Wengi wananiita Doug, leo alikuwa Baba

SeniorKwa uaminifu wote, sikupanga muda wa chapisho hili. Ni bahati mbaya sana, hata hivyo, kwamba lazima nishiriki nanyi nyote.

Fred alipata kundi zima la watu kwenye tizzy hivi karibuni wakati aliuliza juu ya umri na athari zake kwa talanta ya ujasiriamali. Pamoja na kuzorota walikuwa Dave Mshindi, Scott Karp, Steven Hodson, na watu wengine wengi ambao maoni.

Sikuwa na mengi ya kusema juu ya mada hiyo kwa hivyo nilitoa maoni mepesi. Ninashukuru mahali pa kazi tofauti ambapo vijana na uzoefu wapo. Vijana huwa hawatilii maanani sana mipaka kwa hivyo muonekano wao mpya na ukosefu wa woga hujitolea kuchukua hatari na kuja na suluhisho kubwa. Kwa kushangaza, ninapenda kufikiria juu yangu kama kijana 39 na mara nyingi huongea na kutafuta njia mbadala nzuri za kawaida. Uzoefu, kwa upande mwingine, huwa na usawa wa hatari na matokeo - mara nyingi huzuia maafa.

Kama Meneja wa Bidhaa, hatari ambayo ninawasilisha sio tu kwa kampuni yangu. Hatari ambayo nadhani inapita kwa wateja 6,000 ambao hutumia programu hiyo na zaidi kwa kampuni zao. Hiyo ni piano nzuri sana iliyoning'inia juu ya paa, kwa hivyo nataka kuhakikisha kuwa kamba ni salama na vifungo vyote vimefungwa kabla ya kuamua kuisogeza mahali pake.

Sawa, Baba!

Leo ilikuwa tofauti. Wakati niliweka mipaka leo kwenye rasilimali na mradi, nilikuwa nikikabiliwa na mtu akisema kwa kejeli, "Sawa, Baba!". Ingawa ilikuwa na maana ya kutukana, kwa kweli niliikataa kwa utulivu kabisa. Ikiwa kuna jambo moja najivunia sana maishani mwangu, imekuwa Baba mkubwa.

Nina watoto wawili ambao wanafurahi, usipate shida .. na mmoja alikubaliwa chuoni na udhamini na ile nyingine ambayo hivi karibuni ilishinda "Tuzo ya Ghandi" katika shule yake. Wote wawili wana talanta kimuziki - mmoja anaimba, anatunga, na anachanganya muziki… mwingine mwigizaji mzuri na mwimbaji.

Kwa hivyo, mwenzangu mdogo kazini labda angekuja na kitu tofauti na "Baba". Ninapenda neno "Baba". Ikiwa nilisikika kama "Baba", labda ni kwa sababu nilikuwa nikishughulikia hali ambayo ilikuwa kukumbusha ya kuwa nidhamu ya mtoto. Cha kushangaza ni kuwa, mara chache huwa na hali hizi na watoto wangu mwenyewe.

Umri na Kazi

Je! Hii inabadilisha maoni yangu juu ya umri, biashara, na ujasiriamali? La hasha. Bado ninaamini kwamba tunahitaji ujinga wa vijana kushinikiza mipaka ya kile tunaweza kufikia. Mimi do amini kuwa wataalamu wengi huvumilia zaidi umri na huwa na pwani ndani ya mipaka iliyowekwa. Ninavutiwa na wapinzani, ingawa bado ninaamini heshima, uwajibikaji, na mipaka.

Masomo ninayowafundisha watoto wangu ni kwamba nimekuwa hapo awali, nimefanya makosa, na ninatarajia kupitisha hekima niliyojifunza. Hiyo haimaanishi kwamba wanapaswa kufuata nyayo zangu, ingawa. Ninapenda ukweli kwamba binti yangu yuko jukwaani wakati ilinichukua miaka kupata ujasiri huo. Ninapenda ukweli kwamba mtoto wangu anaenda kwenda Chuo wakati nilienda bila malengo kujiunga na Jeshi la Wanamaji. Wananishangaza kila siku! Sehemu yake ni kwa sababu wanatambua mipaka, wananiheshimu, na wanajua wana uhuru wa kufanya kile wangependa (ilimradi hainawaumiza au mtu mwingine).

Natumai "mtoto" wangu kazini anaweza kujifunza kitu kimoja! Sina shaka kuwa ataweza kuishangaza kampuni na kuwa na athari kubwa, lakini vitu vya kwanza kwanza… tambua na uheshimu uzoefu uliopo na uelewe mipaka. Baada ya kufanya hivyo, mshangae kila mtu kwa kuwasha njia mpya katika mwelekeo ambao hakuna mtu aliyewahi kufikiria. Nitakusaidia kufika hapo! Baada ya yote, baba ni nini?

PS: Mwaka ujao, ningependa kadi ya Siku ya Baba… na labda tie.

Moja ya maoni

  1. 1

    Unasikika kama mtu anayejua kutembeza na makonde. Kama mkuu wa idara, naona kuwa watu wanaofanya kazi chini yangu wanathamini sifa zako. Kwa njia, hongera juu ya mafanikio ya watoto wako.

    Bahati njema.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.