Nani Anafafanua Teknolojia katika Kampuni yako?

tafuta1

Ufafanuzi wa teknolojia ni:

matumizi ya vitendo ya sayansi kwa biashara au tasnia

Muda mfupi uliopita, niliuliza, "Ikiwa idara yako ya IT ilikuwa inaua uvumbuzi". Lilikuwa swali ambalo liliuliza jibu kabisa! Idara nyingi za IT zina uwezo wa kukandamiza au kuwezesha uvumbuzi… idara za IT zinaweza kukandamiza au kuwezesha tija na mauzo?

Leo, nilikuwa na raha ya kukutana na Chris kutoka Maandishi. Ilikuwa mazungumzo ya kusisimua na tuliumia kwenda karibu dakika 45 huko nyuma ambapo tulitaka.

Sehemu moja ya kupendeza ya mazungumzo ilikuwa kujadili ni nani aliyemiliki uamuzi wa kununua jukwaa au huduma za SEO. Sisi wote tuliugua wakati uamuzi huo ulipokuwa mikononi mwa mwakilishi wa IT. Sijaribu hata kidogo kudharau wataalamu wa IT - ninategemea utaalam wao kila siku. Kublogi kwa SEO ni mkakati wa kupata miongozo… a uwajibikaji wa uuzaji.

Walakini, inashangaza kwamba idara ya IT mara nyingi hupewa jukumu la jukwaa au mchakato ambao huamua matokeo ya biashara. Mara nyingi sana, naona matokeo ya biashara (uvumbuzi, kurudi kwenye uwekezaji, urahisi wa matumizi, nk) kuchukua kiti cha nyuma katika uamuzi wa ununuzi.

Katika kutuchagua kama jukwaa la blogi ya ushirika, mara nyingi idara ya IT inaamini kuwa wanaweza kutekeleza bure suluhisho la kublogi. Blogi ni blogi, sivyo?

  • Nevermind kwamba yaliyomo hayajaboreshwa
  • Nevermind kwamba jukwaa sio salama, imara, halina matengenezo, halitumiki, nk.
  • Nevermind kwamba jukwaa haliwezi kutisha kwa mamilioni ya maoni ya kurasa na makumi ya maelfu ya watumiaji.
  • Nevermind kwamba kampuni iliyoijenga ilitumia mamia ya maelfu ya dola katika utafiti na maendeleo kuhakikisha mazoea bora na utaftaji wa injini za utaftaji umejumuishwa.
  • Nevermind kwamba kiolesura cha mtumiaji ni rahisi kwa mtu yeyote kutumia, bila hitaji la mafunzo mazito.
  • Nevermind kwamba mfumo ni otomatiki kwa hivyo hakuna maarifa ya utambulishaji na uainishaji katika sehemu unahitajika.
  • Nevermind kwamba wafanyikazi wetu wanafuatilia maendeleo ya wateja wetu ili kuhakikisha mafanikio yao.
  • Nevermind kwamba jukwaa linakuja na mafunzo yanayoendelea kusaidia wanablogu kukuza ujuzi wao na kuongeza kurudi kwao kwa uwekezaji kwa muda.

Na SEO, mara nyingi ni hoja sawa. Nimekuwa hata nimekuwa upande mwingine wa hoja ya SEO, nikikuambia hivyo hauitaji mtaalam wa SEO. Jeremy alinikumbusha hii post… doh!

Hoja yangu ilikuwa kwamba kampuni nyingi hazina uboreshaji wa injini za utaftaji na zinakosa trafiki nyingi muhimu. Ikiwa walifanya tu kima cha chini cha, wangeweza angalau kuweka tovuti hiyo nzuri waliyotumia $ 10k mbele ya wageni wachache. Chapisho hili liliandikwa kwa idadi kubwa ya kampuni ambazo hazina ushindani na uboreshaji… ilikuwa ombi la angalau kufanya kiwango cha chini.

Kwa kampuni katika tasnia za ushindani, ingawa, 80% iliyoboreshwa hata iko karibu. 90% haitoshi. Ili kupata kiwango cha # 1 kwa muda wa ushindani mkubwa inahitaji utaalam wa moja ya kampuni chache ulimwenguni. Ikiwa uko katika ukurasa wa matokeo ya injini ya utaftaji yenye ushindani kiasi, idara yako ya IT haitakufikisha kwenye # 1. Utakuwa na bahati ikiwa watakupata kwenye ukurasa wa kwanza wa matokeo.

Haungeweka idara yako ya IT kusimamia timu yako ya mauzo, lakini utawaweka wasimamie teknolojia ambayo inaweza kuzuia kampuni yako kupata mauzo. Ikiwa utatumia teknolojia kivitendo… hakikisha unachunguza kikamilifu fursa na faida kabla ya kufikiria unaweza kuifanya peke yako!

5 Maoni

  1. 1

    Kuna ulimwengu wa tofauti kati ya kublogi jukwaa na SEO mkakati.

