndio watu sawa ambao hupata kweli alikasirika unapoangalia suluhisho la nje!

Inauliza swali, je! Idara yako ya IT inawezesha juhudi zako za uuzaji au inaizima? Ikiwa wewe ni Mkurugenzi wa IT, je! Unafanya kazi kila siku kusaidia wateja wako au unawanyima tu?

Ikiwa jibu ni la mwisho, ni hali ya kusumbua ambayo naamini inakua. Wauzaji zaidi na zaidi najua ni kulisha na idara yao ya IT. Katika biashara moja niliyofanya kazi (ambayo ilishikilia seva kadhaa za wavuti), kwa kweli tulitoka na kununua kifurushi cha kukaribisha nje.

Ni wakati wa kubadilika! Idara yako ya IT inapaswa kuwa kazi na wewe kuwawezesha teknolojia muhimu ya kuendesha biashara yako.

Hapa kuna chapisho nzuri kutoka Hugh MacLeod juu ya mada:

Bunny mbaya na Idara ya IT

11 Maoni

  1. 1

    Nilikuwa na raha ya kuendesha teknolojia na shughuli kwa kuanza kadhaa. Anza zinazoanza haraka sana na mahitaji makubwa ya uuzaji. Ikiwa sio kwa kazi ya kushirikiana kati ya timu ya teknolojia, ops, uuzaji, na biz dev… vizuri hakuna kitu ambacho kingetokea.

    Ushirikiano unahitaji kutokea na RASILIMALI inahitaji kushirikiwa pia. Sababu ambayo wengi katika IT watakupa hasi nyingi ni kama ifuatavyo (angalau katika uzoefu wangu):
    1. Bajeti nyingi za teknolojia ni ngumu sana. Hakuna nafasi yoyote ya kupumua. Unaleta kitu kingine ambacho kitagharimu rasilimali, lakini UNASHINDWA kuleta chochote mezani lakini ukiomba, haufanyi kama timu na uchoyo wako unaumiza kampuni. Unataka kitu - ulipe. Rasilimali za teknolojia sio bure.
    2. Watu wa IT sio wajinga. Ikiwa utawachukulia vile, watarudisha. Hayo ni maisha. Ni kwa faida ya kampuni kwamba unawekeza wakati katika kuhakikisha watu wa IT wana uelewa kamili wa nini miradi yako ina athari. Omba pembejeo na utapokea ushirikiano.

    Teknolojia ya biashara ni msingi wa tija na ufanisi wa wafanyikazi. Kutibu kitu chochote chini ya hiyo ni uamuzi mbaya.

    Mwishowe, miradi ya teknolojia inayoonekana kuwa rahisi kwa wasio-teki kawaida ni ngumu sana kutimiza. Na miradi ngumu inaweza kuwa na suluhisho rahisi sana. Shirikiana na timu yako. Ikiwa unachagua kuunda silos, kuliko unapaswa kutarajia matokeo mabaya.

    Lazima kuwe na mtu mmoja kutoka kwa IT yako katika kila Kikao cha uuzaji. Hicho ndicho ninachotetea kila wakati.

    Senti yangu tu ya 2.

    Apolinaras "Apollo" Sinkevicius
    http://www.apsinkus.com

    • 2

      Apollo, wakati nakubaliana na yote uliyosema sidhani kwamba hoja ni sababu ya kuzima IT. Ya muda mrefu na fupi inakuja kwa malengo ya biashara. INAfaa kuwiana na malengo ya mwisho ya biashara sio juu ya IT ni juu ya biashara.

      Kwa watu wa IT kutokuwa wajinga na hawapaswi kutibiwa kama hivyo, ninakubali. Lakini tena ni jukumu la uongozi wa IT kubadilisha sura ya idara yake na kuhakikisha kuwa watu wake hawalipi tabia mbaya.

      Inachukua uongozi wa kweli katika IT kufanya idara nzuri ya IT. Kiongozi lazima ajiondoe kwenye jukumu la "mimi ni mtaalam wa teknolojia" na avae "Je! Inaweza kukusaidiaje leo?" kofia. Kwa sababu tu inapaswa kuhusika katika mkutano haimaanishi utakuwa isipokuwa uteteze thamani ya IT na ubadilishe mtazamo wa IT.

      Ni juu ya kiongozi wa IT kufanya idara ya IT kuwezesha na hiyo inamaanisha kubadilisha njia ambayo IT inafanywa na IT inahusu nini. SIYO juu ya teknolojia ni juu ya biashara na kufanya biashara kutokea.

