Mtindo wa CSS wa Msimbo kwenye Blogi yako

css

Rafiki yangu aliniuliza ni vipi nilifanya mkoa wa kificho kwenye blogi yangu ya mwisho ya kuingia. Kwa kweli 'nilighushi' mkoa wa nambari kutumia mtindo. Ndani ya Blogger, unaweza kuhariri kiolezo chako. Niliongeza mtindo ufuatao:

p.code {font-family: Courier Mpya; saizi ya fonti: 8pt; mtindo wa mpaka: inset; upana wa mpaka: 3px; padding: 5px; rangi ya asili: #FFFFFF; urefu wa mstari: 100%; pambizo: 10px}

Hatua inayofuata ni kuhariri lebo yangu katika hali ya 'Hariri Html'. Ninaelekeza tu mtindo wangu mpya kwa kutengeneza lebo. Voila! Kuvunja mitindo:

  • Weka fonti kwa Courier Mpya… inaonekana kama mhariri wa nambari ya jumla
  • Weka saizi ya fonti iwe 8pt ili ionekane sawa
  • Weka mtindo wa mpaka wa aya kuwa 'inset'. Hii inarudia jinsi maandishi yanaonekana kama kwenye ukurasa.
  • Weka upana wa mpaka kuwa saizi 2 au 3. Hii inafanya mtindo wa mpaka uliowekwa uwe sawa.
  • Padding huweka umbali kati ya mpaka na maandishi ndani.
  • Rangi ya chini chini ... weka iwe nyeupe
  • Urefu wa mstari - Nilirekebisha hii kuwa 100% kwa sababu mitindo mingine katika mada yangu ya blogi ilifanya urefu wa laini yangu iwe juu ya 200%
  • Weka margin hadi 10 px. Hii inasonga aya (p tag) saizi 10 mbali na kila kitu.

Hiyo ndiyo yote pia iko! Ujumbe mmoja: Mhariri anayekuja na Blogger hana uwezo wa kuonyesha jinsi itakavyoonekana kwenye blogi yako. Lakini inafanya kazi na inaonekana nzuri!

Ujumbe mmoja zaidi… baada ya kuhariri kwenye lebo, mhariri wa Blogger anapenda kuitumia bila mpangilio mahali pengine kwenye chapisho lako. Inakera kidogo! Ushauri wangu itakuwa kuandika chapisho lako lote na kisha ufanye hariri ndogo moja baadaye.

Ujumbe mmoja wa mwisho… hakikisha unatumia Vituo vya HTML kuonyesha alama zako! Mifano michache:

  • Nukuu (") ni"
  • > ni>
  • > ni>

Furaha ya Kuandika!

3 Maoni

  1. 1
  2. 2
  3. 3

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.