Ikiwa Hutaki Maoni Yangu, Haupaswi Kuuliza!

Moja ya mambo mazuri juu ya kile ninachofanya ni kwamba inaniwasiliana na kampuni zingine ambazo hapo awali nilifanya kazi na au kwa. Leo nilipokea habari kidogo ambayo ilikuwa ya kukatisha tamaa, ingawa.

Karibu mwezi mmoja uliopita, nilitumia masaa kadhaa kujaza uchunguzi kamili ambao ulitumwa kwangu kutoka kwa moja ya kampuni nilizofanya kazi na sasa nilikuwa nikifanya kazi ya kujumuisha na kuuza tena. Nilimimina moyo wangu katika kampuni hiyo wakati nilipokuwa na bado ninawapenda watu wao na bidhaa zao na huduma hadi leo. Walakini, sababu zile zile nilizoziacha kampuni hiyo ziliendelea kujitokeza wakati tulifanya kazi kuuza jukwaa - kiunganishi kilichojaa, ukosefu wa huduma, gharama kubwa, nk.

Niliripoti mwaliko wa utafiti katika kikasha changu ili kujibu uchunguzi wakati ningeweza kutenga wakati. Baadaye usiku huo na asubuhi iliyofuata, nilitumia saa nzuri moja au mbili kujibu uchunguzi. Na eneo la maandishi wazi, nilikuwa moja kwa moja na kwa uhakika katika kukosoa kwangu. Baada ya yote, kama muuzaji, uboreshaji wa bidhaa zao ulikuwa ndani my maslahi bora. Sikuvuta ngumi yoyote na nilikuwa mbele sana juu ya kile nilichohisi maswala ya msingi kuwa. Nilileta pia talanta iliyoacha kampuni - wangepoteza wafanyikazi wengi wazuri.

Ingawa utafiti huo haukujulikana, nilijua kulikuwa na vitambulisho vya ufuatiliaji kwenye mchakato wa uwasilishaji na matamshi yangu ya ukweli yanaweza kutambuliwa kwa urahisi na kampuni kama yangu mwenyewe. Sikuwa na wasiwasi juu ya athari yoyote, walikuwa wameuliza maoni yangu na nilitaka kuwapa.

Kupitia mzabibu leo ​​(kuna siku zote mzabibu), Niligundua kuwa maoni yangu yalikuwa yameripotiwa kupitia kampuni na kwamba, kwa kifupi, sikukaribishwa kufanya kazi na kampuni hiyo kuendeleza uhusiano wowote.

Matokeo yake, kwa maoni yangu, ni ya macho mafupi na hayajakomaa. Kwamba hakuna mtu aliyenifikia kibinafsi anaonyesha ukosefu wa weledi pia. Nashukuru kwangu, kuna watoa huduma wengi zaidi kwenye soko ambao wanaweza kusambaza kile ninachohitaji kwa pesa kidogo na rahisi sana kujumuisha. Nilikuwa na matumaini ya kuisaidia kampuni yangu ya zamani kwa kutoa maoni mapya, ya uaminifu.

Ikiwa hawakutaka maoni yangu, ningekuwa hawajawahi kuuliza. Ingeniokoa masaa machache ya wakati wangu na hakuna hisia za mtu zingeumizwa. Hakuna wasiwasi, hata hivyo. Kama wanavyotaka, sitafanya chochote kuendeleza uhusiano wowote nao.

10 Maoni

  1. 1

    Jambo moja linalofaa kutafakari hapa ni ikiwa habari ulizosikia ni rasmi au ni uvumi tu. Ofisi ni maeneo ya kutisha ya kusingiziwa kwa uvumi, inawezekana kabisa kwamba watu wanaopitia uwasilishaji wako walitoka nje na kusema mambo ambayo hawapaswi kuwa nayo, na mtu wa karibu aliwasikia na kuichukua kama sera rasmi. Uvumi huo ukapotoshwa na kubadilishwa kutoka kwa kesi rahisi ya kusikiliza kwa kitu kibaya zaidi.

    Kwa kweli hiyo ni dhana tu 🙂 Inawezekana pia umekatwa kutoka kwa kampuni yoyote unayozungumzia.

    Lakini nadhani swali ambalo ningekuwa nikijiuliza wakati huu ni - je! Ninajali? Ikiwa una hisia kali kwa kampuni hii (ambayo inasikika kama unavyofanya kwenye chapisho lako), basi je! Unataka kuendelea kufanya kazi nao wakati wowote?

