Labda ungependa kufungua Barua hii…

Leo katika barua yangu nimepokea bahasha ya bluu ambayo ilikuwa na jina langu na anwani iliyochapishwa vizuri mbele. Anwani ya kujibu ilikuwa sanduku la PO lakini bado ilionekana imeandikwa kwa mkono. Nilipoipindua bahasha, ilikuwa na muhuri wa Hallmark juu yake. Udadisi ulinishinda na nikaifungua ili kupata kadi yenye ujumbe ufuatao:

barua ya uverse

Hii ni teknolojia ya fonti ya maandishi na imegonga faili ya kuelekeza mail eneo la miaka michache iliyopita. Wauzaji wa moja kwa moja wanajua kwamba ikiwa watakufanya ufungue kipande cha barua, una uwezo zaidi wa kusoma kipande hicho. Ikiwa unasoma kipande hicho, una uwezo zaidi wa kupiga simu. Ukiita, labda utanunua. Yote huanza na wazi, ingawa!

Sababu kwa nini fonti hii inaaminika ni jinsi zinavyotofautiana saizi ya herufi zile zile (angalia e kwa kasi), na nafasi ya herufi (zote mbili Kujua na kufuatilia). Mbinu hiyo hakika inakuvutia, kuna tofauti ya kutosha kutoka kwa aina ya kawaida kukudanganya ufikiri imeandikwa kwa mkono.

Njia moja rahisi ya kusema kuwa sio kwamba mistari halisi imegawanyika kutoka kwa mtu mwingine na sawa sawa. Bila shaka hila hizi pia zitabadilishwa baadaye. Kwa vyovyote vile, ni kazi nzuri na nina hakika itabadilisha matarajio machache. Sina hamu kwani naweza kuhamia hivi karibuni.

9 Maoni

  1. 1

    Subiri tu hadi watumiaji wapate kujua hii na kuanza kuipuuza. Hatua inayofuata itakuwa kwa kampuni kutoa rasilimali kwa waandishi wa barua nchini India. Barua yako ya moja kwa moja itaandikwa kwa mkono. Mambo huja duara kamili. Subiri.

    • 2

      Habari Willy,

      Cha kufurahisha ni kwamba, ninapata chochote kilichoandikwa kwa mkono chochote kupitia barua-konokono kwa hivyo utabiri wako labda ni sahihi.

      Kwa habari ya kusafirishwa kwenda India - na uchumi unaozidi kushuka na dola ya Amerika inayoanguka, India inakuwa ghali zaidi kutoa msaada kwa - haswa kwani Wahindi wengi wamejifunza vizuri (mara nyingi huko Merika). India imejifanyia vizuri kabisa! Sina hakika wangekuwa matarajio sahihi ya utaftaji huu wa biashara, lakini sitoi shaka kuwa nchi nyingine ya kipato cha chini inaweza kuja mezani na suluhisho la aina hiyo.

      Shukrani!
      Doug

  2. 3
    • 4

      Rafiki yangu mmoja anafanya kazi kwenye U-verse na akasema kuwa ni kulenga kwa kaya maalum kwa sababu ya upanaji wa data na umbali kutoka kwa vifaa vya uelekezaji. Akaniambia kihalisia jirani yako wa karibu anaweza kuwa nayo lakini unaweza usiwe nayo. Nadhani wanafanya kazi kupitia maswala ya miundombinu katika kitongoji hadi kiwango cha ujirani. Labda niko ndani kwa sababu ninaishi katika ghorofa hivi sasa - wiani mkubwa!

  3. 5
  4. 6

    Ikiwa ningekuwa mtu wa kubashiri ningekuwa na $ 10 kwenye Ufilipino kama eneo la nje.

    Maendeleo yanayofuata yatakuwa ya vifaa vya ufuatiliaji ambavyo vinaweza kutumiwa kugundua bahasha ikifunguliwa, ikiwa itafunguliwa na mwanamume au mwanamke, umri wa mtu na ni muda gani kabla ya kutolewa na takataka.

  5. 7

    Wakati unaiona kama mwenendo wa uuzaji wa kusisimua, ninaona kama sumu. Mbinu za kudanganya watu wazingatie sio tu aina ya mbinu ninayovutiwa kutumia. Hakika zinaweza kuwa za muda mfupi, lakini nataka watu wazingatie ubora wa chapa yangu na kile ninachotoa, sio kwa sababu mjinga fulani alinyonya kwa kufikiria niliwatumia barua iliyoandikwa kwa mkono. JWTCW.

    • 8

      Mike,

      Sina hakika ambapo nilisema ilikuwa mwenendo wa uuzaji wa kusisimua wala sikuukuza. Sikubaliani na wewe, nilikuwa nikitoa maoni yangu juu ya teknolojia - hata kuipendeza. Baada ya yote, mimi ndiye mjinga ambaye alinyonywa.

      Doug

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.