Usilaumu CMS, Umlaumu Mbuni wa Mandhari

CMS - Mfumo wa Usimamizi wa Yaliyomo

Asubuhi ya leo nilikuwa na simu nzuri na mteja anayeweza kuhusu wao mikakati ya uuzaji inayoingia. Walisema kuwa walikuwa wakikutana na kampuni kuendeleza wavuti yao. Niligundua kabla ya simu kuwa tayari walikuwa wamewasha WordPress na kuuliza ikiwa wataendelea kuitumia. Alisema sivyo kabisa na akasema kwamba ilikuwa mbaya ... hakuweza kufanya chochote na tovuti yake ambayo alitaka. Leo anazungumza na kampuni ambayo itaendeleza kwenye Injini ya Kujieleza.

Ilinibidi kuelezea kuwa tumefanya kazi na Injini ya kujieleza kabisa, pia. Tumefanya kazi pia na Joomla, Drupal, Njia ya Soko, Imavex na mwenyeji wa mifumo mingine ya usimamizi wa yaliyomo. Wakati mifumo mingine ya CMS imehitaji utunzaji wa zabuni kupenda faida zote za utaftaji na kijamii, tumegundua kuwa mifumo mingi ya CMS imeundwa sawa sawa… na kweli imetengwa tu na utendaji wa kiutawala na urahisi wa matumizi.

Ningekuwa tayari kubet kwamba mteja huyu angeweza kutimiza chochote ambacho angependa kwenye WordPress. Shida sio WordPress, hata hivyo, ni njia ambayo mada yake ilitengenezwa. Mteja mmoja ambaye tumeanza kufanya kazi naye hivi karibuni ni kampuni ya VA Loan Refinance. Wao ni kampuni nzuri - inapeana pesa kwa misaada ya mkongwe kila wakati wanapokusanya rufaa. Ingawa tunafanya tani ya ubinafsishaji wa WordPress, tuko dhahiri kwamba mteja anaweza kuwa na wavuti nzuri, iliyosasishwa, na inayoweza kutumiwa kwa karibu CMS yoyote kama wanaweza kwenye WordPress. WordPress ni maarufu sana hivi sasa kwa hivyo tunajikuta tukifanya kazi zaidi kwenye jukwaa hilo kuliko wengine.

Mkopo wa VA ulinunua mandhari ya kawaida na kisha kutuajiri ili kuendeleza utaftaji wao na mikakati ya kijamii. Mandhari yalikuwa maafa ... hakuna matumizi ya baa za pembeni, menyu, au vilivyoandikwa. Kila kitu kilikuwa na nambari ngumu kwenye templeti yao bila kutumia huduma yoyote nzuri ambayo WordPress inachukua. Tulitumia miezi michache ijayo kukuza mada hiyo, tukijumuisha Gravity Fomu na Leads360, na hata wanaunda wijeti ambayo hupata viwango vya rehani vya hivi karibuni kuonyesha kwenye wavuti yao kutoka kwa benki yao.

Hili ni shida ya kimfumo na wabuni wa mada na wakala. Wanaelewa jinsi ya kufanya tovuti ionekane nzuri, lakini sio jinsi ya kutumia kikamilifu CMS kuingiza huduma zote tofauti ambazo mteja anaweza kutaka baadaye. Nimeona Drupal, Injini ya Kujieleza, Uhuru wa Accrisoft, na tovuti za MarketPath ambazo zote zilikuwa nzuri na zinazoweza kutumiwa… sio kwa sababu ya CMS, lakini kwa sababu kampuni iliyoendeleza mandhari ilikuwa na uzoefu wa kutosha kuingiza huduma zote za CMS ambazo zinatafuta utaftaji, kijamii, kurasa za kutua, fomu, nk. inahitajika.

Mbuni mzuri wa mada anaweza kukuza mada nzuri. Mbuni mzuri wa mada ataendeleza mandhari ambayo unaweza kutumia kwa miaka ijayo (na kuhamia kwa urahisi baadaye). Usilaumu CMS, lawama mbuni wa mada!

9 Maoni

  1. 1

    Msumari kichwani. Tunaendeleza 90% nzuri ya miradi yetu na WordPress na kuna nyakati utasikia maoni kama haya na vitu kama "Vizuri, haiwezi kufanya __________". Ambayo kwa kweli jibu sahihi ni, "Ikiwa tayari hakuna kitu nje ambacho kinakidhi mahitaji yako (mandhari na / au programu-jalizi), na ikiwa msanidi programu wako anajua jinsi ya kutumia API, unaweza kufanya kitu chochote unachotaka kufanya kama ilimradi wakati na uipangie bajeti huko. ”

    Lakini wakati mwingine mteja ana mawazo yake juu ya kitu "kipya", kwa hivyo unaweza kusonga nayo au kuikataa.

