Mapitio ya Blogi: Dave Woodson, Mshauri wa Media ya Jamii

mgeni mabalozi

mkunduDave Woodson ni mshauri wa media ya kijamii na teknolojia ambao husaidia wafanyabiashara na uwepo wao mkondoni. Dave alifanya hakiki nzuri ya kitabu cha kublogi tuliandika na kuiweka juu ya Barnes na Noble. Kama tulivyoahidi, tunafanya ukaguzi wa blogi yake ili kutoa maoni mazuri ya kuijenga! Hapa huenda:

  • Haionekani mara moja ni nini kusudi la blogi yako ni kwa mgeni mpya. Ilinibidi kwenda karibu ili kupata hisia kwa kile unachokuwa unablogu kuhusu. Ninapendekeza kuweka mstari au dokezo kwenye upau wa kulia ambao unaelezea kusudi la blogi yako.
  • Kwa kuwa unasaidia biashara na media ya kijamii na teknolojia, ningependekeza nzuri wito kwa hatua (CTA) katika haki ya juu ya mwambao wako kwenye kila ukurasa ukiruhusu watu kujua kwamba unapatikana kwa kukodisha. CTA hiyo inapaswa kupeleka mtu binafsi kwa a ukurasa wa kutua ambao una fomu ya mawasiliano na habari zingine za ziada juu ya wateja na huduma unazotoa.
  • Una kichwa na nembo nzuri… chukua nembo na usanidi ikoni ya blogi yako. Hapa kuna chapisho jinsi ya kutengeneza favicon.
  • Yako robots.txt faili iko kwenye mzizi wa kikoa chako na ina eneo la ramani ya tovuti.xml iliyoorodheshwa - hiyo ni ya kushangaza! Ningebadilisha faili na sikuruhusu trafiki kwa saraka yoyote / wp- * au faili - hii itasimamisha injini za utaftaji kutoka kuorodhesha saraka zako za kiutawala.
  • Njia yako ya URL (permalink) ni ya kushangaza - inaonekana kama kuna nambari ya chapisho iliyowekwa ndani. Sidhani kuwa hiyo inakuumiza, lakini ni kidogo. Kwa kuwa hauko katika kiwango cha juu katika matokeo yoyote ya utaftaji (ninatumia Semrush ili kudhibitisha), naweza kuvuta hiyo, inaonekana ni barua taka kidogo. Unaweza kutumia sheria za htaccess kubadilisha permalink. Ninayependa ni /% jina la posta% /. Muundo wa URL hauna athari nyingi kama ilivyokuwa, lakini ni nani anayejua itarudi lini!
  • Mpangilio wako wa blogi ni wa kushangaza - ni wazi sana na ni rahisi kuona kila kitu. Ninapenda mwambaa wako wa Apture juu, kwa kweli hupunguza mkusanyiko wa ziada kwenye ukurasa.
  • Natamani kungekuwa na kubwa picha yako katika kichwa. Watu wanahitaji kujua Dave ni nani - na picha nzuri itatoa mguso wa kibinafsi ambao utaunda uaminifu na kukufanya utambulike na watu wanaotua kwenye blogi yako. Nina picha yangu kila mahali, hata kwenye yangu kadi za biashara. Wakati mtu anachukua kadi yangu wiki chache baadaye, atakumbuka nilikuwa nani. Sifanyi kwa sababu tu nadhani mimi ni mzuri;).
  • Machapisho yako yameandikwa vizuri na nafasi kubwa kati ya aya na matumizi bora ya orodha. Orodha zinafaa sana wakati wa kuandika kwani watu wanaweza kuzichanganua kwa urahisi. Ningekuhimiza kuongeza saizi ya fonti yako kidogo na utumie maneno yenye ujasiri na italiki kwenye maneno ambayo ungependa kuendesha gari na yaliyomo.
  • "Media Jamii & Tech" ni kifungu cha maneno, pana sana na cha ushindani kwenye kichwa cha blogi yako. Je! Kuna niche ambayo unaweza kulenga ambayo ni nyembamba na mkia mrefu zaidi? Kwa kulenga maneno muhimu ya mkia mrefu, unaweza kupata trafiki inayofaa haraka kutoka kwa utaftaji. Neno moja kama hilo ni kutumia mitandao ya kijamii kwa biashara. Inapata tu utaftaji wa 30 kwa mwezi, lakini hiyo ni wageni 30 mpya kwenye wavuti yako kila mwezi.
  • Unaenda kupita kiasi juu ya kushiriki viungo. Kwa kweli sijaona yoyote ya kazi hizi kwa biashara yoyote kando na kitufe cha kupakua tena cha Twitter (ambacho tayari unayo) na Kitufe cha kupenda cha Facebook.
  • Kiungo cha yako ukurasa kuwasiliana imezikwa kwenye menyu yako ya urambazaji. Maelezo ya mawasiliano kama vile nambari ya simu, anwani, au ukurasa wa mawasiliano unaohusishwa na fomu inapaswa kuwa rahisi kupata kwenye kila blogi. Watu hawatumii wakati wa kutafuta karibu na wavuti ... ikiwa hawataweza kukupata, wanaondoka. Ninahimiza wafanyabiashara wengine kuweka habari hiyo kwenye kila kichwa na kichwa.

