Tumehamisha Wahudumu ... Unaweza Kutaka Vile vile

tamaa

Nitakuwa mwaminifu kuwa nimekata tamaa sana hivi sasa. Lini imesimama mwenyeji wa WordPress kuingia sokoni na marafiki wangu wengine walizindua kampuni yao, sikuweza kuwa na furaha zaidi. Kama wakala, nilikuwa nimechoka kwa kupeana shida baada ya suala na majeshi ya wavuti ambao wangetupa shida yoyote na WordPress kwetu. Pamoja na mwenyeji wa WordPress iliyosimamiwa, mwenyeji wetu aliunga mkono WordPress, aliiboresha kwa kasi, na alikuwa na huduma maalum za kusimamia tovuti zetu zote na wateja wetu wote.

Tulijiandikisha haraka kama washirika na mamia ya kampuni zilisajili, zikitupatia mapato mazuri ya ushirika. Kichwa chetu kama wakala kilipotea - mwishowe tulikuwa na msaada wa 24/7 kwa wateja wetu na mwenyeji mzuri na kengele zote na filimbi. Hiyo ilikuwa hadi mwezi mmoja au zaidi iliyopita. Mwenyeji wetu alikuwa mwenyeji wa seti ya seva kwenye kituo cha data ambacho kilikuwa chini ya kushangaza mfululizo wa mashambulizi mabaya ya DDoS. Tovuti zetu na tovuti zetu zote za mteja zilikuwa juu na chini kila dakika au hivyo na, inaonekana, haina mwisho kwenye wavuti.

Tulikuwa tumeshikilia lakini nilianza kukerwa na ukosefu wa mawasiliano. Wateja wetu wote walikuwa wakitupiga nyundo, na hatungeweza kuwaambia chochote kwa sababu kukaribisha kwetu hakutuambia chochote. Mwishowe niliongea na mmoja wa wamiliki ndani ya kikundi cha wataalamu wa WordPress kwenye Facebook na akasema kwamba walikuwa na mikono yote kwenye staha na walikuwa wakifanya kazi kupata wateja walioathirika kutoka kwa seva zilizolengwa. Whew… hiyo ilikuwa nzuri kusikia na wote wawili nilimshukuru kwa kazi yake na nilitarajia uhamiaji.

Hiyo ni, mpaka tulipohamishwa.

Mara tovuti yetu ilipohamishwa, ilitambaa hadi kusimama. Nilikuwa na shida kuingia, kupakia, au kufanya kitu chochote na wavuti. Wageni wangu walilalamika na kutambaa kutoka kwa watu wa tatu walionyesha tovuti hiyo kwa kusimama karibu. Dashibodi ya Utafutaji wa Google ilionyesha shida wazi kabisa:

Google Search Console

Nilipakia picha hii na kuomba msaada angalia seva yangu kwa maswala, nikiwajulisha kuwa hivi karibuni nilihamia. Na kisha mchezo wa lawama ulianza.

Situmii hii… walinipitisha kutoka kwa teknolojia hadi teknolojia ambaye anaendelea tu kuijaribu kujaribu kupata shida kwenye wavuti yangu. Hawajaribu hata kujua ikiwa ni miundombinu yao. Kwa hivyo, nilifanya kile geek yoyote ingefanya. Niliacha kuchapisha na kurekebisha kila shida kama walivyowaelezea… na utendaji wa tovuti haukubadilika kamwe. Labda walikuwa wamesoma hata nakala yangu juu sababu zinazoathiri kasi ya tovuti yako.

Hapa ndio walinipitisha:

