Je! Unaandika Nakala kutoka Bafuni?

ujumbe wa maandishi hatia

Nafasi ni nzuri sana kwamba unaandika maandishi kutoka bafuni… kwa kweli watu 2 kati ya 3 wanakubali kuifanya. Ni aina ya kunikosea kufikiria juu ya kukopa simu ya mtu yeyote sasa! Tunashukuru wakati wateja wetu wanapotumia huduma zetu za ujumbe wa maandishi ... lakini tunashukuru wema wako kawaida nje ya nyumba inauzwa! Kwa 2 / 3rds yenu… Natumai nyote mna skrini za kugusa na theluthi nyingine ina kibodi.

Kwa wale ambao mnaandika ujumbe kwenye ukumbi wa sinema… ndio, tunakuona. Nina hamu ya kwanini sinema hazijaweka vizuizi vya simu. Ningelipa pesa ya ziada sinema ikiwa sikuwa na budi kusikia sauti ya mtu ya Justin Bieber! Asante kwa watu huko Tatango kwa kucheka ... nitaosha mikono yangu sasa.

Uko wapi na hatia ya kutuma ujumbe wa maandishi Infographic

3 Maoni

  1. 1
  2. 2
  3. 3

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.