Waelimishe Wasomaji Wako

mgeni mabalozi

Wote tulianzia mahali!

Nilikuwa nikiongea na rafiki usiku wa leo kuhusu Mitandao ya Kijamii na mustakabali wangu katika Tasnia. Nilikuwa na chakula cha mchana cha kupendeza na cha kuvutia na rafiki mzuri, Pat Coyle, wiki iliyopita. Siku zote nimekuwa mtaalam… jack wa biashara zote, bwana wa yote… hadi hivi karibuni. Mwaka wa mwisho nimezingatia sana mabadiliko ya mtandao.

Mistari ya mazungumzo, matangazo ya waandishi wa habari, uuzaji, habari na mazungumzo hayafai kabisa. Mistari ya teknolojia pia, na XML, RSS, Mabalozi na SEO. Kasi tunayoenda inavutia. Hakuna kituo cha elimu ya juu ambacho kinaweza kujenga kozi. Kwa haraka unavyounda mtaala, ingekuwa imepitwa na wakati. Hiyo ni moja ya sababu kwa nini kuwa na watu kama mimi karibu na ulevi wa teknolojia ni muhimu sana.

Yaliyomo kwenye blogi yangu yanatofautiana kati ya anayeanza na anayeendelea kusudi. Ninajisukuma mwenyewe kuelimisha, kujaribu, na kujaribu majukwaa na teknolojia zote za hivi karibuni ili niwe katika nafasi ya uaminifu na utaalam kati ya wenzangu. Hadi sasa, nzuri sana ... ninapata utambuzi huo!

Singekuwa nimejifunza ikiwa sio kwa vyanzo vingine vyote ambavyo vimeshiriki uzoefu wao mkondoni. Ndio sababu kwa nini mimi huihifadhi tena notch na kutoa maoni ya mwanzoni. Mtu alichukua muda kwangu na ninataka kurudisha neema! Kujifunza juu ya mambo haya kunaweza kutisha, nataka kuhimiza watu, sio kuwaaibisha na kuwazuia. Wengine wanaweza kusoma maandishi yangu kadhaa na kusema, "Hapana duh!". Hiyo ni sawa… endelea kuwa nami na tutarudi kwenye kiwango chako bila kukawia.

KufundishaHiyo ndiyo maana ya blogi yangu. Ningependa kufanya zaidi ya kurekebisha viungo na habari - ninataka kusema kutoka kwa msimamo ambao utawafundisha wengine ili waweze kufanya maamuzi. Kati ya mamia yote ya malisho ambayo nilisoma, kuna wachache sana ambao ni muhimu kwa mtumiaji wa mwisho au biashara. Ninataka kuwa kichujio cha habari hiyo, kati yako, mwongozo wako.

Ninaendeleaje? Usiepushe kukosoa… Nina watu mia chache hutembelea wavuti kila siku, lakini ni wachache sana wanaotoa maoni. Asilimia 20+ yenu mnarudi tena na tena. Je! Mimi hufanya vizuri? Natamani kujua! Pia, ninaona kuwa kuna ziara nyingi kutoka nje ya Amerika ningependa kusikia maoni yako!

Hapa kuna ncha mpya kwa wale wapya na uzoefu. Sasa nitahakikisha nitaweka vidokezo juu ya vifupisho vyovyote vya kufurahisha ambavyo watu wapya hawawezi kuelewa. IMHO, hii ni huduma nzuri ya muundo wa wavuti. Sio kiungo, lakini hutoa maelezo kidogo zaidi ikiwa mtumiaji haelewi kile kifupi au kifungu kinamaanisha kwa kusema juu yake.

Hivi ndivyo inavyofanyika (shukrani iliyosasishwa kwa kidokezo na msomaji kwa faili ya kifupi lebo):

IMHO

Unaweza pia kufanya hivyo na span kutumia tag title Kipengele:

IMHO

Nina hakika ningeweza kutupa kitufe kipya cha mhariri au darasa kwenye WordPress ili kulishughulikia… labda siku moja hivi karibuni!

Asante tena kwa kusoma! Kumbuka kwamba sote tulianzia mahali! Waelimishe wasomaji wako.

5 Maoni

  1. 1

    Nadhani blogi yako ni nzuri. Nimekuwa karibu mara kadhaa kukusoma machapisho kwa hivyo nadhani unafanya kitu sawa. Ikiwa, baada ya yote, una wasomaji wanarudi kwa zaidi… je, hufanikiwi?
    Endelea kazi nzuri.

  2. 2

    http://learningforlife.fsu.edu/webmaster/references/xhtml/tags/text/acronym.cfm
    tumia lebo ya kifupi kwa hii.
    Styling inline ni jambo baya zaidi unaloweza kufanya, ikibaki ikiwa unataka kurekebisha mtindo wako wa sarufi (unataka kubadilisha kutoka kwa dashed hadi laini ya mfano kwa mfano) lazima ubadilishe kila kifupi.
    Kuweka lebo ya kifupi katika faili yako ya .css ni rahisi sana.
    jambo moja zaidi: wasomaji wa skrini kwa vipofu watafanya kazi vizuri zaidi kwenye wavuti yako, ikiwa unatumia lebo sahihi ya xhtml kwa jambo sahihi.
    bye

  3. 3
  4. 4

    hei!

    Asante kwa hilo! Nilikuwa nimesoma juu ya lebo ya kifupi hapo zamani lakini nilikuwa na tahadhari kidogo juu ya kuitumia. Walakini, kwa kuwa inaonekana kuwa inatii XHTML na kiwango… nitaipiga risasi.

    Shukrani sana!
    Doug

  5. 5

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.