Habari Mbaya juu ya Mbele ya Kuchumbiana kwa Doug…

Chick Mac ya MweziInaonekana kunaweza kuwa hakuna 'samaki wengi baharini' kama vile nilivyotarajia! Je! Kuna tumaini lolote kwa Mtu wa Kompyuta Moja ya Kompyuta?

Kulingana na Ofisi ya Takwimu za Kazi, wanawake walijaza asilimia 26.7 tu ya nafasi za kompyuta na hesabu mnamo 2006? Na asilimia 16.6 tu ya nafasi zote za msimamizi wa mifumo ya mtandao na kompyuta.

Kutoka Wiki.
Picha kutoka Mac Chick Mac Chick wa Mwezi.

2 Maoni

  1. 1
    • 2

      Ha!

      Hakika nilikuwa nikimdharau huyu ... wasiwasi wangu ni mara mbili. Ninaamini kuwa ofisi, uongozi na kampuni iko sawa na wafanyikazi wa kike. Inashangaza sana kwamba tasnia haivutii wanawake zaidi. Hiyo inanihusu sana.

      Na, kwa kweli, kuchukua muda wa ucheshi wa kujidharau kwenye maisha yangu ya faragha kila wakati ni jambo la kuchekesha. 🙂

      Asante Robyn!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.