Je! Wewe ni Tembo au Kipepeo?

msaadaindyonline.pngJumatatu nilikutana na Roger Williams, Rais wa Taasisi ya Uongozi inayoibuka. Kukutana na mashirika yasiyo ya faida kunatia moyo kila wakati… Roger amebadilisha mkoa kwa kujenga Msaada Indy Online - mpango ambao unawapata vijana kushiriki katika kutumikia jamii. Mfumo wake wa mtandaoni na utumiaji wa media ya kijamii imekuwa ya kushangaza. Vile vile, ROI kwenye mpango wake ni muhimu.

Roger alishiriki mfano ambao nampenda, aliuliza "Je, wewe ni Tembo au Kipepeo? "

Wote ndovu na vipepeo ni za kukumbukwa lakini zina tofauti tofauti.

  • An tembo sio kutambuliwa kila wakati kuwa mzuri. Tembo ni machachari kidogo, huwa mchafu anapitia matope, huacha njia na huacha alama yake mahali anapokaa. Tembo wana uwezo wa kuinua nzito na kusongesha mashirika mbele.
  • Butterflies ni nzuri. Zinabebwa na upepo, usiache alama, na kuruka vizuri kutoka sehemu kwa mahali. Wakitua kwenye matope, hata hawapati chafu.

Kama mshauri, kazi yangu ni kubadilisha kampuni ambazo ninafanya kazi nazo kuwa bora. Siwezi kuwa kipepeo, lazima niwe tembo. Ikiwa sitapata matokeo kwa wateja wangu, sitafaulu na mwishowe nitapoteza biashara. Iwapo wateja wangu hawanisikilizi, siwezi kumpepea mteja ajaye… Lazima nishuke kwenye uchafu na niweke alama yangu.

Siku zote nimekuwa tembo [ingiza utani mzito hapa…], wakati mwingine kwa kosa. Walakini, nina raha na mimi ni nani na ninatambua tofauti nilizozifanya na mashirika ambayo nimefanya kazi. Napenda kuwa tembo. Kwa hivyo wewe ni nini?

Je, wewe ni tembo au kipepeo?

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.