Mambo manane ambayo hujui kuhusu mimi

Sawa, sawa… nitachukua hii kutoka kwa Steven. Hapa kuna mambo 8 ambayo labda haujui kuhusu mimi:

  1. Mwaka jana, nilifanya tafsiri kubwa ya Wimbo wa Upendo kuwahi kufanya kazi. Ilikuwa jioni, tulibaki 3 ofisini na ikaja kwenye Redio ya Mtandaoni. Nilipofanya mwisho wangu mzuri, Mkurugenzi Mtendaji wangu alizunguka kona - alikuwa akimpeleka kaka yake kwenye ziara ya jengo letu jipya. Najua… fanya-fanya-fanya-fanya-najua….
  2. Debora, dada yangu wa pekee na wa pekee, ndiye alikuwa Britannica Britannia (sp?) Msichana wa Jeans katikati ya miaka ya 80. Kuwa na marafiki wako wakiongea bila kuacha juu ya kitako cha dada yako kuna athari ya kudumu ya kisaikolojia. Nilikuwa na najivunia yeye hata ingawa sisi mara chache tunazungumza.
  3. Moja ya kazi yangu mbaya sana ni Wakala wa Utangazaji wa Kadi ya Mkopo katika Shule ya Upili. Nilifanya kazi wiki 2 na sikuwahi kusaini mtu yeyote. Nilijaribu kwa wiki 2 kwa sababu Baba yangu alisema sitakiwi kuacha kazi mara moja… kila wakati utajifunza kitu. Katika kesi hii, nilijifunza baba yangu hakuwa sahihi kila wakati.
  4. Rafiki yangu mkubwa katika Shule ya Upili bado ni rafiki yangu mkubwa, miaka 20 baadaye. Mike hasomi blogi yangu - lakini bado tunazungumza kila wiki kadhaa. Yeye na mkewe ni wa ajabu.
  5. Wiki hii ninaweza kuwa nilifanya manunuzi ya ujinga na ya kuchukiza zaidi ya kazi yangu ya kublogi - sumaku 24 ya gari langu.
    Jinsi
  6. Majira mawili ya joto yaliyopita, unaweza kunipata mkondoni karibu kila usiku nikicheza Rainbow Six kwenye XBox Live.
  7. Blogi yangu sasa ina wastani wa zaidi ya $ 500 kwa mwezi katika mapato, chanzo kikubwa ni Matangazo ya Kiungo cha Nakala.
  8. Wikiendi hii nitakuwa NPR kujadili matumizi ya rasilimali za mkondoni kwa kuboresha mazungumzo yako ya mshahara. Ilikuwa mahojiano ya kupendeza sana lakini nilikuwa nimeishiwa pumzi kwa sababu ilibidi nifanye haraka kutoka kazini hadi kwenye karakana ya maegesho hadi Kituo cha Redio chini ya dakika 20. Sina hakika itakuwaje! Nilipata mahojiano kwa sababu nilitoa maoni kwenye wavuti mahali pengine kwamba nilikuwa nimetumia Ripoti ya Mishahara ya kibinafsi ya Salary.com kujadili mshahara wangu na pia ninamiliki mkondoni Kikokotoo cha Payraise.

picha 1366071 8235306

Nadhani tayari nimepitisha aina hii ya meme kwa wengine, kwa hivyo sitaipeleka hii - lakini nilitaka kuijibu!

7 Maoni

  1. 1

    shukrani

    Kama noti ya pembeni ninafurahi kuwa mtu-mmoja anatengeneza pesa na TLA kwa sababu sijafanya senti achilia mbali kuwa na matangazo yoyote ambayo yameonyeshwa .. na nimejaribu kwenye hafla tatu tofauti. Nina programu-jalizi yao mahali na imeamilishwa .. kwangu huduma haifai tena.

    Sio kwamba AdSense ni bora zaidi lakini kwa haraka matangazo yao yanajitokeza… Labda ninafanya vibaya zaidi ya vitu vya kutosha lakini inakatisha tamaa kuona wiki zikipita na kuwa bahati ya kupata pesa moja.

    makosa .. ooppsss… samahani juu ya upande mkali LOL

    • 2

      Steven,

      Hang huko na TLA. Naamini matangazo ni iliyofichwa kwa wasimamizi wa blogi. Mara tu nilipopata mdhamini mmoja, walianza kuingia baada ya hapo. Nilidhani kuna kitu kibaya pia lakini ni mfumo mzuri.

      Doug

      • 3

        Ah nimekuwa nikishikilia na TLA tangu zilipopatikana kwanza lakini sijawahi kuonyeshwa matangazo yoyote .. kamwe .. Nimejaribu huduma hiyo kwa nyakati tatu tofauti na wakati huu wa mwisho nambari iko kwa zaidi ya miezi 3… na bado nada

        Hata AdSense inadhihirisha kuwa mzigo wa kuchanganyikiwa… naweza kuwa na siku na maoni ya kurasa inayofaa na sio kutoa senti (kwa wiki mwisho). Ninahitaji guru ya AdSense kusaidia nadhani kwa sababu nina hakika labda ninafanya kitu kibaya… nikikiri kwamba hiyo inaweza kuwa hivyo bado haisaidii viwango vya kuchanganyikiwa kwa na yoyote ya mitandao ya matangazo.

        oh vizuri… inatosha kuteka nyara maoni yako ya posta Doug samahani lakini ni jambo la kugusa sasa hivi na mimi

  2. 4
  3. 7

    Penda sumaku ya mkia. Vipi kuhusu kuwa na nembo iliyochorwa upande wa gari lako pia kwa athari kubwa 😉

    Lazima nijaribu TLA tena wakati mwingine na kuona ikiwa wananikubali wakati huu. AdSense ilikuwa juu ya 50% kwangu mwezi uliopita lakini hatuzungumzii pesa kubwa

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.