Disclosure

Martech Zone ni blogi iliyoundwa na Douglas Karr na kuungwa mkono na wafadhili wetu. Kwa maswali kuhusu blogi hii, tafadhali Wasiliana nasi.

  • Blogi hii inakubali aina ya matangazo ya pesa taslimu, udhamini, kuingizwa kulipwa au aina zingine za fidia.
  • Blogi hii inachukua mapato ya viungo vyake.
  • Blogi hii inatii viwango vya uuzaji wa mdomo. Tunaamini katika uaminifu wa uhusiano, maoni na kitambulisho. Fidia inayopokelewa inaweza kuathiri yaliyomo kwenye matangazo, mada au machapisho yaliyofanywa kwenye blogi hii. Yaliyomo, nafasi ya matangazo au chapisho litatambuliwa wazi kama yaliyolipwa au yaliyofadhiliwa.
  • Wamiliki wa blogi hii hulipwa fidia kutoa maoni juu ya bidhaa, huduma, wavuti na mada zingine. Hata ingawa wamiliki wa blogi hii wanapokea fidia kwa machapisho yetu au matangazo, kila wakati tunatoa maoni yetu ya kweli, matokeo, imani, au uzoefu juu ya mada au bidhaa hizo. Maoni na maoni yaliyotolewa kwenye blogi hii ni ya wanablogu tu. Madai yoyote ya bidhaa, takwimu, nukuu au uwakilishi mwingine kuhusu bidhaa au huduma inapaswa kuthibitishwa na mtengenezaji, mtoa huduma au chama husika.
  • Blogi hii ina yaliyomo ambayo inaweza kuleta mgongano wa maslahi. Maudhui haya yatatambuliwa kila wakati.