    Jukwaa la kublogi ni mchanganyiko tu wa programu na vifaa, na idara za IT ni nzuri sana kuweka hizo pamoja. Pia kuna wachuuzi wengi ambao hufanya kazi hii, labda kwa sababu wana programu ya wamiliki, au kwa sababu tayari wanamiliki au hukodisha vifaa, au kwa sababu wana utaalam mwingi katika kudumisha mpororo huu wa IT. Swali la jinsi unavyogawanya usimamizi wa jukwaa lako la kublogi kati ya watu wa ndani na watu waliopewa huduma ni shida ya IT ya "kununua / kujenga / kukopa".

    Mkakati wa SEO, hata hivyo, uko karibu kabisa na jukwaa lako la kublogi. Unaweza kuwa na SEO kubwa au ya kutisha bila kujali jukwaa. Lakini kutumia kampuni ya SEO ni Kumbuka kama kutumia kampuni ya IT ya tatu. Ni kama kuajiri waandishi wa nakala ambao wanaweza kutafsiri maoni yako kwa lugha ya Google.

    Hakika, unaweza kutumia programu ya bure ya blogi ya chanzo. Na wacha tuwe waadilifu, Doug-WordPress inaendesha miundombinu salama, thabiti, isiyo na maana. Watumiaji wa WordPress ni pamoja na Dow Jones, The New York Times, Jarida la People, Fox News na CNN — ambazo zote hupitisha jaribio lako la "mamilioni ya maoni ya ukurasa, makumi ya maelfu ya watumiaji". Automattic (watu ambao hufanya WordPress) wana makumi ya mamilioni katika ufadhili wa mradi, ambayo nadhani ni bajeti ya utafiti wa kina na uhandisi. WordPress sio mchezo wa kuchezea.

    Walakini, WordPress ni jukwaa la kublogi tu. Kweli, ni haki nusu jukwaa la kublogi-programu ya WordPress ya chanzo wazi (ingawa kuna huduma nyingi za kukaribisha WordPress, pamoja na WordPress.com.) Ikiwa una nia ya kiwango chochote cha kuegemea au kutoweka, unahitaji kuwekeza katika vifaa na utaalam husika.

    Kwa hivyo, idara ya IT ni kweli kwamba blogi ni blogi tu na wanaweza kutumia zana za bure kupata sehemu ya blogi. Lakini kazi nyingi na dhamana nyingi hazipo kwenye programu. Karibu hatua nzima ya kuwa na blogi imewezekana kupitia mkakati kamili na endelevu wa SEO. Na mara tu utakapogundua kuwa ndio unayohitaji, ni jambo ambalo unapaswa kuwa tayari kulipia.

    Changamoto ni kupata idara za IT kutambua kuwa SEO nzuri sio hila za ujinga, kwamba ni ngumu, kwamba inabadilika kila wakati, na kwamba inafanya tofauti zote ulimwenguni.

    @mwananchi

    • 2

      Habari Robby!

      Sina hakika ikiwa unakubali au haukubaliani na mimi. Mimi na wewe tunajua kuwa Dow Jones, The New York Times, Jarida la People, Fox News na CNN hazitumii WordPress 'kama ilivyo'. Wanaiendesha bila gharama za ziada za miundombinu, gharama za ukuzaji wa mada, gharama za utaftaji wa injini za utaftaji, nk. Sidhani kama wanatumia pesa kuelimisha wafanyikazi wao juu ya utumiaji wa majukwaa hayo? Au maendeleo ya kupitisha yaliyomo kwenye majukwaa hayo? Bila shaka wako! Kila moja ya biashara hizo imewekeza pesa kidogo kufanya jukwaa la 'bure' liwafanyie kazi.

      Blogi ni blogi tu, lakini jukwaa la kublogi SIYO tu jukwaa la kublogi. Mita ya nguvu ya neno kuu, kiotomatiki cha kuweka tagi, uainishaji na uwekaji wa yaliyomo kwenye Compendium ni tofauti kubwa. Inahitaji kwamba mtumiaji atumie wakati mdogo kuwa na wasiwasi juu ya 'jinsi' ya kublogi, 'jinsi' ya kuboresha yaliyomo, na wakati mwingi kuhangaika juu ya 'nini' kublogi. Wanablogu wa biashara wanapaswa kuzingatia ujumbe wao - hapana jukwaa lao.

      Ninakuhakikishia kuwa mtu yeyote anaweza kufungua Mkusanyiko na kuchapisha kwa maandishi na chapisho hilo litaboreshwa. Hii sivyo ilivyo kwa WordPress. Wengi wa watu ambao nimefundisha kibinafsi jinsi ya kublogi vyema na WordPress hawakujua ni kiasi gani walikosa na kila chapisho.

      Tena, lengo la idara ya IT mara nyingi sio lengo la biashara. Siku zote nimekuwa nikithamini wenzangu wa IT 'kukagua' ununuzi wangu wa programu ili kuhakikisha kuwa sio kuweka kampuni hatarini; Walakini, hawataweza kamwe kutambua faida za jukwaa au mkakati na athari zake kwa biashara. Hiyo sio yale ambayo wameelimishwa, uzoefu wao uko ndani, wala nini wanapaswa kutumiwa.

