Barua Moja kwa Moja inayofanya Kazi!

barua ya moja kwa moja

Nimekuwa na maana ya kuandika juu ya hii tangu kabla ya Mwaka Mpya lakini ilibidi nipate skana ya ol ili kuunganisha picha hizi za barua moja kwa moja ambazo nimepokea hivi karibuni. Jambo la msingi ni kwamba baadhi barua ya moja kwa moja bado inafanya kazi. Hapa kuna mifano 3:

  • Jack Hayhow alinitumia kitabu chake, Hekima ya Nguruwe anayeruka. Nadhani hii ndio 'zawadi' yangu halisi ya kwanza kama blogger! Nina vitabu kadhaa kwenye kitanda changu cha usiku sasa kumaliza - lakini ninatarajia kuchimba hii. Ilikuwa nadhifu sana kupata noti iliyoandikwa kwa mkono kutoka kwa Jack pamoja na kitabu hicho. Kwamba Jack alichukua muda kuniandikia na kutuma kitabu inamaanisha mengi tayari!
  • CVS Pharmacy ilinitumia kadi kwa likizo ikinishukuru kwa ufadhili wangu. Hata ilisainiwa kibinafsi na kila mmoja wa wafanyikazi! CVS yangu ni nzuri. Kwa kweli inanikumbusha duka kubwa la kona tulilokuwa tukitembelea tukikua katika maeneo ya nje huko Newtown Connecticut (Duka hilo liliitwa Crossroads… walikuwa wakiruhusu watoto wachukue bia na watembee nyumbani kwa wazazi wetu kwa kupiga simu … Mimi ni mtu mzee!). Ikiwa CVS ilikuwa na matunda, labda nisingeenda kununua mboga! CVS inathibitisha kuwa unaweza kuwa mnyororo mkubwa na bado uwatendee watu kama jirani yako.
  • Wikimedia alinitumia kadi na barua akinishukuru kwa mchango wangu kwa Wikipedia mwaka jana. Mara nyingi mimi huchukua pesa zangu za Paypal na kuzirudisha kwa watengenezaji wa programu-jalizi na tovuti ambazo zinauliza misaada - ikiwa programu au huduma yao ni muhimu. Ninatumia Wikipedia sana kwenye blogi hii kwa hivyo utafurahi kujua kwamba sehemu ya mapato ya matangazo ya wavuti yamerejeshwa kwenye wavuti zingine. (Zilizobaki zinahitajika kulipia masomo ya mwanangu wa chuo kikuu!).

Kadi
Inafurahisha katika siku hii na umri huu kwamba watu bado wanatambua maana ya kugusa kwa 'binadamu'. Jack angeweza kunitumia kitabu chake kupitia Amazon, na CVS na Wikimedia ingeweza tu kunitumia barua pepe kunishukuru. Mimi ni mtetezi mkubwa wa barua pepe… napenda ukweli kwamba inaweza kuwa ya kibinafsi na ya kiotomatiki. Hii ilichukua juhudi kidogo zaidi na kwa kweli iligharimu kidogo zaidi. Hiyo inaniambia kuwa hawa watu walidhani nilikuwa muhimu kwa biashara yao kuwa inafaa kuwekeza ndani yangu. Huo ni ujumbe mzito, sivyo?

Hiyo ndio aina ya barua ya moja kwa moja inayofanya kazi. Maelfu mengine ya vipande vya barua za moja kwa moja ninazopata hapa haifai kutaja. Nimewaambia wateja hapo awali kuwa muda unaopaswa kupata umakini wa mtu kwa barua ya moja kwa moja ni wakati ambao inachukua kwao kutembea kutoka kwenye sanduku la barua hadi kwenye takataka yao. Sijabadilisha mawazo yangu juu ya hilo hata kidogo. Kutuma kifurushi kilichoandikwa kwa mkono au kadi ya asante hakika hupata usikivu wangu!

8 Maoni

  1. 1

    Kwa hakika. Tunataka mguso wa mwanadamu - sio hiyo pia ni sababu moja kwa nini blogi zimekuwa kubwa sana?