      Adam Mdogo

  2. 3
  3. 4

    Kuwa CIO kwa kampuni ambayo ililazimika kufanya kazi na kampuni bilioni za dola imekuwa uzoefu wangu kwamba idara nyingi za IT zitapiga tu kitu kwa sababu hawataki kuishughulikia. Kwa miaka niliwaambia wafanyikazi wangu, wenzao na wakubwa kwamba ikiwa wanataka ubunifu IT lazima iwe kiwezeshi sio kizima!

    Kwa wafanyikazi wangu ilimaanisha kusikiliza ombi, ikiwa menejimenti imeamua ni mradi ambao unahitajika kufanywa- fanya. Rahisi kama hiyo. Ikiwa wangeweza kuboresha mchakato kuifanya iwe rahisi, wepesi, na chini ya gharama kupendekeza! Tafuta fursa hizo.

    Kwa wenzangu ilimaanisha kwamba walipaswa kuwa wazi kwa maoni kutoka nje ya uwanja wao wa utaalam na walipaswa kuwa tayari kuelezea shida zao kwa njia ambayo teknolojia inaweza kuelewa na kusaidia nayo.

    Kwa wakubwa wangu ilimaanisha kukumbatia mabadiliko, kuandikisha na kuiwezesha IT inapohitajika na muhimu zaidi kulinganisha vipaumbele vya IT na malengo ya biashara kama uhakikisho wa ubora, ufanisi wa uzalishaji na kutambua kuwa wakati IT haikuwa jenereta ya mapato inaweza kuokoa kampuni pesa zaidi kila mwaka kuliko ilivyotumia. SI lazima iwe gharama tu.

    Kwa sababu tu "haikuwa kwenye bajeti" haikuwa kisingizio cha kutosha kutotekeleza uokoaji wa gharama, mpango wa kuboresha ufanisi. Ilimaanisha tulilazimika kutanguliza miradi yetu na kurudisha nyuma mambo mengine.

    Adam Mdogo
    http://www.connectivemobile.com

  4. 5

    Sio tu watu wa IT ambao wanaweza kuwa wakizuia juhudi za uuzaji kupitia teknolojia mpya. Wakati mwingine uliingia kwa watangazaji ambao wanaweza kukataa teknolojia mpya, kwa sababu wanaweza kuiona kama tishio kwa jukumu lao la kitaalam.
    Ninaamini kwamba mtu yeyote anayehusika katika uuzaji anahitaji kujirekebisha kwa teknolojia mpya nzuri na ya gharama nafuu. Wale ambao hawana wanakabiliwa na nyakati ngumu zaidi kuliko wale wanaofanya.

  5. 6

    Ninaamini Peter Drucker alikuwa na nukuu mara moja iliyosema, "Ni nini kilitokea kwa 'mimi' katika IT?" Mtazamo wa IT ni na imekuwa kwenye teknolojia. Ni mara chache habari za wafanyikazi wa habari au mawasiliano watu, wala watu kuwezesha ubunifu wa IT. Kuweka tu, idara nyingi za IT zinapaswa kubadilishwa jina "HelpDesk" au "Idara ya Barua pepe".

  6. 8

    Peter Drucker aliandika nakala nzuri miaka 10 au zaidi iliyopita. Ilisema kwamba wachapishaji walifanywa Lords na Barons wakati wa mapinduzi ya habari ya hapo awali kwa sababu walipewa makosa kwa habari iliyotolewa. Baada ya muda wakawa kola zaidi ya bluu, wakionekana kama fundi zaidi ya waundaji halisi.
    Kampuni nyingi zinaendeshwa bila kukusudia na idara zao za IT kuamua nini kifanyike kwanza.
    Kutana mara moja kwa mwezi, au hata kila wiki mbili, na watu wanaoendesha kampuni wanapaswa kuweka vipaumbele. Kisha mwambie kila mtu, pamoja na IT, ni nini. Hakikisha vitu muhimu vinamalizika, na, muhimu pia, ni nini kitakachofanyika mwezi huu.
    Ikiwa unaruhusu IT ipe kipaumbele, unawafanya Lords na Barons. Wanapaswa kuthaminiwa sana kwa kuwezesha na kusaidia maono ya kampuni zako, lakini kukosa kuwapa vipaumbele, na kushindwa kuwaambia watumiaji kile ambacho hakijafanywa, ni kushindwa kuongoza kampuni yako.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.