      Wacha wafanyabiashara wafanye maamuzi ya biashara! Wacha IT iwe washauri wao wa kuaminika.

      • 3

        Sikubaliani au sikubaliani na hoja yako ya jumla, ninaelezea maoni yako.

        Hakuna mtu alisema kuwa watumiaji wakubwa wa WordPress wanaendesha programu bila ugeuzaji wa ziada na gharama za miundombinu. Ulisema "usijulishe kuwa jukwaa haliwezi kutisha kwa mamilioni ya maoni ya kurasa na makumi ya maelfu ya watumiaji", lakini hiyo sio kweli. Ni dhahiri inawezekana kupima WordPress (au Blogger, au Drupal au DotNetNuke au Compendium na kadhalika) kwa kiwango hiki, lakini lazima uwekeze kwenye vifaa, programu inayounga mkono na utaalamu wa kiufundi. Swali sio ikiwa ni iwezekanavyo, ni ikiwa unataka kuifanya mwenyewe au ikiwa unataka mtu mwingine akufanyie.

        Ndiyo, jukwaa la kublogi ni jukwaa la kublogi tu. Ni mchanganyiko wa programu na vifaa ambavyo hutoa blogi. Kwa kweli, zingine zina huduma tofauti, na huduma hizo zinaweza kuwa na thamani zaidi na zina pesa nyingi. Iwe una IndyCar, BMW kamili au lori ya kuaminika, unayo gari ya gari ambayo inaweza kuendeshwa kutoka hatua hadi A hadi B. Je! Ni kweli kwamba baadhi ya magari hayo yanafaa zaidi kwa majukumu fulani? Kabisa. Swali ni: ni kazi gani unayojaribu kufikia?

        Nina hakika kwamba ikiwa utaweka mtumiaji kando-kando na Compendium na jukwaa lolote la blogi la chanzo wazi, chapisho kwenye blogi ya Compendium lingeendesha trafiki zaidi-hata kama machapisho yalikuwa sawa kwa neno-kwa-neno. Hiyo ni thamani kubwa kwa kampuni yako! Ikiwa kesi hii ya matumizi ni ya uwakilishi, inafanya mahali pazuri pa kuuza kwa CB.

        Lakini wacha tuchunguze kwa nini chapisho hilo moja litapata trafiki zaidi. Sababu ni kwa sababu Ujumuishaji kampuni ina operesheni ya mkakati inayoendelea. Unasasisha msimbo wa nambari kila wakati. Unaunganisha na machapisho ya wateja ili kuwasaidia kujenga sifa. Unakutana na wateja na kutoa mafunzo ya ziada na rasilimali. Unadumisha miundombinu inayoaminika sana. Mengi, ikiwa sio faida zaidi ya Mkusanyiko juu ya zana ya bure ni huduma inayoendelea na msaada unaotoa kwa programu yako, wateja wako, na yaliyomo.

        Na tena, hiyo ni faida nzuri na wateja wako wengi wanafurahi sana. Lakini sio sehemu ya msingi ya programu yako na vifaa "jukwaa la kublogi." Unaweza kufikia matokeo sawa kwa kutumia programu tofauti (lakini itakuwa kazi zaidi!) Hii ni kwa kweli kampuni zinapenda nini DK New Media fanya kila siku. Mtu yeyote anayehusika katika kufanya uamuzi kwa kublogi za ushirika anahitaji kuelewa nuances hizi.

        Suala la msingi hapa ni pale jukumu la idara moja linapoisha na mtu mwingine anaanza. Hakuna majibu rahisi kwa swali hilo. Mbaya zaidi, ikiwa sehemu yoyote ya laini hiyo inapita nje ya kampuni kwenda kwa muuzaji wa mtu wa tatu, kunaweza kuanza kuwa na nafasi kati ya vyombo na inakuwa ngumu kutathmini hatari na faida. Je! Unalindaje mzunguko wako ikiwa watu wa nje wana ufikiaji? Au, kutoka upande wa uuzaji: una uhakika gani kuwa mtoa huduma wa jukwaa la nje hatatatua na kuharibu chapa yako? Hatari hizi zinaweza kuwa ndogo au kubwa, lakini sio sifuri.

        Nina hakika kuwa maamuzi mengi kuhusu teknolojia hufanywa na IT bila heshima ya kutosha kwa athari za biashara. Lakini shida huenda kwa njia zote mbili-wafanyabiashara wanahitaji kuelewa zaidi juu ya IT na kinyume chake. Kufanya kazi pamoja badala ya kupingana kutafaidi kila mtu.

        • 4

          Asante kwa ufafanuzi huo, Robby! Nitasimama na maoni ya mwisho. Ninaamini rasilimali zangu za IT kuwa washauri wangu kwa hivyo sifanyi kitu cha kijinga. Walakini, sitawapa uamuzi wa mwisho kwenye majukwaa na mikakati ambayo ni bora kwa kusonga mbele biashara. Kila mmoja wetu ana nguvu zake mwenyewe na anahitaji kupandishwa ipasavyo.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.