Je! Kazi yako inakufanyia kazi? Wafanyakazi wangapi?

Miezi michache iliyopita, haungenipata kwenye dawati langu hadi 9AM au baadaye. Sio kwamba nilifanya kazi kwa kuchelewa… ni kwamba tu kazi yangu ilikuwa ikinifanyia kazi zaidi ya vile nilikuwa ninaifanya. Inawezekana kabisa, ilikuwa kazi bora zaidi ambayo mtu angeweza kupata hapa katikati-magharibi. Katika tasnia ya programu, ningependa kuwapa watu changamoto kupata bora. Nilikuwa Meneja wa Bidhaa na moja ya kampuni zinazokua kwa kasi zaidi - sio tu katika mkoa - lakini nchini. Ukuaji wa haraka huleta changamoto nyingi nayo, ingawa.

Natoka kwenye asili ya Uzalishaji, maoni yangu mengi ya kazi ya kisasa bado inarudi kwenye msingi wangu wa uhandisi. Bidhaa imeundwa, kujengwa, kuuzwa na kusaidiwa. Ni rahisi sana… mpaka uanze kukua kwa kasi. Badala ya kuanzisha laini mpya ya kusanyiko, unaendelea kuongeza watu kwake. Fikiria mbwa wa sled akivuta sleigh. Ongeza mbwa zaidi kadhaa na wanunuzi kadhaa na sasa unahitaji msher mzuri na kiongozi wa mbwa. Ongeza nyingi sana, hata hivyo, na mbwa hawajui ni mwelekeo gani wa kusonga na musher imepotea mahali pengine kwenye mchanganyiko.

Mikutano - Hakuna hata mmoja wetu ambaye ni bubu kama sisi sote. Kukata tamaa.com
Kejeli, kwa kweli, ni kwamba ukuaji mkubwa ni moja ya sifa za msingi za mafanikio ya biashara. Sigongi biashara kubwa hata kidogo - nabisha tu kazi katika biashara kubwa. Na mabadiliko yangu ya mwisho, nimehama kutoka kwa kampuni ya zaidi ya 200 kwenda kwa kampuni ya 5.

Kwenye kazi yangu mpya, labda kuna mara mbili hadi tatu ya kazi kuliko ilivyo kwa watu. Tofauti hakuna mtu anayemngojea mtu mwingine, ingawa… sote tunasukuma haraka iwezekanavyo ili kubomoa kazi. Hakuna mtu aliyekasirika, hakuna anayepiga kelele… sisi sote tunasaidiana kusafirisha bidhaa na wateja wetu mbele. Wateja wetu wengine ni kubwa sana, lakini wanasamehe sana ikiwa tu tunadumisha mawasiliano nao na tuwajulishe maendeleo yetu.

mwisho wiki Niliweka mfumo wa simu wa PBX, mtandao, mtandao wa wavuti, nikatengeneza jarida letu la kwanza, nikatuma kampeni yetu ya kwanza, nikaandika mahitaji ya nyongeza kadhaa kwa mfumo wetu kwa timu mbili za watengenezaji, zilizofanya kazi kutufungua na Watumizi wa Posta wa AOL ofisi kutoka kwa maeneo yetu ya zamani hadi mpya, ilisaidia kutekeleza wateja wapya, na wakati wote ilishughulikiwa kampuni ya simu mambo.

Hiyo inaweza kuwa zaidi ya nilivyofanikiwa katika mwaka uliopita katika kampuni kubwa! Hoja yangu hapa sio kubisha kampuni niliyofanya kazi - bado mimi ni mteja na ningewapendekeza kama bora katika tasnia, hakuna moja. Hoja yangu ni kuleta umakini tu kwa ukweli kwamba timu ndogo, zenye uhuru zinaweza kusonga kwa kasi ya umeme. Ikiwa unataka kuona maendeleo, basi ondoa urasimu na uwawezeshe wafanyikazi wako kufanikiwa.

Mfano mmoja niliosoma miaka mingi iliyopita ulikuwa kuhusu WL Gore, kampuni iliyobuni Gore-tex.

Gore imetajwa miongoni mwa "Kampuni 100 Bora za Kufanyia Kazi Amerika," na jarida la FORTUNE, na utamaduni wetu ni mfano kwa mashirika ya kisasa yanayotafuta ukuaji kwa kuunda ubunifu na kukuza kazi ya timu.

Viongozi huko Gore walipata kuongezeka kwa eneo zaidi ya idadi fulani ya wafanyikazi walipunguza ubunifu na kupunguza tija kwa jumla. Badala ya kukuza kampuni, Gore angeanzisha tu kampuni "mpya", ikionesha laini za bidhaa na muundo wa shirika wa kila eneo. Sasa wana zaidi ya wafanyikazi 8,000 katika maeneo 45. Ukifanya hesabu, hiyo ni wafanyikazi wapatao 177 kwa kila eneo - hesabu inayoweza kudhibitiwa ya wafanyikazi.

Programu leo ​​inajitolea kwa muundo huu. Hakuna haja ya kuwa na timu kubwa ya maendeleo inayojikwaa ili kukuza programu kubwa na mende zilizofichwa sana na tabaka na safu za ugumu. Badala yake, Soa inakuza timu ndogo, zinazojitegemea. Kila timu inaweza kujenga suluhisho ngumu ... kawaida tu ni jinsi sehemu za programu zinavyosemeshana.

Maisha ni mazuri kwa mdogo wetu kampuni. Tunachukua ufadhili wa uwekezaji hivi sasa (jisikie huru kuwasiliana na mimi ikiwa wewe ni mwekezaji mkubwa) na tasnia iko wazi. Wengine wanaweza kutokubaliana, lakini siamini tuna mshindani mmoja, anayeweza. Tumeungana na kuunganishwa na suluhisho bora katika tasnia… kutumia barua pepe, SMS, Voiceshot, Faksi, Wavuti na POS teknolojia za kuongeza ushiriki na faida kwa tasnia ya mgahawa.

Kwa bahati nzuri, sisi ni konda, wanyonge, na tunasonga kwa kasi ya kushangaza. Tumeanzisha uhusiano na kampuni zinazoheshimika zaidi katika Mgahawa, Wavuti, Utafutaji na Uuzaji wa tasnia. Sekta hiyo ni yetu kwa kuchukua na tuna mkakati na uongozi kuimaliza. Na hatupangi kuajiri wakati wowote hivi karibuni.

Leo, ninafanya kazi yangu - bila kuiruhusu ifanye kazi kwangu. Niko ofisini saa 8 asubuhi na ninafanya kazi nzuri masaa 10 hadi 20 zaidi kwa wiki kuliko nilivyofanya mwaka mmoja uliopita. Kwa sababu ninafanya kazi ya kufafanua, nimefurahi na uzalishaji. Natumai hatutafika kwa wafanyikazi 177 wakati wowote… isipokuwa tuamua kuanzisha eneo jipya!

2 Maoni

  1. 1

    Nakala nzuri. Ninafikiria juu ya hii mara nyingi kwa sababu ninafanya kazi katika kampuni kubwa, lakini kwa wakati wangu wa ziada tumia kianzio kidogo cha wavuti na blogi chache. Utawala wa Takwimu ndio ninachofanya kila siku, lakini napenda wanaoanza kwa sababu unapata ladha ya kila sehemu ya biashara.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.