Fursa kubwa ninayoona kwako ni kutumia blogi yako kwa mada na kijiografia kuvutia biashara mpya. Kwa kuzingatia mkoa wako na kujitokeza kama mshauri wa media ya kijamii huko, unaweza kuchukua faida ya utaftaji katika mkoa kutoka kwa wafanyabiashara wanaotafuta msaada wako. Walakini, lazima uhakikishe kuwa una kurasa zinazofaa za kuchukua hatua na kutua mahali ili waweze kuungana na wewe kwa urahisi!

Asante kwa nafasi ya kukagua tovuti yako! Na asante sana kwa ukaguzi wa kitabu chetu!

10 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Asante Doug, umenipa orodha nzuri ya kufulia ili niifanyie kazi. Hii ni blogi yangu ya kwanza ambayo nimewahi kufanya na hiyo sio udhuru, lakini ni uwanja wangu wa kupima.

    asante kwa maoni yako ya uaminifu

  3. 3

    Kutisha kupata ushauri kama huo wa kiutendaji. Njia ya kujiweka nje ili hatimaye ukue vizuri. Nina hakika ninaweza kukua kuwa kiboko na baridi siku fulani.

  4. 4

    Hiyo ni nzuri kwako kumfanyia hivi Doug kwani najua anaithamini sana. Ninakubali kwa moyo wote na mengi ya yale unayosema na tu kuwa na "nitpick" kadhaa mwenyewe.

    Sasa hii haifai kwa wavuti ya Dave kwani picha zake kawaida sio zake lakini kwa wengine ni. Kwa wale ambao hawataki kuziambia injini za utaftaji kupuuza kabisa folda yako ya wp-yaliyomo kwani kwa upakiaji wa picha chaguo-msingi ingia / wp-yaliyomo / vipakiaji / na kwa tovuti kama za mke wangu (yeye ni msanii, na hasn ' nimekuwa nikitunza kwa hivyo sitashiriki sababu anachukia wakati mimi hufanya) kupata trafiki nyingi kutoka kwa utaftaji wa picha. Kwa kumbuka upande, sio hakika ikiwa hii ilibadilika katika WP3 yote au ikiwa imewezeshwa kwa multisite lakini haionekani kutumia maudhui ya wp tena (usanidi wangu wa WP3 pekee ni anuwai sio 100%, ingawa ikiwa upakuzaji ungekuwa tofauti pia basi ikiwa walifanya chaguomsingi tofauti katika mpya, kwa hivyo itahitaji kuhakiki za kibinafsi) lakini ikibadilishwa basi inaweza kuipuuza wp- zote

    Ifuatayo, umemwona Dave? Kwa umakini, unataka picha yake kwenye kichwa? Na unafikiria inawezekana kuchukua nzuri? Dave? Hehe, mimi mtoto wa Daver. 😉

    Mimi binafsi huchukia baa zinazoendelea kujitokeza kwenye wavuti, lakini kutokana na kile ninachopata mimi ni wachache. Jambo moja ingawa ninapendelea sana bar kwenye blogi hii kuliko ile ya Dave. Chini iko nje ya njia na inaonyesha kila wakati. Wakati wowote nina kitu kinachoibuka kutoka juu ambacho kinashughulikia yaliyomo nahisi ni kweli inafanya kitu kibaya. Labda ikiwa bar mara zote kungekuwa na bora kwa sababu kwa kawaida ungerekebisha kitabu chako, lakini chini ya ukurasa ina nafasi ndogo ya kuingia njiani. Ikiwa nitateremka chini kusoma nakala sitaki wewe utengeneze baa ambayo inazuia mstari wa ngumi wa nakala kutoka kwangu, au mbaya zaidi ambayo inashughulikia yaliyomo yote. Ingawa atleast hana kila kifuniko na ananiomba nijisajili kwenye sanduku lake la orodha ya barua, hizo ndio mbaya zaidi. 🙂

  5. 5

    Kikomo chako cha 3000 kinaniua 😉

    Sawa vidokezo vingine 2 ambavyo nilijadili na Dave juu ya IM lakini nikaona nitashiriki hapa.

    Kwanza ni moja najua watu huenda njia zote mbili. Napendelea kutokuwa na nakala kamili kwenye ukurasa wa mbele. Kwanza unapata Mwonekano wa Ukurasa wa ziada ikiwa hiyo ni muhimu kwako, lakini pia inakuwezesha kujua ni nini mtu alipata kuvutia kutosha kujitolea zaidi kwa kubofya. Ikiwa nakala yote hapo wangeweza kusoma 1 na 4 ya 5 bila wewe kujua. Vile vile inafanya iwe rahisi kwa mtu kupata nakala inayowavutia bila kulazimika kurasa kurasa ili kupata nakala inayofuata (Machapisho ya Dave sio marefu lakini ikiwa yanaweza kusababisha kero na watu kutofika kwenye nakala ambayo wangependa. ) Lakini najua wengine wanahisi tofauti juu ya hii na ni kweli kitu cha kibinafsi cha 50/50.