  1. A Hitilafu ya PHP na programu-jalizi maalum wakati ilifanya faili ya API wito. Nimelemaza programu-jalizi, hakuna mabadiliko katika kasi ya wavuti.
  2. Ombi lililofuata lilikuwa likiniuliza ni wapi niliona tovuti ilikuwa polepole. Kwa hivyo niliwaelekeza kwa Data ya kutambaa ya Google Webmaster na wakasema hiyo haikusaidia. Hakuna duh… naanza kukasirika kidogo.
  3. Halafu walisema kwamba sikuwa na cheti cha SSL kwenye my Content Delivery Network. Hili lilikuwa suala jipya, sikuwahi kugundua kuwa CDN ilikuwa imelemazwa (uhamiaji wa mapema na wa posta). Kwa hivyo niliweka faili ya Hati ya SSL na waliiwezesha. Hakuna mabadiliko katika kasi ya tovuti.
  4. Walipendekeza niungane Maombi ya JS na CSS. Tena, huu ulikuwa usanidi sawa kabla ya uhamiaji lakini nikasema vizuri na kusanikisha faili ya Programu-jalizi ya JS na CSS. Hakuna mabadiliko katika kasi ya tovuti.
  5. Walisema kwamba lazima kubana picha. Lakini, kwa kweli, hawakusumbuka kuona kwamba nilikuwa tayari kubana picha.
  6. Kisha nikapata ujumbe kwamba walijaribu tovuti yangu kwenye seva zote mbili na ilikuwa hivyo kosa langu. Kuwa sawa, "Kwa habari hii, tunaweza kuona kuwa sio seva au mzigo wa seva ambao unasababisha wakati mrefu wa mzigo wa wavuti." Kwa hivyo sasa mimi ni mwongo tu na ni shida yangu… nakumbuka siku hizi kabla sijafanya kazi na kampuni ambayo ilitakiwa kuwa wataalam katika WordPress.
  7. Niliwauliza waniambie ni nini nitajaribu baadaye. Walipendekeza mimi kuajiri msanidi programu (Sitanii), hiyo ingefanya kazi kwenye mada, programu-jalizi, na uboreshaji wa hifadhidata. Kwa hivyo, wataalam wa WordPress katika mwenyeji huyu hawawezi kuniambia nini kibaya, lakini wanataka niajiri rasilimali ingawa mimi ninalipa mara 2 hadi 3 kile wastani wa kampuni inayoshikilia.
  8. Tovuti ilikuwa inazidi kuwa mbaya, sasa inazalisha Makosa ya 500 wakati ninajaribu kufanya vitu rahisi ndani ya utawala wa WordPress. Ninaripoti makosa 500. Jambo linalofuata najua, wavuti yangu imeenda, ikibadilishwa na mandhari wazi na programu-jalizi zote zimelemazwa. Sasa naanza kutumia CAPS ZOTE na alama za mshangao katika majibu yangu. Tovuti yangu sio ya kupendeza, ni biashara… kwa hivyo kuiondoa haikuwa chaguo.
  9. Mwishowe, ninapigiwa simu na mtu aliye ndani ya kampuni inayoshikilia na tunazungumza kwa muda mrefu juu ya maswala. Hapa ndipo ninapolipuka… anakubali hilo wateja kadhaa wamekuwa na maswala ya utendaji tangu kuwahamisha kutoka kwa seva zilizoshambuliwa za DDoS. Kweli? Nisingekuwa nadhani.
  10. Rudi kwenye utatuzi ... Ninaambiwa kwamba ningependa kujaribu kuhamia kwenye kasi DNS. Kisu kingine gizani kwani tayari nimekaribishwa kwa kasi ya umeme mtoa huduma wa DNS anayesimamiwa.
  11. Kitanzi kamili… tumerudi kulaumu programu-jalizi. Plugins zile zile ambazo zilikuwa zikifanya kazi kabla ya uhamiaji. Kwa wakati huu nimefanya vizuri sana. Niliweka maombi kadhaa kwa wengine Wataalamu wa WordPress na wananielekeza flywheel.
  12. Ninaungana na flywheel ambao husajili kwa a akaunti ya mtihani wa bure, kuhamishia wavuti kwangu, na inaendelea na inaendesha kasi ya kuwaka. Na, tamaa nyingine, inafanya sehemu ndogo ya gharama ya kile nilikuwa nikilipa na mwenyeji wetu wa zamani.

Kwanini Niliamua Kuhama?

Kuhamisha tovuti zetu zote hakutafurahisha. Sikufanya uamuzi huu kwa sababu ya maswala ya utendaji, niliifanya kwa sababu ya maswala ya uaminifu. Kampuni yangu ya mwisho ya kukaribisha ilinipoteza kwa sababu walikosa uadilifu (na bado wanakosa uadilifu) kukubali kuwa wana shida kubwa za utendaji. Ningeweza kuwavumilia wakiniambia ukweli na kutoa matarajio juu ya wakati watakaposahihishwa mambo, lakini sikuweza kuvumilia wao wakinyooshea vidole tu.

