Watu Wenye Ujinga Zaidi kwenye Facebook

mtukutu

Hii ilikuwa moja ya matembezi ambapo nilitaka kuchukua viwambo vya skrini na kushiriki majina ... lakini nitajaribu kuwapa hawa watu faida ya shaka. Tunatumahi kuwa sio wajinga wa ujinga waliokuja kama na walikuwa na siku mbaya tu. Ukweli ni kwamba mimi nimechoka na media ya kijamii na ninatumia wakati mdogo kushiriki kwenye mjadala huko. Kwa nini? Kushirikiana kwa maoni, mitazamo na mjadala wa heshima kutoweka.

Baadhi ya watu hawa kwenye Facebook wana kipaji cha kushangaza hivi kwamba wanaposhiriki sasisho la Facebook, hakuna kabisa haja ya kutokubaliana, kupanua majadiliano, au kutoa maoni tofauti. Watu hawa ni werevu sana hivi kwamba wanashtuka kabisa wakati mtu… ameelekezwa kwa Andika maoni nafasi… kwa kweli anaandika maoni yao.

andika-maoni

Wanapaswa kuwa na uwezo wa kubinafsisha Facebook na kujaza hiyo kwa haraka na kitu cha mantiki zaidi.

Kukubaliana nami au uondoke ...

Mapema mwaka huu, nilikuwa na rafiki ambaye kwa kweli alinitumia ujumbe kadhaa wa kibinafsi kuacha kutoa maoni juu ya sasisho alilolifanya - chapisho lenye utata ambalo lilifafanua msimamo wake juu ya mada hiyo pamoja na matusi ya mapema kwa yeyote ambaye anaweza kutokubaliana. Sikukubali… na nikamjulisha. Kweli aliniambia niache kutoa maoni yake sasisha. Hadi wakati huo, sikuwa nimegundua kuwa mazungumzo yaliyoshirikiwa kwenye ukurasa wa umma kwenye tovuti ya umma yalikuwa mali yake pamoja na maoni yote yanayofuata. Nililazimika tu baada ya maoni ya kuagana.

Inatosha kusema sasisho zake hazionekani tena my Mtiririko wa Facebook. Ninapenda kunyongwa na watu wa dumber kama mimi ambao hawaamini kuwa tumegundua kila kitu.

Ungedhani kwamba watu ambao ni werevu hawa hawatahitaji kushiriki kwenye jukwaa la kijamii kama Facebook. Kuna sababu mbili tu ambazo ninaweza kufikiria kwanini wangeendelea. Labda wanaiona kama mahali ambapo wanaweza kutuelimisha sisi wengine watu bubu. Au labda ni mahali tu wanahitaji kupata ujira wao kupigwa.

Sina uhakika. Sikuwahi kuangalia mitandao ya kijamii kwa njia hiyo. Mara nyingi mimi huelezea msimamo juu ya mada ili kusikiliza mitazamo mingine. Wakati mwingine, mimi hufanya kazi kama kontena na kutoa mtazamo mbadala. Mara nyingi mimi hujifunza kutoka kwa aina zote za ushiriki. Nadhani mimi sio mjanja kama wale watu ambao tayari wanajua yote.

Leo usiku, nilikuwa na mbili waandishi wa mitandao ya kijamii kwenye sasisho tofauti nisahihishe. Mmoja aliniambia walikuwa wamechoka sana kutetea msimamo wao juu ya mada. Kwa maneno mengine, "Alfajiri… nenda mbali mtu bubu.". Mwingine alinijulisha kuwa, wakati maoni yangu yalitoa hoja halali, ilikuwa mbali na mada ya asili. Wow… asante wema alishiriki ufahamu huo nami. Itanifanya kuwa mtu bora wa kijamii mwishowe. Nitakuwa na uhakika wa kujaribu kila wakati kuendelea yake mada bila kujali mazungumzo yanaenda wapi.

Haya ni maoni yangu tu, lakini ikiwa wewe ni mwerevu sana hivi kwamba watu hawawezi kuwa na mazungumzo na wewe mkondoni, kwa nini wewe ni bubu kushiriki vitu hivi katika mkutano wa umma na sisi watu wa chini-wastani? Ulifikiria yote kwa hivyo unahitaji nini kwetu? Unaweza tu kuwa watu wajinga wa busara ambao nimewahi kukutana nao.

Hapa kuna ushauri wangu:

Weka

3 Maoni

  1. 1

    Nadhani media ya kijamii ** inafanya kazi vizuri ** tunapojaribu kufuata njia bora za majadiliano ya raia, kama vile kujiepusha na wito wa jina na kukaa kwenye mada.

    Lakini hiyo ikisemwa, ikiwa utaingia kwenye mazungumzo ukitafuta kuthibitishwa badala ya kuwa wazi kwa mitazamo tofauti, hauwezi kufaidika sana au kumsaidia mtu mwingine yeyote.

  2. 2
  3. 3

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.