Kuacha Super Bowl kwa Media Media

soka
Mpira wa mpira wa miguu wa Amerika karibu

Teknolojia na Masoko Biashara zaidi na zaidi zinakumbatia teknolojia linapokuja suala la mikakati yao ya uuzaji. Lini Pepsi alijiondoa kwenye Super Bowl, waandishi wa habari wa jadi waliiita kamari.

Sio matangazo kwenye Super Bowl ni kamari? Kweli?

Tangazo la Super Bowl linagharimu dola milioni 3 kwa sekunde 30. Pepsi alipanga matangazo mawili ya secoond 30 na tangazo la pili la 60… hiyo ni $ 12 milioni. Na bei ilipanda juu ya 10% kati ya 2008 na 2009. Wacha tufanye hesabu. Hiyo ni $ 12 milioni kufikia watazamaji milioni 98 .. au karibu $ 0.12 kwa kila mtazamaji.

Tusisahau hiyo Faida ya Pepsi ilipungua kwa asilimia 43 wakati wao kweli alifanya lipia matangazo ya Super Bowl. Hmmm, sauti kama matangazo ya Super Bowl hayakulipa kabisa.

Hii haijumuishi, kwa kweli, kamari halisi… Kuajiri wakala anayeweza kutoa biashara ambayo itaendesha kweli tani za trafiki kwa chapa yako. Wacha tujifanye kuwa kila moja ya soda imefaidika $ 0.10… hiyo inamaanisha kuwa matangazo ya Pepsi yanalazimika kuendesha kila moja ya watazamaji kununua angalau Pepsi moja (zaidi ya soda milioni 100) ili kulipia gharama za tangazo.

Hiyo haikutokea, wala haingeenda.

Kinyume chake, kwa kukumbatia media ya dijiti, Pepsi inaweza kuwekeza katika teknolojia za virusi au kijamii kwa sehemu ya gharama na rkila idadi sawa ya watazamaji. Kwa kweli haitatokea katika tukio moja kwa dakika 2… lakini ni nani katika akili zao za kulia angeitaka? Pepsi inahitaji mkakati wa muda mrefu na bidhaa zingine nzuri za kuirudisha.

Je! Ikiwa Pepsi atafadhili shindano la 'bora ya matangazo ya virusi' ambapo mshindi alishinda dola milioni 1? Na zawadi zingine za $ 1 milioni? Labda waliendeleza mashindano kwenye Youtube, Twitter na Facebook na uwekezaji wa ziada wa $ 1 milioni.

Je! Unadhani ni mbinu gani itafikia zaidi… na kwa hadhira na ujumbe unaofaa zaidi? Teknolojia na uuzaji unazidi kuunganishwa na mtu mwingine na wakati wake kwamba kampuni nyingi zilifungua macho yao kwa uwezekano mzuri unaopatikana.

Ujumbe tu: Siko, kwa njia yoyote, kujadili ikiwa au sio Super Bowl Ads inafanya kazi. GoDaddy imekuwa na mafanikio makubwa kwa miaka mingi katika kupata sehemu ya soko la usajili wa kikoa na matangazo mengine ya ujinga. Huu ni mfano mzuri tu wakati haifanyi kazi na fursa za kuongeza kurudi kwenye uwekezaji na media ya dijiti.

Ujumbe mwingine: Nadhani Pepsi anahitaji kuweka alama mpya pia. Ni bubu.

Moja ya maoni

  1. 1

    Nadhani ni wazo bora zaidi na la kudumu kutofanya matangazo ya Super Bowl na kutumia pesa mahali pengine. Mt. Umande tayari alikuwa na mtumiaji aliyeunda hafla ya video, na walikuja na yaliyomo bora. Kuhusu nembo, Pepsi mwishowe anajaribu kuja kwao wenyewe, badala ya kubisha font ya Coke. Ninashangaa ni nani aliyekuja na Nembo kwanza, Pepsi au timu ya kampeni ya Obama. Nembo yenyewe haionekani kuwakilisha kitu chochote.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.