Media ya Jamii na Mafanikio: Kukata vs Kuongeza muda

kukata

kukataMafanikio mengi ya uuzaji huja kwa vitendo viwili, kukata na kuongeza muda. Tunapoona mkakati wa uuzaji unakauka na kutoa matokeo kidogo, ndivyo tunapunguza haraka… ndivyo mkakati wetu wa jumla unavyofanya vizuri. Vivyo hivyo, tunapoona mkakati unatoa matokeo mazuri… tunafanya kazi kwa bidii ili kuongeza muda wa matokeo.

Kama mfano, ninajaribu kufanya hivi kila siku na blogi. Ninapogundua kuwa wanapenda sana Facebook lakini sio retwiti nyingi za Twitter, nitasukuma huko tena. Ikiwa nitaona mwitikio mmoja kupitia Twitter na Facebook, nitaisukuma kwa StumbleUpon. Ninapoona mada inakua sana, nitaandika zaidi juu ya mada hiyo, labda panga a Ufundi wa Redio ya Uuzaji onyesha juu yake, au panga hata video.

Mbinu moja ambayo nimeona kweli inafanya kazi kwenye blogi ni kuongezea anuwai ya infographics ya uuzaji. Tovuti imekua kati ya 10% na 15% katika miezi michache iliyopita na huduma ya ziada. Kama matokeo, tumepewa arifu na sasa tunawashirikisha wabuni wa picha ili kukuza yetu wenyewe. Ya hivi karibuni imewashwa jinsi simu inavyoathiri ecommerce lilikuwa wazo nililokuwa nalo baada ya kusoma karatasi nyeupe… kwa hivyo hatukuhitaji hata kufanya utafiti!

Momentum ni ufunguo wa uuzaji mwingi wa njia kuu, kwa hivyo kadri muda wako unaweza kuongeza mkakati maarufu, matokeo bora ya kampeni zako ni bora zaidi. Hatuoni tu mtandaoni, tunaiona ikiwa nje ya mtandao pia. Ikiwa biashara inasikika na hadhira… kama Flo, Mwanamke anayeendelea, tunaona mfululizo wa matangazo na Mwanadada anayeendelea.

Sio tu katika uuzaji, pia. Ni ukweli wa maisha kwamba tunahitaji kukata mbaya na kuongeza muda mzuri. Ninahitaji kukata tabia yangu ya kula na kujifunza jinsi ya kuongeza mazoezi yangu. Katika kazi, ninahitaji kukata wateja ambao hawatusikilizi au hawapati matokeo, na kufanya kazi kwa bidii katika kuongeza muda wa uhusiano na kampuni zinazosikiliza na kufanikiwa.

Rudi kwenye uuzaji.

Kampuni nyingi zinajulikana sana na zina raha na juhudi kadhaa za uuzaji ambazo haziwezi kuzikata… hata wakati zinashindwa. Nadhani ni utaratibu wa asili na wauzaji ambao huwa vizuri sana na wa kati. Akili zao zimefungwa tu kwa njia mbadala. Wauzaji wa barua pepe hutegemea barua pepe, wauzaji wa utaftaji hutegemea utaftaji, wauzaji wa matangazo wanaolipwa hutegemea matangazo ... ni mduara mbaya ambao bila shaka unaishia kwenye kampeni zilizoshindwa na mapato mengi yaliyopotea.

Badala yake, wauzaji wengi hawatilii maanani analytics na hata hutambui kinachofanya kazi au kisichofanya kazi. Hawazidishi juhudi zao zozote kwenye vituo. Kila kampeni huanza kutoka mwanzoni bila utunzaji ulimwenguni. Hii inawafanya washindwe kutumia kwa kasi waliyokuwa wameweka tayari.

Vyombo vya habari vya kijamii hutupatia njia ya kuongeza muda kila kampeni. Kama David Murdico nilivyozungumza juu ya mikakati ya uuzaji wa video kwenye kipindi cha mwisho cha redio, tulizungumza juu ya jinsi inavyopendeza kuwa tayari na seti ya mashabiki na wafuasi mahali. Unapokuza mtandao wako wa kijamii wa mashabiki na wafuasi, unawekeza katika kufanikisha kampeni yako ijayo na mkakati wako wa jumla wa uuzaji.

Kwa asili, uwekezaji huo katika ufuataji wa kijamii unaongeza muda wa kampeni yako ijayo… kabla haujawahi kupanga ni utekelezaji! Ikiwa una wafuasi 100,000 mahali ambao wanasikiliza na wamekupa idhini ya kuwasiliana nao, je! Hiyo ingewezaje kubadilisha kampeni yako inayofuata ya uuzaji? Natumai ni jambo unalofikiria.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.