Idadi ya watu ya Martech Zone

wasifu wa msomaji

Labda umeona tumekuwa tukiendesha faili ya Sayansi ya umati utafiti kwenye blogi kwa muda sasa. Natumahi umechukua muda kujibu tafiti - matokeo ni ya kuvutia sana. Hapa kuna mambo muhimu:

  • 62.5% ya wasomaji ni wahitimu wa chuo, 21.9% wana digrii za kuhitimu
  • 51.6% ya wasomaji ni kuajiriwa wakati wote, 32.3% ni kazi binafsi.
  • Wasomaji wengi ni Waamuzi au kuwa na ushawishi:

    ushawishi.png

  • Wasomaji hutoka makampuni ya ukubwa wote:

    saizi ya kampuni.png

  • Wasomaji wengi ni watendaji wakuu au viongozi ya kampuni zao.
  • Wasomaji wengi wako katika Umri wa miaka 34 hadi 44.
  • Asilimia 56.3 ya wasomaji wana mtazamo hasi juu ya uchumi.
  • Wasomaji wengi hufanya zaidi ya $ 75k, na zaidi ya $ 150k.
  • Wasomaji wengi hutumia mtandao zaidi ya masaa 24 kwa wiki, na theluthi moja zaidi ya masaa 36 kwa wiki.

Labda ya kufurahisha zaidi ilikuwa mitazamo fulani juu ya ujasirimali - zaidi ya nusu ya wasomaji walisema wanapendezwa nayo kuanzisha biashara zao na / au kubadilisha kazi na kazi. Kama mjasiriamali mfululizo (aka - mvulana anayependa kutoka kwa changamoto moja hadi nyingine), hii ilikuwa ya kuvutia kwangu. Kwa muda, ingeonyesha kwamba ninavutia wasomaji wenye nia kama hiyo kwenye blogi.

Idadi hii ya watu ndio haswa ningependa blogi iwe kama suala la ushawishi na faida!

Moja ya maoni

  1. 1

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.