    • 2

      Asante kwa maoni mazuri, Mkristo. Kwa hakika singechapisha ikiwa ningekuwa na mashaka yoyote juu ya uvumi huo au ukweli. Kwa kweli, ni ukweli.

      Somo kwa kampuni yoyote ni kwamba, ikiwa haujajiandaa kupata maoni hasi sana, usitume utafiti ambao unaiomba!

  2. 3
    • 4

      Ross, hiyo inaweza kuwa maoni bora kabisa. Nadhani nilichojifunza ni kwamba kampuni nyingi zinaahidi tu utii kwa dola na sio wafanyikazi wao wala wateja wao.

      Sina hisa katika kampuni na sina deni nao, kwa hivyo sipaswi kuchukua hii kibinafsi. Nitaipata haraka haraka na kupata kampuni ambayo inataka kusikiliza.

  3. 5

    Nadhani shida halisi ni kwamba kampuni haelewi dhamana ya kupata maoni ya moja kwa moja mbele, ngumu ya kupiga. Kama Doug alisema, ikiwa haupendezwi kusikia mema na mabaya, basi usiulize mtu ambaye anaweza kuwa mwaminifu kwako. Ikiwa yote unayoyatafuta ni mazuri, mazuri, ya joto, na maoni yasiyofaa. Kisha chagua kwa mikono wateja / wateja ambao unataka maoni kutoka kwao, wapigie simu na uulize "Unapenda nini juu yetu?" Swali moja, ndivyo ilivyo, kwa sababu kwa ukweli ndio yote inasikika kama una nia ya kusikia hata hivyo.

    Sahau juu ya ukweli kwamba unaweza kuwa na mteja ambaye anajua kidogo juu ya huduma unayojaribu kuuza na inamaanisha nini kutumia uwezo wake kamili. Mteja unayempuuza anaweza kuwa ndiye mwenye akili ya kutosha kujua ni maswali gani yanapaswa kuulizwa na wateja wote na sio kwa sababu 95% yao hawajui chochote isipokuwa kile unachowaambia juu ya huduma yako mwenyewe.

    Ikiwa hautaki kurekebisha au kuboresha kile ulicho nacho na kukiboresha, usipoteze wakati wetu. Kuna huduma nyingi kama yako tunaweza "tumbili" kuzunguka na badala yake.

  4. 6

    Haijalishi maoni hasi kampuni inapaswa kuchukua kama fursa ya kuboresha. Uliwapa kile walichoomba wanapaswa kufurahi kupata.

    Ikiwa wanahisi haina haki, puuza mabaya na ufanyie kazi mazuri.

    Kwa jumla ni tabia mbaya sana kuuliza maoni yasiyokujulikana na kisha kuishikilia dhidi yako.

    Kwa nini ningemtenga mtu anayeuza bidhaa yangu tena?

  5. 7

    Nadhani hii inaleta suala kubwa. Kampuni zinahitaji kuwa waangalifu katika kile wanachosema juu ya watu ambao wanafanya kazi sana kwenye media ya kijamii (kama wewe mwenyewe). Wanahitaji kuwatendea wanablogu vile vile wangemtendea mwandishi wa habari. Ikiwa wanaomba maoni yako, wanahitaji kuitumia kama ukosoaji mzuri au kuipuuza. Jambo baya zaidi ambalo wangeweza kufanya ni kuiruhusu ichapishwe kwenye blogi yako kwamba walikuhudumia vile. Haionyeshi vizuri juu yao hata kidogo.

    • 8

      Nadhani hiyo ni kweli kwa kiwango fulani, Colin. Sitaki watu kuogopa kufanya biashara na mimi ikiwa tukio baya litatokea na ninaweza kublogi juu yake, ingawa. Kama unavyoona hapo juu, sikuwahi kutaja ni nani na singefanya hivyo.

      Baadhi ya marafiki wangu wa karibu hufanya kazi kwa biashara na singejaribu kujaribu vibaya biashara yao - lakini nitaendelea kuwa mwaminifu nikiulizwa.

  6. 9
  7. 10

    Vivyo hivyo ni kweli wakati mtu anauliza swali lolote, yaani "kuna tofauti gani kati ya Indy &. . . . ”Swali la kweli niliulizwa hivi karibuni. Niliepuka jibu kwa sababu nilijua inaweza kuwa ya kukera kwa muulizaji. Walakini, ilipoulizwa mara ya 2, nilijibu na hakika ya kutosha. . . muulizaji aliona kuwa "ya kukera". Ingawa jibu lilikuwa la kweli kabisa.

    Ikiwa hatutaki kusikia jibu - kwa swali lolote - basi usiulize mahali pa 1.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.