Hii hapa ripoti ya Msimamizi wa wavuti siku chache baadaye:

Wakati wa Dashibodi ya Utafutaji wa Google Wakati wa Kupakua Ukurasa

Unaweza kujiuliza ni nini kinaweza kutokea wakati flywheel inakua kubwa… itasababisha uzoefu kama huo? Moja ya mambo ambayo niligundua katika uhamiaji huu ni kwamba mwenyeji wetu wa zamani hakuwa na uwezo wowote wa kudhibiti utendaji wa akaunti moja juu ya nyingine. Kama matokeo, shida inaweza kuwa sio usanikishaji wangu hata, inaweza kuwa mtu mwingine akiunganisha rasilimali kwenye seva ikituletea wote chini.

Pamoja na tovuti salama flywheel, tunaweka vyeti vyetu vya usalama na kumfufua mnyama. Ninaomba radhi kwa ukosefu wa yaliyomo wiki iliyopita. Unaweza kubeti kwamba tutakuwa tukifanya malipo kwa wakati uliopotea!

Ufunuo: Sasa sisi ni washirika wa Flywheel! Na flywheel imekuwa ilipendekeza na WordPress!

8 Maoni

  1. 1

    Ninahisi kama nimekuwa na shida kama hizo na baadhi ya wahudumu wa wavuti yangu pia. Wanashangaa ikiwa wanakataa kukaribisha WordPress yao inayodhibitiwa kwa seva zile zile ambazo zilikuwa zikipata mashambulio ya DDoS? Mchezo sawa na wa kulaumu hadi mwishowe walipata teknolojia ambayo ilisema wamegundua maswala kadhaa ya ndani ya seva wanayofanya kazi. Usiamini nimekuwa na shida tangu wakati huo kwa bahati nzuri.

    • 2

      Nadhani mahitaji ni ya juu kwa majukwaa haya yanayosimamiwa. Kwa bahati mbaya, kama mimi na wewe tunajua… kuna watu wengi zaidi huko nje ambao "wanadhani wanajua" dhidi ya kweli wanajua kinachoendelea na majukwaa haya. Ninaamini kwamba watapata na kutumia mifumo ya ufuatiliaji ambayo itaweza kufuatilia maswala. Kwa uaminifu, tukio hili lilionekana kama walikuwa wakirusha tu mishale ukutani. Nilipoteza ujasiri wote.

  2. 3

    Ninahisi maumivu yako. Hakuna kitu kibaya zaidi kuliko kutembea kupitia mwongozo wa shida ya maandishi isiyo na maana wakati unajua tayari haitasaidia.

    Je! Mwenyeji mwingine huyu ndiye mwenyeji wa IonThree? Na tunapaswa kufikiria kuhamia? Nadhani sisi tu upya.

    Pia, ningetarajia utaiita kampuni hiyo kwa jina kwa kuwa una wateja ambao wamekaribishwa kwao na, kama mimi, wanaweza kujiuliza ikiwa wana maswala ambayo hawajui kuhusu hilo bado. Hiyo ni isipokuwa wewe unapanga ujumbe wa faragha kwa wateja walioathiriwa juu yake.

    • 4

      Niligundua suala hilo kwa kutumia Google Webmasters na kuangalia takwimu zetu za kutambaa, Tolga. Siamini kuwa ni wateja wao wote, nadhani tu tumeshikamana na seva za polepole na mzigo mwingi juu yao. Ikiwa hauoni kupungua kwa utendaji, labda hakuna sababu ya kuondoka. Flywheel ni ghali zaidi kwa chaguzi zetu za akaunti nyingi, sio hakika lakini unaweza kuokoa pesa chache.

  3. 5
  4. 6

    Siwezi kuamini ni kiasi gani tovuti imepungua, na kwamba hawakuweza kukupa jibu moja kwa moja. Nimefurahi kusikia mambo yanafanya kazi vizuri na Flywheel. Hivi karibuni tumebadilisha mwenyeji wa wavuti ya Roundpeg pia, na kuwa na mazingira thabiti zaidi kwa wavuti yetu.

  5. 7
    • 8

      Nimekuwa nikifikiria zaidi juu ya hii, na unajua nini? Uko sawa. Tafadhali ondoa maoni yangu. Licha ya shida tunazopata w / Flywheel, hata siku yao mbaya, bado wanapiga majeshi kama HostGator, GoDaddy, nk.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.