  2. 2

    Hiyo inavutia. Baada ya kuanza kazi katika Kubuni ya Reusser, nimebadilisha sana kufanya kazi ndani ya EE, CMS yetu ya chaguo, kutoka kwa WordPress, ambayo nilifanya kazi nayo haswa wakati nilikuwa peke yangu. Napenda kukubaliana na wewe katika mada yangu ya WP ilifanya tofauti zote. Kitu kama mandhari ya turubai ya WooTheme, kwa mfano, ilikuwa nzuri sana kufanya kazi ndani, wakati kuna "premium" zingine na mandhari ya kawaida huko nje ambayo ni ... icky.

    Hiyo inasemwa, napenda EE kwa usimamizi wa yaliyomo kwenye wavuti, katika hali ambapo "kublogi" sio kipaumbele. Ni rahisi, ni kifahari, na ni njia thabiti zaidi kuliko WP, nadhani. Bado, unapoandika sana au kublogi ndani ya CMS yako, hakuna kitu kinachoshinda uzoefu wa mtumiaji wa WP kwa mwandishi huyo.

    Asante kwa chapisho lako!

    • 3

      @awelfle: disqus mimi ni mpungufu linapokuja suala la EE, hakika imeandikwa zaidi kwa watengenezaji wa MVC. Kwa kuzingatia hilo, ninaelewa kuwa maendeleo ni ya urafiki zaidi na yanayoweza kubadilika na sio suala kubwa. Kwa kuwa sijifikirii mwenyewe kama msanidi programu rasmi, huwa napenda kushikamana na vitu rahisi ambavyo havihitaji kufikiria sana (lakini kwa uaminifu inaweza kusababisha uharibifu zaidi!).

  3. 4

    Tovuti hii inaonekana kuwa toleo lililobadilishwa la TwentyEleven. Ndivyo ilivyo? Kwa vyovyote vile, uko sahihi; yote ni juu ya mada, sio CMS. Lakini WordPress, IMHO, ndio jukwaa bora la kufanya kazi na wakati huu.

    • 5

      Jicho zuri, @jonschr: disqus! Ni mandhari ya TwentyEleven iliyobadilishwa sana… kweli tuliichana! Hatuna karibu kufunika majina yote ya mada. Na tunapenda ukweli kwamba tunatoa watu wazuri huko @Wordpress: disqus umakini wanaostahili.

      • 6

        Kwa sababu ya udadisi: Nimefika hapa kupitia ukurasa wa moja kwa moja wa kutua wa HTML ambao ulivuta chakula hiki. Kwa nini usiwaunganishe moja kwa moja? Hiyo ni moja ya droo kubwa zaidi ya WordPress kwangu; templeti tofauti za ukurasa kwa kiwango chochote unachochagua.

        • 7

          Habari @jonschr: disqus - ukurasa wa kutua ulikuwa wapi? Tunachapisha viungo kwenye tovuti kama http://www.corporatebloggingtips.com lakini nataka kulenga trafiki kurudi kwenye chanzo kimoja. Nisingependa kuwa na trafiki zote hapa, kushinikiza mamlaka juu ya uwanja huu, na kuhakikisha viungo vyovyote vinasukuma uwanja huu juu na injini za utaftaji. Natumahi ndio unamaanisha! Ikiwa nitachapisha kwenye vikoa vingi, nitagawanya mamlaka hiyo… ningependa kuwa na tovuti 1 kali badala ya 2 dhaifu.

          • 8

            Ndio, hiyo ndio moja! Hmm. Ina mantiki… Ingawa, basi, kwa nini usifanye tu "ukurasa wa kutua" iwe ukurasa wa faharisi ya tovuti hii? Hakuna kosa wakati wowote uliokusudiwa; nilijiuliza tu faida ni nini. Ninapenda ukurasa wa kutua, BTW. Nzuri sana.

          • 9

            @jonschr: disqus hakuna kosa lililochukuliwa wakati wote! Unaweza kushangaa kugundua kuwa hiyo ni tovuti ya WordPress, pia. Na kuna tani ya kurasa za ndani ambazo zinaonekana kwa injini za utaftaji. Wakati kitabu kilitolewa, ilikuwa kawaida sana kuwa na tovuti ya kutua haswa kwa kitabu hicho. Nilitaka kuwa na kikoa ambacho kiliboreshwa tu kwa "blogi ya ushirika" na ilifanya kazi vizuri. Nilitaka yaliyomo yasasishwe mara kwa mara kwenye wavuti lakini sikutaka kuandika blogi nyingine kabisa - kwa hivyo kuvuta chakula, mawasiliano ya kijamii, na kuitumia kama kalenda ya hafla inazidi kubadilisha kila wakati. Inashika nafasi nzuri sana kwa idadi kadhaa kwa hivyo ilifanya kazi hiyo na inaendelea kuuza vitabu kwetu!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.