    -

    Wazazi wetu wakuu walikuwa wakiwasiliana kwa barua za upendo zilizoandikwa kwa mkono. Leo ni SMS ya haraka. Sio sawa kabisa, eh?

  2. 2

    > Hekima ya Nguruwe anayeruka. Nadhani hii ndio zawadi yangu ya kwanza? kama blogger!

    Douglas mwangalifu - hukujua kupokea zawadi kunaweza kusababisha maadili yako kuulizwa 🙂 LOL

    > Mara nyingi mimi huchukua pesa zangu za Paypal na kuzirudisha kwa watengenezaji wa programu-jalizi na tovuti ambazo zinauliza misaada - ikiwa programu au huduma yao ni muhimu.

    Nimeanza kufanya hivi karibu na mwisho wa mwaka jana. Ni hisia nzuri kuweza kuchangia kwa wale wanaopeana wakati wao kutengeneza vitu tunavyotumia kila siku.

  3. 3
  4. 4

    Steven:

    Hii hapa ilani kwa watangazaji wote, mimi ni rahisi, rahisi na mkweli. Unaweza kuninunua, lakini nitamjulisha kila mtu kuwa nimenunuliwa. 🙂

    Ninakubaliana na wewe kwenye Paypal. Natumahi kuwa ni mwenendo unaoendelea. Chanzo wazi kilikuwa kizuri kwetu sote!

    Doug

  5. 5

    Kevin,

    Kama muuzaji wa hifadhidata, ni ngumu kupima aina hii ya gharama, sivyo? Kwa sababu huwezi kupima kitu haimaanishi ni wazo nzuri, ingawa. Makampuni ambayo "hufanya jambo sahihi" yanaanza maendeleo kweli. Ninaamini kweli siku nyingine tutakuwa na faharisi ya 'faida ya jamii' kwa kampuni siku zingine ili watu wafanye kazi na kampuni ambazo zinafanya vizuri zaidi kwa nchi badala ya mbaya.

    Angalau natumahi hivyo!
    Doug

  6. 6

    Bila shaka, kufanya jambo sahihi ni nzuri. Na ningekuwa mtu wa kwanza kupata nyuma ya kampuni zinazofanya vitu vizuri. Kutumia wakati kufanya shughuli hizi husababisha ROI bora kuliko kutumia pesa kwenye biashara ya runinga.

    Miaka mingi iliyopita, nilikaa kwenye chumba na watu kutoka Hallmark. Walitaka kuunda mpango wa asante wa kiotomatiki kwa kampuni yangu, iliyofungwa kwa mfumo wa CRM. Kwangu, hiyo ilikuwa kinyume na kile unachotetea. Kuna mstari mzuri kati ya kufanya mema, kufanya kitu ambacho kinaonekana kuwa kizuri, na kujaribu kuendesha faida. Kwa uhakika wako, ukifanya vizuri, mauzo na faida zitafuata.

    Chapisho zuri!

  7. 7

    Hujambo Doug,

    Nadhani maoni yako kuhusu "mguso wa mwanadamu" ni halali sana.

    Tumegundua kuwa uuzaji wa nakala ngumu na vifaa vya media kukuza
    kampuni yetu imelipa kwa kasi. Barua pepe ni sawa, lakini inakuwa
    chini na chini ya kuaminika. Spam nyingi na taka. Inakuwa ya kukasirisha.
    Barua ya moja kwa moja; Walakini, inaendelea kufunga mauzo, na kama ulivyosema "mwanadamu
    touch ”inaonekana kusaidia kutambuliwa.

    Tumegundua kwamba kuchanganya uwepo wa wavuti mkondoni na kampeni iliyojumuishwa ya barua pepe
    inafanya kazi bora kwa kampuni za katalogi tunazowakilisha. Kuna thamani kubwa
    katika uuzaji wa njia nyingi. Kampuni moja haiwezi kutegemea tena gari moja la uuzaji.

    Nimefurahiya sana nakala yako… una msomaji mpya mahiri ndani yangu!

    Leslie
    piga simu na "barua ya posta" halisi inaendelea kudhibitisha

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.