Je! Kampuni Yako ya Kuku S ** t Bado Inapokea Kushindwa?

bastard1

Usiku wa leo ulikuwa usiku wa kushangaza. Baadhi ya marafiki na mimi tulienda kuona Eric Davis fanya onyesho lake la mtu mmoja, Bastard mwekundu, kwa Indy Pindo ukumbi wa michezo. Kipindi hicho ni cha kushangaza, huvutia watazamaji na kisha huharibu pole pole kila mshiriki wa hadhira.

Katika sehemu moja ya onyesho, washiriki wanaulizwa ndoto zao ni nini… ikifuatiwa na maswali juu ya kile wanachofanya. Red Bastard kisha hushawishi mtu huyo kuchukua hatua ya kuondoka kutoka kwa kile wao do na fanya hatua kuelekea kwao ndoto. Kama wengine wanavyofanya, watazamaji wanapiga kelele, "Bastard". Kama wengine wanaposhinda na kuepuka hatua hiyo, wanaelekezwa na watazamaji na kuitwa "Kuku S ** t". Matokeo yake sio ya kushangaza. Kila mtu katika hadhira anaogopa kuwa mwishoni mwa mtazamo unaofuata wa Red Bastard.

Je! Hii inahusiana nini na Uuzaji? Zaidi ya unavyofikiria.

Hii ni picha ya skrini ya neno muhimu, la kawaida, lenye ushindani sana kwenye Maelezo ya Google:
ufahamu wa google.png

Nilikutana na kampuni wiki iliyopita ambayo huduma yake ya msingi ni hii maalum neno kuu. Kampuni hiyo imekuwa ikitumia pesa nyingi (zaidi ya $ 50k kwenye kampeni moja maalum) kwenye media za kitamaduni tangu kuanzishwa kwake. Gharama za kampeni hizo zimeendelea kuongezeka kwa muda na matokeo yamekuwa yakipungua. Sasa wanatafuta uuzaji mkondoni kuona ikiwa wanaweza kuacha kutokwa na damu.

Nilipokuwa nimekaa kwenye chumba cha bodi, hakukuwa na hofu tu kwenye chumba cha kuruka kwenye ghasia mkondoni, kulikuwa na kutokuamini na kutokuaminiana. Kampuni hii haikukataa tu, kwa kweli walikuwa wakikumbatia kutofaulu. Wale kwenye meza wakishinikiza kusonga mbele (pamoja na mimi mwenyewe) walionekana kama "Wanaharamu". Ingawa kampuni inatambua kabisa kuwa kile wanachofanya hakifanyi kazi, wanaendelea kusema juu ya kuhamia mkondoni kama chaguo.

Ilinikumbusha kuwa katika tasnia ya magazeti. Niliangalia wakati viongozi wengine wenye akili zaidi katika tasnia ya matangazo walitazama eBay na Craigslist wakiruka angani na kisha kujikuna vichwa kwa kushangaa kwanini mapato yaliyowekwa wazi yanashuka.

Ninatambua kabisa kampuni zinazofanya kwa sababu ya woga na kukumbatia kwa uangalifu teknolojia mpya, lakini kutokana na mwenendo wa watumiaji matumizi ya utaftaji na media ya kijamii mbinu za msingi ya kutafiti ununuzi wao ujao… unawezaje kuuliza dhahiri? Sijali kampuni zikikumbatia hofu - lakini nimeshangazwa wakati kampuni zinaendelea kukumbatia kutofaulu.

Ikiwa tutapoteza nafasi ya kusogeza kampuni hii mbele, nitajaribiwa kusimama na kuwaambia jinsi walivyo kweli .. ”Kuku S ** t!” Red Bastard angejivunia… au la.

Kumbuka: Samahani yangu ikiwa umekerwa na nyota zilizo wazi… yote ni bora. Mimi pia sipingi vyombo vya habari vya jadi - lakini kuelewa jinsi mwenendo wa tabia mkondoni unabadilisha maamuzi ya watumiaji ni ufunguo wa kurekebisha matumizi yako ya media. Katika kesi hii, ni dhahiri kuwa hamu ya watumiaji katika suluhisho za mkondoni imeongezeka sana.

Moja ya maoni

  1. 1

    Hatua hiyo ya kwanza daima ni ngumu zaidi. Ni ngumu sana kuondoka kutoka kwa inayojulikana. Watu wengi wamefungwa minyororo na uhakika wao wenyewe. Tunatumahi kwa kampuni iliyotajwa wanaamua kuchukua hatua. Nakala nzuri.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.