    Pili ni kuwa na aina fulani ya maandishi kwenda na kile kinachosemwa kwenye video. Mpaka Google isome sauti nje ya video (na liek unapaswa kuamini kwamba, wow tafsiri zangu za sauti za Google ni za KUTISHA) na kuweka matokeo ya utaftaji unahitaji kuwa na alama za vid zilizoandikwa kwenye maandishi. Ingawa nakala kamili zingekuwa nzuri najua ni maumivu lakini kupata tu orodha ya alama ya alama kuu inaweza kusaidia. Maandishi ambayo yapo husaidia lakini nadhani zaidi ya kile kilicho kwenye vid inaweza kusaidia pia.

    Samahani kwa kuongeza ramble ndefu kwenye 🙂 na tena kubwa kwako kwa kumfanyia hivi.

  6. 6

    Moja tu ambayo ningependa kushinikiza nyuma ni kufanya watu kubonyeza kupitia nakala hiyo, Richard. Njia hii ni ya tovuti za CPM (gharama kwa elfu moja) ambapo watangazaji hulipa kulipia maoni ya kurasa. Ni njia bandia ya kuongeza mwonekano wao wa kurasa ili wapate pesa zaidi… kwa gharama ya msomaji.

    Sijaona ushahidi wowote hadi leo kwamba machapisho ya sehemu huendesha trafiki zaidi kwenye wavuti au huendesha mabadiliko. Mpaka nitakapofanya, sitafanya hivyo. 😎

  7. 7

    Ni blogi nzuri, Dave! Usiangalie orodha hii kama muhimu, haikukusudiwa hivyo. Yote ni maoni mazuri ambayo yanapaswa kusaidia blogi yako kukua na kukupatia biashara!

  8. 8

    Ningelazimika kukubaliana na wewe juu ya kutokuwa na maoni kamili ya chapisho kwenye ukurasa kuu. Mawazo yangu ni:

    1.) Unapaswa kuwa na chapisho lako maarufu kwenye ukurasa wako wa mbele katika sehemu ya huduma. Hizi ni machapisho yako ya pesa ambayo yameingiza mapato au mazungumzo mengi. Kuna sababu kwa nini ni maarufu zaidi, labda kwa sababu imeandikwa vizuri na inahusiana vizuri na watumiaji wengi. Kwa nini usiwaongoze kwenye ukurasa wako wa mbele ingawa wanaweza kuwa na mwezi mmoja au mbili. Hutaki wazikwe kwenye malisho yako ikiwa watakupa kurudi bora.

    2.) Zilizobaki zinapaswa kuwa vijisehemu vya kipya zaidi kutoka kwa malisho. Watu, IMO nenda kwenye ukurasa wa mbele kwa wazo la jumla la wavuti. Una sekunde 30 au pengine chini ya kuweka umakini wao. Kwa hivyo kuwa na vidole gumba na vijisehemu vya malisho yako kwa matumaini kutavutia wasomaji juu ya kitu. Ikiwa una machapisho kamili, mimi binafsi ikiwa sipendi mada yako ya kwanza kamili kisha siwezi kuendelea kupitia wavuti. Lakini ikiwa ninaweza kusoma mada na machapisho ya hivi majuzi kwenye vijikaratasi ninaweza kuona zaidi juu ya wavuti na uwezekano wa kupata zaidi.

    Ni moja wapo ya mada kubwa ya aina ya mjadala. Ninaona kuwa watu wengi wanaojiita "wataalam" au wanablogu wa "pro" wanapendelea maoni kamili ya chapisho kwenye ukurasa wa mbele.

    Lakini kwa kujibu doug: Sijaona ushahidi wowote kufikia sasa kwamba machapisho kamili huendesha trafiki zaidi kwenye wavuti au huendesha mabadiliko. Mpaka mimi kufanya, Im si kwenda kufanya hivyo. 😎

  9. 9

    Ninakubali kuwa kwa wengine ni aina ya toleo la CPM. Kwangu mimi ingawa nadhani inasaidia kujua ni hadithi zipi mgeni alizisoma ikilinganishwa na kutojua ikiwa walijali kutosha kusoma au la. Sina kitu cha kubadilisha kibinafsi na zaidi nataka tu kujua ikiwa mtu huyo alikuwa anajali vya kutosha juu yake kwenda mbele au kweli ikiwa hawakujali kupata zaidi.

    Kwa kweli inapaswa kuifanya usanidi wa aina ya JS "kupanua" ili wafike kwenye ukurasa huo, angalia kidogo tu kuamua ikiwa wanataka zaidi, lakini bado pata nakala kamili hapo na napata data ninayotaka. Hiyo inaweza kuwa rahisi / bora kabisa kwa kile ninachotaka.

  10. 10

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.